Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Võ Lâm tháng 6,cái bóng vẫn còn đó???

- - - - -

• Please log in to reply
71 replies to this topic

lutinhvu

lutinhvu

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 41 Bài Viết:
"vẫn giữ nguyên hiệu ứng đồ BK HK+ phát triển thêm nhiều trang bị khác như Viêm Đế, trang bị từ Tống Kim"
Nếu như vừa qua NPH vltk đã có 1 động thái rất khôn khéo mà có lẽ ban đầu đọc vào thì ae ai cũng nghĩ rằng..."thế là ổn" nhưng nếu chính bản thân các ae tâm huyết ngồi suy ngẫm lại thì liệu đó có phải là giới hạn cuối cùng của Võ Lâm hay không?do võ lâm đã trở thành cái bóng của chính nó hay do chính cty VNG đã đè lên nó những giới hạn?

Võ lâm với 10 môn phái,mỗi môn phái có những đường đi khác nhau,mỗi đường đi có nhiều sự lựa chọn cho mỗi người chơi,đa dạng biến hóa đến lạ lùng,liệu rằng VLTK Trung Quốc có dám chắc rằng họ có thể làm Võ Lâm đa dạng và hấp dẫn hơn cách chơi của ae Vn chúng ta?
Và từ điều đó càng chứng tỏ rằng trang bị Bk + Hoàng Kim chính là cái độc đáo,cái hay nhất của mỗi môn phái.

Còn bây giờ?đem 1 LB Tư Mãng đến đổi 1 món đồ mà VNG cho là sẽ vip hơn đồ HKMP?rồi nhìn lại như đồ HV bây giờ?các phái có khác gi nhau?Đều đánh giá trên % công kích chăng?Như vậy 1 món đồ HV đẹp là gì?10% công kích?max triệt tiêu sát thương?Nhiều khi chả ai cần quan tâm đến các dòng khác chỉ cần 10% ck là đủ.

Còn để đánh giá 1 món đồ Bk + HK đẹp thì rất nhiều yếu tố từ mỗi option đến các nhìn nhận của từng người chơi,có người thích kháng cao,có người thích kĩ năng...Đó là lí do vì sao 1 món đồ Hk BK đẹp lại khiến ngta say mê tìm kiếm,dù có bỏ ra 1,2tr ép 1 món đồ +7 nhưng khi có 1 món chưa bk đêp hơn,ngta sẵn sàng mua để bỏ tiền ra ép lên...Hay là những người hoạch định ra đường lối phát triển gì gì đó của VLTK chưa bao giờ chơi VL nên ko biết được đâu là điều thu hút ở những món đồ võ lâm?

Những event ra đồ hk mới của các phái trước đây như thế nào?rất sôi động,náo nhiệt...bây giờ thì..."có đứa nào bán lb hv ko?bán 1 cái a đem đi đổi 1 món chơi nào!"
Nếu không phát triển thêm đồ HK môn phái?đồ BK?thì những hình ảnh trang bị rất hứa hẹn mà chính nhà phát hành đã đưa lên web cho nhân sỹ võ lâm chiêm ngưỡng đâu rồi?Chỉ là giã tưởng sao?Áo vd kiếm 3skill tọa vọng đâu rồi?Kiếm lăng nhạc giờ đâu rồi?

Cả 1gia tài của những người tâm huyết đổ vào tìm kiếm cho 1 món Hk + Bk thiên hạ dệ nhất bang giờ đâu?đổi thành tinh lực?không...vẫn ở đó và chờ đợi đến 1 ngày quý công ty hiểu được rằng chính quý vị đã giết chết những tinh túy của mỗi môn phái trong VLTK,và chỉ mong 1 ngày quý vị thay đổi lại...và võ lâm lại về là chính nó...Các ón đồ BK hk sẽ trở lại....vì mỗi món trang bi Bk Hk chính là đại diện cho những nét riêng tinh hoa của mỗi trường phái pk Môn Phái.Vì sao giày CL có skill bùa?vì sao nb TY song đao lại có PH?đó là cái hay,cái đam mê lôi cuốn của võ lâm khiến người ta luôn tìm kiếm và chờ đợi.

Nếu không cho ép lên tiếp nữa?thì chăng lẽ những công sức tiền bạc ae dành dụm gom góp lựa chọn những món đồ ưng ý nhất,tinh túy nhất mỗi phái sẽ trở thành những cục tinh lực đem đổi những món đồ ai cũng như ai,vip hay không cũng chỉ cái % công kích
Hoạt động săn boss bây giờ ra sao?1 món đồ vàng rớt ra?có còn hấp dẫn hay không?
Nếu quý vị chỉ nghĩ đơn giản là gác đồ Hk + Bk môn phái cho đỡ nhức đầu,đưa ra những món chung chung cho ae mặc,vip vip tí là được,rồi cho thêm vài cái Viêm Đế,trang bị Tống Kim mới mới là xong...

Hì,thì đúng là đỡ mệt hơn,đỡ phải suy nghĩ thêm option cho nhựng món HKMP,nhưng món BK 8,9,10...Nhưng quý công ty có nghĩ được rằng không chỉ đơn giản là những món đồ,mà đó còn là cái hồn của Võ Lâm,cái bóng mà chính Võ Lâm đang tìm kiếm lại...hoặc khong cần tìm kiếm nữa vì chính quý cong ty đã vạch ra giới hạn cuối cùng cho chính nó...sẽ không hấp dẫn nữa,không đam mê nữa,không cần bon chen ganh đua nũa,rồi ai cũng sẽ như ai???bang hội cần gì phải nhiều acc tranh giành boss?cùng ra đứng đánh hưởng dkn cho khỏe?rồi bang cũng chả còn hừng thú kêu gọi ae đi săn boss vì những món đồ rớt ra không còn khích lệ được ae?

Thiết nghĩ vì sao trước đây nhựng điều công ty VNG đã hứa cho VLTK và đăng tải trên web như "bạn đồng hành","boss mới" thì cũng ít nhận được sụ phản hồi của gamer,còn bây giờ khi đụng đến đồ Bk Hk thì gamer lại phản ứng rất nhiều?vì ...nó chính là cốt lõi của mỗi Môn Phái?
Buồn thay cho 1 cái chất võ lâm 1 thời rất hay rất việt,mà không gamer nào có thể phủ nhận được sức hút của nó...Cái bóng vẫn còn đó...nếu quý công ty vẫn đánh đồng hướng phát triển những trang bị mới không ăn nhập gì với từng môn phái,mọi phái như nhau với sức hút của võ lâm thì có lẽ nên dừng lại ở đây...đừng làm võ lâm xa lạ trong mắt ae tâm huyết...xin đừng giết những môn phái đạ gắn bó nhiều năm...đừng để ae nhìn vào những cái tinh túy BK + Hk rồi lắc đầu...đừng bắt Hk + BK phải đứng lại để nâng những món đồ nhân bản vô tính kia lên...Hãy để mỗi môn phái lại là chính nó...

Bài viết này được chỉnh sửa bởi lutinhvu: 11 March 2011 - 02:39 AM

• lutinhvu and Anh Tuan 84 like this

tung84

tung84

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 74 Bài Viết:
chờ đợi thôi ko thể nói tr'c điều ji vs VNG:)

lutinhvu

lutinhvu

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 41 Bài Viết:
hi,nếu giờ cái bác gì trước đó lên VNG giải quyết vụ chỉnh sửa trang bị HV tiếp tục tập họp ae lại lên đó tiếp,cùng lôi thêm báo chí vào,để xem VNG sẽ như thế nào.

ConDuongMua

ConDuongMua

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 99 Bài Viết:
Đồ BK đổi ra cục tinh lực nghe mà tháy nãn ko biết nói gì thêm . Ước mơ một bộ HKMP nên còn chơi tới giờ bây giờ chác phải nghĩ thui.

boy_alone

boy_alone

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 45 Bài Viết:
Mấy ông lập topic này ngộ thiệt. Game là để giải trí có ai bảo máy ông bỏ tiền vào đâu mà bây h kêu la. Muốn vip muốn mạnh thì ráng chịu đi. Sao cái hồi đánh ng này ng kia về thành mà ko ai la vậy? Chỉ có bọn tối ngày trực bên computer bỏ công bỏ của vào vl quá nhiu nên h lập topic cho ng ta biết là mình ngu

anhchau

anhchau

Cử nhân CSTH

• Advance Member
  • 1139 Bài Viết:

Mấy ông lập topic này ngộ thiệt. Game là để giải trí có ai bảo máy ông bỏ tiền vào đâu mà bây h kêu la. Muốn vip muốn mạnh thì ráng chịu đi. Sao cái hồi đánh ng này ng kia về thành mà ko ai la vậy? Chỉ có bọn tối ngày trực bên computer bỏ công bỏ của vào vl quá nhiu nên h lập topic cho ng ta biết là mình ngu

Sai rồi, Vi Na Game nó "đem con bỏ chợ" thì người ta có quyền lên tiếng, ca cẩm. Bạn thử nghĩ đi, "cty phát cho bạn 1 bộ đồng phục, rất đẹp, bạn mặc vào cảm thấy mình đẹp zai(gái) hơn hẳn. Nhưng chỉ vài ngày sao ông sếp bảo, tụi bây ơi tao đi ra đường thấy bộ khác đẹp hơn, nên tụi bây phải mặc bộ mới cho tao thiết kế ra, ko thì đừng ở cty này nữa...(Bị cô chân dài buôn đồ nào dụ khị + % hoa hồng =)) :biggrin: )" Thì sao nào :D :tongue:
**** Up game không có lỗi game không phải là ViNaGâu
**** Ra Event game không cùi chúi không phải là ViNaGâu
**** Không hút máu gamer không phải là ViNaGâu *****

boy_alone

boy_alone

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 45 Bài Viết:
Uh vậy bạn choi vltk thì v n g nó có trả luong cho bạn ah

anhchau

anhchau

Cử nhân CSTH

• Advance Member
  • 1139 Bài Viết:

Uh vậy bạn choi vltk thì v n g nó có trả luong cho bạn ah

Đầu óc có vấn đề rồi :thumbsup: . Bạn ko hiểu hay cố tình ko hiểu.

lutinhvu

lutinhvu

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 41 Bài Viết:
boy_alone,vay giờ bạn bỏ tiền mua 1 món đồ,ngta hứa hẹn những tính năng sản phẩm đó cho bạn,cuối cùng lại không có?bạn có phản ứng không?nếu bạn nói không thì bạn 1 là ngu 2 là nhu nhược.
Nói thẳng ra là ae đang sử dụng sản phẩm vng thì có quyền lên tiếng?còn nếu bạn đã nghỉ game thì bạn nên im lặng
Vì tiền của mình dùng được thì mình có quyền được phản ánh,thế thôi.
  • lutinhvu likes this

lutinhvu

lutinhvu

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 41 Bài Viết:
Có lẽ 1 vài ae có suy nghĩ "ngu nạp tiền cho game thì chịu đi"
Nếu nạp tiền cho game là ngu như các bạn nói,thì việc im lặng để ngta làm gì thì làm chính là đại ngu lần 2
Các bạn nên xác định giữa 1 người bỏ tiền ra mua sản phẩm và 1 người hứa hẹn cung cấp những tin năng sản phẩm.
Nếu mình bỏ càng nhiều tiền quyền lợi càng nhiều,thế thì mắc gì mình kh6ng được đòi hỏi quyền lợi?
Còn VNG hứa hẹn mà không thực hiện,thì bản thân VNG nên xem xét lại,nếu không thực hiện được thì đừng nói trước

lutinhvu

lutinhvu

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 41 Bài Viết:
lại lag liên tục,nản wa

CauCaHoPham

CauCaHoPham

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 268 Bài Viết:
Chán những thằng như boy_alone,chắc mới chơi VL từ lúc VNG ra đồ HV . Bài viết hay lắm . Đọc xong thấy buồn hẳn cho 1 game hay như VLTK.

lutinhvu

lutinhvu

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 41 Bài Viết:
thanx bạn,nhờ mod nào chuyển wa tiếng nói gamer giúp mình với

boy_alone

boy_alone

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 45 Bài Viết:
Xin lỗi nhe đầu óc tôi có vấn đề nhưng cũng tốt hon bọn khùng
Event nào ra cũng chửi cũng la mà ān ko thiếu 1tr
Đồ thì mãc bk ko đánh lại hv cũng chữi có ai hủy đồ bk hay lấy của máy pa đâu, cốt yếu là muốn hon ng ta thôi
Một game nào ra thì cũng có ngày off chứ có ai nói là tồn tại suốt đâu
Tôi choi game vl từ ngày đấu tiên nó ra beta toi h cung 6 nām rồi nhưng chỉ có ts1 h cấp 167 thôi tôi ko cần top cũng ko cần vip chỉ khi nao ranh thi len tk va 8 voi bạn bè the thoi

Dạo này mạng lag hay lỗi nhui chữi VNG là đúng còn nó hứa hẹn mà ko thuc hien thì xin lỗi ko ai dong tinh voi ban dau
Ngoài đoi đây có giấy to chưa chac gi thuc hien duoc noi gi trong game

sorry onl bang dt nen co 1 so dau bi disss

lutinhvu

lutinhvu

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 41 Bài Viết:
Haizz,cuối cùng bạn cũng chưa hiểu vấn đề,chính vì ngta bỏ tiền ngta mới có quyền lên tiếng
Nếu không bỏ tiền,đồ free thì lên tiếng thế nào?Hỏi thật bạn 1 câu:bạn ngu hay là giả ngu thế?
Mình đâu phải bỏ tiền vào mua sản phẩm của VNG để cho nó hứa?mà là để cho nó thực hiện
Còn việc ngta bỏ tiền vào game thì đó là sở thích,nếu ngta kiếm được tiền thì ngta có quyền tiêu tiền theo sở thích.
Thế nếu bỏ tiền vào để thua người khác thì bỏ làm gì bạn?
Với lại đây không phải đơn giản chỉ là chuyện hơn người mà còn là cái nét hay của võ lâm.
1 thế giới mà thằng nào cũng giống nhau thì phải ganh đua nhau làm gì?
Thế tôi hỏi bạn muốn con bạn sinh ra hơn người hay thua người?Cho nó ăn học bằng tiền của mình,để nó thua ng khác?Bỏ tiền cho con vào 1 trường học rồi ngta hứa hẹn những chính sách hấp dẫn,cuối cùng không thực hiện thì bạn im lặng?
Bạn nên tự tìm ra cá ngu của mình đi

Bài viết này được chỉnh sửa bởi lutinhvu: 13 March 2011 - 10:29 AM

CauCaHoPham

CauCaHoPham

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 268 Bài Viết:

Haizz,cuối cùng bạn cũng chưa hiểu vấn đề,chính vì ngta bỏ tiền ngta mới có quyền lên tiếng
Nếu không bỏ tiền,đồ free thì lên tiếng thế nào?Hỏi thật bạn 1 câu:bạn ngu hay là giả ngu thế?
Mình đâu phải bỏ tiền vào mua sản phẩm của VNG để cho nó hứa?mà là để cho nó thực hiện
Còn việc ngta bỏ tiền vào game thì đó là sở thích,nếu ngta kiếm được tiền thì ngta có quyền tiêu tiền theo sở thích.
Thế nếu bỏ tiền vào để thua người khác thì bỏ làm gì bạn?
Với lại đây không phải đơn giản chỉ là chuyện hơn người mà còn là cái nét hay của võ lâm.
1 thế giới mà thằng nào cũng giống nhau thì phải ganh đua nhau làm gì?
Thế tôi hỏi bạn muốn con bạn sinh ra hơn người hay thua người?Cho nó ăn học bằng tiền của mình,để nó thua ng khác?Bỏ tiền cho con vào 1 trường học rồi ngta hứa hẹn những chính sách hấp dẫn,cuối cùng không thực hiện thì bạn im lặng?
Bạn nên tự tìm ra cá ngu của mình đi

Chính xác là như vậy . Game Online cũng giống như 1 xa hội thu nhỏ vậy . Phải có phân chia giai cấp,phân chia đăng cấp . Đó chính là cái hay của game ,còn 1 thế giới mà ai cũng như ai thì con người ta sống chả có mục tiêu ,chả có phấn đấu gì cả .
VNG đang làm mất đi các cái hay đó,bằng việc muốn mọi cái phải thông qua VNG,mọi cái phải do VNG cung cấp , game VLTK giờ chả còn buôn bán gì cả,cái gì cũng nạp Tiền vào mà mua của VNG . CHả cái gì phấn đấu bằng công sức được nữa ,tất cả phải tiền . Tất nhiên việc bỏ tiền thì đã chơi là phải bỏ,nhưng VNG đang làm mất đi những niềm vui trong game,1 chiến lược kinh doanh quá tham lam . Ko biết nói gì hơn.

VNG đã phát hành VLTK Thu Phí,thì hãy cứ làm tốt nhiệm vụ là Thu Phí của từng người chơi theo ngày,theo giờ đi . Ko nên tranh mất những niềm vui như buôn bán,săn đò,ép đồ ...(và rất nhiều cái VNG tự biết ) của gamer . Làm vậy gamer sẽ không ức chê,không chửi bới và tự khắc sẽ nạp nhiều tiền cho VNG thôi . Còn cái kiểu ăn tham như hiện nay không ổn đâu,game VLTK sẽ chết sớm thôi . Hay noi gương Microsoft : "Tại sao MS là vua phần mềm,với hệ điều hành thống trị thế giới,lại không chen chân vào lĩnh vực sản xuất PC"

Đọc thêm bài tại genk.vn
http://genk.vn/c188n...at-may-tinh.chn

Bài viết này được chỉnh sửa bởi CauCaHoPham: 13 March 2011 - 03:34 PM

HiếuĐaTình

HiếuĐaTình

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 56 Bài Viết:
mình rất đồng tình với ý kiến: "game online giống như 1 xã hội thu nhỏ"... đúng như vậy.. ngay từ đầu chơi VL mình đã bị cuốn hút bởi cái tính ảo nhưng thật của nó... Trong game có nhiều giai cấp khác nhau, mỗi người có thể đi theo đường 1 nhân vật mà mình thích... Thí dụ như 1 người chỉ thích 1 nhân vật thật mạnh.. nên phải bỏ tiền ra mua đồ.. ăn event... còn lạ có 1 số người khác chơi vì 1 đích giải trí... cầm 1 acc bình thường... tìm hiểu và thích cách pk... lại còn có 1 số khác nữa chỉ cày tiền, phục vụ cho người khác...
Giống như là một xã hội: thượng lưu, cao thủ, lao động... đủ các tầng lớp.. và lúc nào cũng tìm đc cái khác lạ trong game... hồi trước mình chơi theo kiểu mặc full may mắn săn đồ... nên mình rất rõ cái cảm giác khi ra đồ tím - tất cả đồ xanh của mình mất hiệu lực. Ra đồ Huyền Viên - đồ tím đi toong - và sắp tới đây là mất luôn cả HKMP - Bạch Kim....
Mình ko ngại với những thay đỗi đó... vì cũng như bao nhiêu gamers khác... đó là niềm đam mê của mình... mỗi khi ngồi lên máy chơi.. mình không còn là mình... mình đc hòa vào 1 nhân vật và sống trong 1 thế giới khác...
Mình chỉ mong sao mọi thay đổi đều hướng tới những điều mới... tốt hơn... đẹp hơn... để có lại 1 Võ Lâm Truyền Kì như cái ngày mà nó hầu như lấn sang thế giới thật vậy...

boy_alone

boy_alone

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 45 Bài Viết:
Đừng bao h nghĩ có tiền thì muốn làm gì cung duoc ban ah!
Vi nhung con thieu than nhu lutinhvu ma h vltk moi bien chat thanh cai may hut tien nhu bay h do.
Còn ban caucahopham choi vl lau chua vay? Ban biet vl thu phi va mien phi la sao ko vay? Tat ca cac do hk, hkmp, bk.... dieu la free het ban oi. VNG ko co ban cung nhu bao hanh may mon do do, chi co gamer dinh gia no thoi. Con may ng nao co tien muon manh hon ng nay ng khac thi mua vô danh, nang capdo hk len +6 +7 thi h keu la nhu chu topic nay vay( co tien co quyen la vay do)
Khong biet may ng nhu lutinhvu, caucahopham.... o ngoai doi co cha, me, vo,con... Ko ma vung tien qua cua so vay ko biet? Hay la ho chi co 1minh + voi tien nen ko lo nghi gi ve cuoc song hien tai.
Xin mod thong cam onl bang dt nen ko bo dau duoc

lutinhvu

lutinhvu

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 41 Bài Viết:
haizz, có vẻ boy_alone rất là ngu
không nghe ngta nói ngta có khả năng kiếm tiền thì ngta có quyền dùng tiền,và ngta đã có quyền dùng tiền thì phải được quyền đòi hỏi những giá trị tương ứng với số tiền bỏ ra à?thế nếu bạn nói bạn không đòi hỏi thì bạn là 1 thằng đại ngu rồi,cuộc đời không khá nổi đâu bạn à.
bản thân bạn có nạp giờ nạp ngày không?thế cái xu,cái knb bạn nạp ngày giờ không có giá trị vnd ah?
nói như bạn thì 1 thằng ngu có vẻ còn biết cách sử dụng tiền hơn bạn nhỉ?
"các anh hãy đầu tư đi,rồi các anh câm miệng lại khi chúng tôi muốn làm gì làm hỡi những thằng ngu"...đó là câu dành cho những người như bạn đấy boy_alone ạ.mà chắc nếu mình sống gần nhà bạn,chắc sẽ giàu lắm,kinh doanh bán đồ cho bạn,bán đồ hư thúi ôi thiu,đồ dỏm và nói đó là đồ ngon đồ xịn...bạn mua về ăn,xài rồi im lặng...khách hàng tiềm năng đây^^
Bản thân bạn có hiểu thế nào là võ lâm thu phí không?
Ngta có khả năng kiếm tiền.đầy đủ cho cuộc sống,thì ngta có quyền hưởng thụ,nếu không có khả năng (có lẽ như bạn boy alone)thì chỉ nên im lặng mà chơi may ra VNG nó thương
Câu mà bạn hỏi mọi người ở đây có ba mẹ không thì xin trả lời là "không ai chui từ dưới đất lên như bạn đâu" ^^
Rồi có vợ con không thì,tùy người,nếu ng ở tuổi trẻ con như bạn thì đừng nên tảo hôn,những người dư giả có tuổi thì"không ai phải alone vì thiếu hiểu biết như bạn"^^

Srry mod,đi đâu cũng có laptop+ usb 3g nên đỡ phải dùng dtdd (luôn có dấu) ^^

Bài viết này được chỉnh sửa bởi lutinhvu: 15 March 2011 - 10:22 AM

anhchau

anhchau

Cử nhân CSTH

• Advance Member
  • 1139 Bài Viết:
Chà chà, mọi việc có vẻ căng thẳng thêm rồi đây, ke ke.

@boy_alone: Như mình đã nói lúc đầu, ý của chủ topic ở đây là mình đã bỏ tiền ra mua một món đồ + rất tâm huyết với nó, rất thích nó, tận hưởng được niềm vui sướng khi sở hữu được nó. Nhưng chỉ 1 thông báo và sự điều chỉnh của nhà phát hành thì nó sẽ trở thành thứ bỏ đi... :y10:
Ở đây không phân biệt người có tiền hay ko có tiền. Bạn nghĩ đi, bạn ko tiền(do lười biếng lao động chẳng hạn) thì bạn chỉ mua được áo sida bán ngoài chợ trời thôi, bạn ko có quyền cấm những người có thu nhập người ta dư tiền để mua những loại quần áo hàng hiệu (Việt Tiến chẳng hạn :P ). :y62:
Khúc mắt của chủ topic là gì, có lẽ người ta cũng giải thích nhiều rồi he. Bỏ một mớ tiền ra mua đồ rồi, chỉ sau 1 đêm nó đã thành rác, hic hic, có cảm giác như bị lừa đảo vậy. Cái giá bỏ ra cực lớn và cái giá trị thu về là cực tiểu thì làm sao chịu nỗi đây :y37:

Hiểu chưa vậy hả :y71:

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến