Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Võ Lâm tháng 6,cái bóng vẫn còn đó???

- - - - -

• Please log in to reply
71 replies to this topic

boy_alone

boy_alone

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 45 Bài Viết:
Thiet toi ngu thiet... ko cho v n g an nen toi ngu. Con cai bon khon no dem tien cho v n g no an nuoi no h bi no can ---> mac benh dai nen la loi keu ca tren day ne.
Offvnn nhin ki lai coi ai ngu nhe cung. Offvnn__bò đội mũ

CauCaHoPham

CauCaHoPham

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 268 Bài Viết:
Haha,boyalone ạ,đừng tỏ ra nguy hiểm :)) ,hãy đọc lại topic này khoảng 10 lần nữa đi rồi hãng viết tiếp , Ko người ta chửi cho đấy

Vấn đề ở đây ko phải lá có tiền cho VNG ăn hay la không có tiền để cho VNG ăn ...
Vẫn còn thiếu iot lắm :H

anhchau

anhchau

Cử nhân CSTH

• Advance Member
  • 1139 Bài Viết:

Thiet toi ngu thiet... ko cho v n g an nen toi ngu. Con cai bon khon no dem tien cho v n g no an nuoi no h bi no can ---> mac benh dai nen la loi keu ca tren day ne.
Offvnn nhin ki lai coi ai ngu nhe cung. Offvnn__bò đội mũ

Chủ quan, duy ý chí, nhận thức hạn hẹp, ếch ngồi đái giếng, ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm... những từ ngữ này có thể dành cho bạn :tongue: .
**** Up game không có lỗi game không phải là ViNaGâu
**** Ra Event game không cùi chúi không phải là ViNaGâu
**** Không hút máu gamer không phải là ViNaGâu *****

nophongvan

nophongvan

Trình độ A CSTH

• Member
  • 139 Bài Viết:
Đến tháng 4 mà còn dis lag thế này chắc thanh lý acc sớm . Khỏi chờ tháng 6 mệt...

ngocnhoanh

ngocnhoanh

Lỡ thương một người

• Advance Member
  • 208 Bài Viết:
Ông boy_alone, chắc chỉ mới tốt nghiệp lớp 6 là cùng ... k đáng quan tâm <_<

Thực sự, hồi xưa mình rất thix đồ HKMP, mặc vô nhìn nó chạy màu màu vàng rất đẹp ... nên tự hứa với lòng là có khả năng sẽ tranh thủ kiếm vài ba món HK + đồ Kquang cho đủ 1 bộ màu vàng.

Thế nhưng, h thì k cần vậy nữa, chỉ cần 100kv là có 1 bộ HV màu vàng. Hix, nhưng mà nhìn ai cũng như ai, chẳng có gì gọi là phân biệt cả.

Thời xưa, gặp 1 acc nào đó chạy ngang wa, quán tính là chuột phải xem tin tức, đồ đạc nó sao.

Còn h, khỏi xem, nó có vip hơn thì cùng lắm bộ HV CK 10 thôi.

Có gì hứng khởi cho mình đi săn lùng những ngọc bội, giày max tốc, opt kháng cao, sl,nl dương?

H chơi game đâu còn so đo, phân bì là đồ anh vip hơn đồ tui, a pk hay hơn tui pk, mà chỉ là xe a nhiều toa hơn xe tui thôi.
어떡하죠 바라만 보네요
짧은 인사조차 건낼수가 없네요
시리도록 차가운 내손잡아 주지마
이제는 그만 보내야하죠

아픈 이별까지 그대라 다행이죠
슬픈 눈물 모아서 내가 할수 있는일

안 ~~~ 녕~~~~

nophongvan

nophongvan

Trình độ A CSTH

• Member
  • 139 Bài Viết:
Giờ những người đột phá là những người đang mang TM K0 , HV thực sự đã trở nên đại trà...

anhchau

anhchau

Cử nhân CSTH

• Advance Member
  • 1139 Bài Viết:

Giờ những người đột phá là những người đang mang TM K0 , HV thực sự đã trở nên đại trà...

Vẽ đường cho Hưu chạy thế này: cho ép đồ HV lên TM với cái giá không hề rẽ, thế thì sẽ tạo ra được sự khác biệt :biggrin: . Tạo thêm 1 số hình ảnh mới cho trang bị khi nâng cấp, chứ giờ ra đường ai cũng như ai, nhìn mà phát chán.
**** Up game không có lỗi game không phải là ViNaGâu
**** Ra Event game không cùi chúi không phải là ViNaGâu
**** Không hút máu gamer không phải là ViNaGâu *****

KinhThienDaiSoai

KinhThienDaiSoai

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 263 Bài Viết:
Giữa VNG và Gamer luôn tồn tại trạng thái mâu thuẫn
- VNG là nhà phát hành đồng thời cũng là nhà đầu tư (Chẳng ai bỏ ra vài tr USD mua bản quền 1 trò chơi, rồi bỏ ra một cơ số cơ sở hạ tầng (các Nghênh Khách Đường, Máy chủ, .... để phục vụ free cả): nên dù trong bất kỳ hoàn cảnh nào: LỢI NHUẬN luôn là số 1 (ông nào ở VN Gà nói tất cả vì Gamer tôi đi đầu xuống đất).
- Gamer là những người tham gia vào trò chơi: thì phải xác định được là mình chơi ntn? Chơi vui? Chơi để có top? Chơi để nổi tiếng? Tất nhiên, nhu cầu của Gamer là chính đáng nhưng nếu đã chấp nhận thì cũng nên bớt kêu ca đi. Vì nói đi nói lại cũng chẳng bao h VN Gà nghe đâu ^^
Mâu thuẫn là ở chỗ đó: VN Gà thì tìm mọi cách sinh lợi, Gamer tìm mọi cách để thỏa mãn thú vui mà ít tốn kém nhất (chắc phải nằm mơ giữa ban ngày) - Mình nói trên đại đa số nhé - Một số ít VIP, Nhiều tiền tôi ko nói nhé :)
Kết luận: (VN Gà)Việc tao tao làm - Việc chơi là của mày (Gamer)
Have fun!
"Những gì ta nghĩ ta không làm được thì ta phải làm bằng được"
"Mưa đầu mùa bao giờ cũng nhạt, nắng đầu mùa bao giờ cũng say, mối tình đầu bao giờ cũng vậy, rất đậm đà nhưng cũng đắng cay"

CauCaHoPham

CauCaHoPham

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 268 Bài Viết:

Giữa VNG và Gamer luôn tồn tại trạng thái mâu thuẫn
- VNG là nhà phát hành đồng thời cũng là nhà đầu tư (Chẳng ai bỏ ra vài tr USD mua bản quền 1 trò chơi, rồi bỏ ra một cơ số cơ sở hạ tầng (các Nghênh Khách Đường, Máy chủ, .... để phục vụ free cả): nên dù trong bất kỳ hoàn cảnh nào: LỢI NHUẬN luôn là số 1 (ông nào ở VN Gà nói tất cả vì Gamer tôi đi đầu xuống đất).
- Gamer là những người tham gia vào trò chơi: thì phải xác định được là mình chơi ntn? Chơi vui? Chơi để có top? Chơi để nổi tiếng? Tất nhiên, nhu cầu của Gamer là chính đáng nhưng nếu đã chấp nhận thì cũng nên bớt kêu ca đi. Vì nói đi nói lại cũng chẳng bao h VN Gà nghe đâu ^^
Mâu thuẫn là ở chỗ đó: VN Gà thì tìm mọi cách sinh lợi, Gamer tìm mọi cách để thỏa mãn thú vui mà ít tốn kém nhất (chắc phải nằm mơ giữa ban ngày) - Mình nói trên đại đa số nhé - Một số ít VIP, Nhiều tiền tôi ko nói nhé :)
Kết luận: (VN Gà)Việc tao tao làm - Việc chơi là của mày (Gamer)
Have fun!

Chả ai phản đối việc nó làm tiền gamer cả ,vì kinh doanh là phải có lợi nhuận nhưng đang bàn đến việc nó làm mất đi những cái hay của game,khiến việc chơi game rất nhàm chán,ko có động lực ....
Nó cứ làm như phiên bản trước thì người chơi còn đông hơn,còn cào tiền cho nó hơn ,nhưng nó quá tham lam,định kiếm thế hóa VLTK ,nhưng long tham bất thành,tác dụng ngược,chả những ít ngừoi ủng hộ mà game còn ngày một vắng hơn ... Sự tham lam ngu ngốc đang làm chết game VLTK . Hãy để VLTK hãy là chính VLTK ,đừng rẽ nó sang 1 hướng khác,nếu rẽ sang hướng đó thì người ta chơi VLTK làm cái chó gì nữa hả VNG ....

boy_alone

boy_alone

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 45 Bài Viết:
Keu nhieu! Chui nhieu! Off acc! Bieu tinh nhieu nhung so luong the cao cung ko giam (•_•+)
gamer nao cung muon minh manh minh top so huu vai mon do ma ko ai co ---> do tien vao game -->tro thanh vip, top nhung thế sự doi thay chi trong 1 ngay vip, top cung chi bang 1acc tà tà. Gamer bi sup ho 1 cai ho do chinh gamer dao san.
VNG ( vit ngan ga) ko keu la_Gamer ( ng choi game) ma biet keu, la moi......... ghe

lutinhvu

lutinhvu

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 41 Bài Viết:
trước mắt là thấy boy_alone đaang nằm dưới cái hố do chính cái lỗ hổng thiếu iot tạo ra^^

nophongvan

nophongvan

Trình độ A CSTH

• Member
  • 139 Bài Viết:
Khổ cái là bỏ không đc . Rảnh rang , ngồi máy tính biết chơi gì ngoài Võ Lâm đây ?

lutinhvu

lutinhvu

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 41 Bài Viết:
haha,con hàng nophongvan lo cày đi,ở đây làm gì thế

nophongvan

nophongvan

Trình độ A CSTH

• Member
  • 139 Bài Viết:
Lutinhvu <= con hàng nào đấy :T ? Ta off acc rồi , cày cái gì :!

lutinhvu

lutinhvu

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 41 Bài Viết:
haha,con hàng bạn cũ vừa bán acc đó

Bạch Mi Lão Đại

Bạch Mi Lão Đại

Thành viên mới

• Member
  • 4 Bài Viết:
Bạn viết hay lắm lắm và rất hợp quan điểm, nguyện vọng và trăn trở của mình và đại đa số anh em yêu VLTK!
Mong rằng Bác Hồng Minh có thể "lạc gót sen" vào đọc qua những dòng này của bạn và "suy gẫm", may đâu có thể chỉ đạo cho toàn thể đội ngũ kỹ thuật của mình: "Hãy thay đổi lại toàn bộ lập trình theo bài viết này!!!!"
Ôi! Tôi có mơ không các bạn?
Thanks bạn nhiều!
Bạch Mi Lão Đại-Kính bút!

CauCaHoPham

CauCaHoPham

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 268 Bài Viết:

Bạn viết hay lắm lắm và rất hợp quan điểm, nguyện vọng và trăn trở của mình và đại đa số anh em yêu VLTK!
Mong rằng Bác Hồng Minh có thể "lạc gót sen" vào đọc qua những dòng này của bạn và "suy gẫm", may đâu có thể chỉ đạo cho toàn thể đội ngũ kỹ thuật của mình: "Hãy thay đổi lại toàn bộ lập trình theo bài viết này!!!!"
Ôi! Tôi có mơ không các bạn?
Thanks bạn nhiều!
Bạch Mi Lão Đại-Kính bút!

Có,bạn đang mơ,một giấc mơ quá xa vời :) .
VNG giờ nó ham tiền đến mù quáng rồi,ko nghe được gì nữa đâu
Sự tham lam ngu ngốc đang chuẩn bị giết chết hẳn game VLTK

toysolder

toysolder

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 408 Bài Viết:

Xin lỗi nhe đầu óc tôi có vấn đề nhưng cũng tốt hon bọn khùng
Event nào ra cũng chửi cũng la mà ān ko thiếu 1tr
Đồ thì mãc bk ko đánh lại hv cũng chữi có ai hủy đồ bk hay lấy của máy pa đâu, cốt yếu là muốn hon ng ta thôi
Một game nào ra thì cũng có ngày off chứ có ai nói là tồn tại suốt đâu
Tôi choi game vl từ ngày đấu tiên nó ra beta toi h cung 6 nām rồi nhưng chỉ có ts1 h cấp 167 thôi tôi ko cần top cũng ko cần vip chỉ khi nao ranh thi len tk va 8 voi bạn bè the thoi

Dạo này mạng lag hay lỗi nhui chữi VNG là đúng còn nó hứa hẹn mà ko thuc hien thì xin lỗi ko ai dong tinh voi ban dau
Ngoài đoi đây có giấy to chưa chac gi thuc hien duoc noi gi trong game

sorry onl bang dt nen co 1 so dau bi disss

"Đầu óc bạn có vấn đề nhưng cũng tốt hơn bọn khùng" do bạn éo có tiền để chơi giống bọn khùng phải không.
Tôi có tiền tôi có quyền chơi theo cách của tôi, và khi món hàng tôi mua không đúng như những gì mà người bán hứa thì tôi có quyền lên tiếng. Còn bạn, không có đủ ĐK để chơi giống tôi thì đừng lên tiếng làm gì. lặn đi cho nước nó trong.
Xin ỗi AE bực mình quá nên nói hơi khó nghe.

princefx

princefx

Cao đẳng CSTH

• Advance Member
  • 938 Bài Viết:

Chà chà, mọi việc có vẻ căng thẳng thêm rồi đây, ke ke.

@boy_alone: Như mình đã nói lúc đầu, ý của chủ topic ở đây là mình đã bỏ tiền ra mua một món đồ + rất tâm huyết với nó, rất thích nó, tận hưởng được niềm vui sướng khi sở hữu được nó. Nhưng chỉ 1 thông báo và sự điều chỉnh của nhà phát hành thì nó sẽ trở thành thứ bỏ đi... :y10:
Khúc mắt của chủ topic là gì, có lẽ người ta cũng giải thích nhiều rồi he. Bỏ một mớ tiền ra mua đồ rồi, chỉ sau 1 đêm nó đã thành rác, hic hic, có cảm giác như bị lừa đảo vậy. Cái giá bỏ ra cực lớn và cái giá trị thu về là cực tiểu thì làm sao chịu nỗi đây :y37:

Hiểu chưa vậy hả :y71:

Nói thật chứ mấy bạn ở trên ko hiểu ý của boy_alone rồi, vấn đề bạn bỏ bao nhiêu tr hay tỉ vào 1 món đồ thì VNG chẳng phải định giá cho món đồ đó mà chính người chơi định giá và gd với nhau thôi,VNG cũng ko bán mấy món đó, vì vậy VNG ko chịu trách nhiệm gì ở món đồ mà bạn đầu tư. Update phiên bản mới, VNG có bỏ tác dụng của món đồ ảo nào đó cũng là quyền của nó, có điều nó sợ người chơi bất mãn thì ko tham gia trò chơi nữa thì nó ko làm ăn được nên mới chiều theo thôi. Còn bạn có tiền thì có quyền tiêu xài theo ý mình, vấn đề ở đây là ko thể đổ trách nhiệm cho VNG được, vì VNG ko bảo hành cho món đồ do bạn mua(vì nó ko bán món đồ đó). Hiểu chưa nào? còn chưa hiểu nữa thì chịu.

adubi78

adubi78

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 556 Bài Viết:
Hay thiệt! tưởng mọi người vào đây để cùng chia sẻ nỗi lòng với chủ thớt, ai dè lại chuyển thành pic để mọi người xả đạn vào mặt nhau thế thì chán quá! :y40: :y40: :y40:
Cái gì không mua được bằng tiền thì sẽ mua được bằng rất nhiều tiền!!!

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]