Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Đơn Xin Làm Mod

• Chủ Đề Đã Khóa Chủ đề này đã được khóa
5 replies to this topic

DocKiemNuQuai

DocKiemNuQuai

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 68 Bài Viết:
- Mod room: Game Club
- Họ tên: Nguyễn Nghiêm Hiếu
- Nick name: Dockiemnuquai
- Ngày tháng năm sinh:04/09/1989
- Sinh sống tại TP Hồ Chí Minh
- Khả năng online hàng tuần :Từ 9~11h tối mỗi ngày
- Lý do (tại sao bạn xin làm Mod): Mình có một số code game bên công ty Vinagame tính cho miễn phí mọi gamer. Nhưng mình chỉ là Newbies nên nhìu người ko tin sợ post link chứa virut. Nếu bạn biết chương trình Egame bên Vinagame thì biết nguyên nhân mình phát free code game. http://egame.zing.vn...idungthele.html

Có một vài code game chứng minh:

Hoàng Kim Lệnh Bài: ZPBAMZRDRGKR - ZPH7WYR9DJ8D - HUHHMMNBT6ZK - HU4PDDZ64R9H - HUFE98TP9D7G - ZLACPC3CXEEE - ZLYBPZMTCDDB - HLHYM6LC7AN8 - HLHG2FXEFAZB
Huyền Viên Lệnh Bài: PHVDJ3WY2J77 - PHV4GF4EPG96
Code Gunny: GN729186863930 - GN306886006344
Vô Song Lệnh Bài: kadajepacjjgmhphygbl - kagajepacjelgjgxwmjn - kajajepacjyemevprrio - kaqajepacjqzmdbjdlyr

Với cách phát miễn phí code game vừa giúp mình có thêm thu nhập vừa tạo một sân chơi cho những gamer ở xa hay ko có điều kiện xin code game. Giúp trang web cuasotinhoc.vn thu hút nhiều thành viên tham gia hơn. Thank mọi người đã đọc.
Còn về chuyện tại sao mình tham gia diễn đàn đã lâu (từ năm 2006) nhưng chỉ co 47 bài viết là do mình ko thích viết những bài lung tung. Cũng ko thích spam hay nói những lời vớ vẩn. Chủ yếu là cập nhật thông tin, coi có gì mới lạ hay ko. Thấy gì cần thiết mình mới viết. Mong bạn thông cảm cho

Bài viết này được chỉnh sửa bởi DocKiemNuQuai: 14 March 2011 - 11:22 PM

Danh dự là sự hòa hợp tự nhiên giữa việc tôn trọng mọi người và tự tôn trọng chính mình .
------------
Khi đã biết tha thứ, bạn sẽ mỉm cười nhiều hơn, biết cảm nhận sâu sắc và dễ thông cảm với người khác.
------------
Đối với người có nhiều tài đức thì đừng có chê bai nhỏ mọn.
Đối với người có danh dự thì chớ chỉ trích những lỗi lầm.
------------
Hãy suy nghĩ tất cả những gì bạn nói nhưng đừng nói tất cả những gì bạn nghĩ.
------------
Anh có thể lừa vài người trong mọi lúc, anh cũng có thể lừa mọi người trong vài lúc, nhưng anh không thể lừa mọi người trong mọi lúc.
------------
Lười nhác , Bạn sẽ thất bại. Cố gắn , Biết đâu thành công.

-----------
@[email protected]

Thanh Phú

Thanh Phú

Nhà Thông Thái CSTH

• Super Moderator
  • 3777 Bài Viết:
Thân chào bạn!

Trước hết mình thay mặt BĐH forum xin hoan nghên tinh thần cống hiến cho cộng đồng của bạn. Bạn là cũng là một trong các thành viên lâu năm của forum nên mình nghĩ bạn rất hiểu forum rồi. Xem qua các bài viết của bạn mình thấy số lượng khá khiêm tốn, và chưa có gì ấn tượng. Tuy nhiên đó không phải là vấn đề quan trọng lắm. Điều quan trọng ở đây đối với một người quản trị forum là phải biết chia sẽ hiểu biết và giúp đở mọi người. Mình nghĩ tất cả những cái này chắc bạn đã có.
Vì vậy đơn xin làm Mod của bạn sẽ được BĐH lưu tâm trong thời gian sắp tới khi nhu cầu nhân sự tăng lên.
Trong khi chờ đợi chúc bạn có nhiều sức khỏe và niềm vui để có nhiều cống hiến hơn cho cộng đồng Cửa Sổ Tin Học.

Thân ái!

DocKiemNuQuai

DocKiemNuQuai

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 68 Bài Viết:
Thank bạn nhiều. Nếu bạn muốn chơi lại VL2 cứ pm mình. Mình cho miễn phí code Hoàng kim Lệnh. Thank
Danh dự là sự hòa hợp tự nhiên giữa việc tôn trọng mọi người và tự tôn trọng chính mình .
------------
Khi đã biết tha thứ, bạn sẽ mỉm cười nhiều hơn, biết cảm nhận sâu sắc và dễ thông cảm với người khác.
------------
------------
------------
Anh có thể lừa vài người trong mọi lúc, anh cũng có thể lừa mọi người trong vài lúc, nhưng anh không thể lừa mọi người trong mọi lúc.
------------

-----------
@[email protected]

Vien Thua Chi

Vien Thua Chi

Cử nhân CSTH

• VIP
  • 1019 Bài Viết:
Ủng hộ bạn tham gia diễn đàn! Chúc bạn thành công. À mà nè có thẻ code VL1 không đó? Nếu có cho mình vài thẻ nhỉ...

DocKiemNuQuai

DocKiemNuQuai

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 68 Bài Viết:
Code An BAng Lệnh Bài đâu cho kích hoạt nữa bạn. Hết hạn zùi. Hoàng kim lệnh bài Của VL 2 thì mình còn
------------
------------
------------
------------
------------

-----------
@[email protected]

anninh20042000

anninh20042000

Nam Tước Bóng Đêm

• Mod Tin Học
  • 1281 Bài Viết:

nhìu người ko tin sợ post link chứa virut

cứ post lên ròi nhờ Mod xác nhận là xong
Dạo này bận quá, mọi người thông cảm
Yahoo: anninh20042000 hoặc SDT 0983 697 192 hoặc 093 888 9050

"Học lớp 12, tôi không có thời gian về nhà xin tiền ba như 2 năm trước. Vì thế, tôi viết thư cho ba rồi ba đích thân lên đưa cho tôi. Từ nhà đến chỗ tôi trọ học chừng 15 km. Nhà nghèo không có xe máy, ba phải đi xe đạp. Chiếc xe gầy giống ba...

Cuối năm, làm hồ sơ thi đại học, tôi lại nhắn ba. Lần này, sau khi đưa cho tôi một trăm ngàn, ba hỏi:"Có dư đồng nào không con?". Tôi đáp: "Còn dư bốn ngàn ba ạ". Ba nói tiếp:"Cho ba bớt hai ngàn, để lát về, xe có hư như lần trước thì có tiền mà sửa". Ba về, tôi đứng đó, nước mắt rưng rưng..."

Ăn có người gói, nói có người nghe, đe có người sợ, vợ có người chăm, nằm có người bóp, họp có người ghi, chi có người bù, đi tù có người chạy án

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]