Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Tổng hợp Direct Link (Toàn là Direct link :D)

* * * - - 1 Bình chọn

• Please log in to reply
28 replies to this topic

Rowan Atkinson

Rowan Atkinson

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:
anh bá thương ơi anh xem lai dùm cái link @rắc của Baseball Mogul 2007 die rùi em chả vào đc
à anh và mấy bạn cho hỏi dowload mấy trò này có mất tiền không nhỉ nếu có thi mất bao nhiêu vì em mới dung internet mờ :jeje:
Thank anh nhìu

Bá Thương

Bá Thương

Mr Tôn Ngộ Không

• VIP
  • 1361 Bài Viết:
Nếu bạn dùng Internet gói cước trọn gói thì nên down, còn nếu dùng gói cước trả theo dung lượng thì ko nên down :))

Đẹp zai nhứt city

Đẹp zai nhứt city

Kem No.1

• Advance Member
  • 778 Bài Viết:

anh bá thương ơi anh xem lai dùm cái link @rắc của Baseball Mogul 2007 die rùi em chả vào đc
à anh và mấy bạn cho hỏi dowload mấy trò này có mất tiền không nhỉ nếu có thi mất bao nhiêu vì em mới dung internet mờ :bash
Thank anh nhìu

1 GB 50k
1 trò ra hồn tầm 2gb
=> mua đĩa cho chắc nếu trả theo dung lượng
Trong Rong

wing123

wing123

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:
onimusha link ko down được bạn ơi. xem lại dùm mình cái. thank

†Mystery†

†Mystery†

Thành viên mới

• Newbies
  • 4 Bài Viết:
Nhiều game hay quá mình phải chơi thử mới được thank bạn nha :))

Mr.Death

Mr.Death

Tiến sĩ CSTH

• VIP
  • 1537 Bài Viết:
Tất cả các link của Empire Earth die hết rồi. Bạn nào có thì share với nhé.

P/s: Mới tải 1 bản Empire Earth về mà bị lỗi không thể chơi Multiplay được. Hix.

Buck

Buck

Thành viên mới

• Newbies
  • 6 Bài Viết:
Thank nhiều nhé, toàn game hay
Không ai cho không ai thứ gì đâu...

hotgirl90

hotgirl90

Thành viên mới

• Newbies
  • 7 Bài Viết:
Thêm game java nè:

PoPCap một trong nhưng công ty sản xuất game đỉnh cao, với Plan vs Zombies, Kim Cương trên PC và này đã có phiên bản kim cương cho di động.

- Vẫn với đồ họa lung linh và sống động.
- Nội dung cực kỳ hấp dẫn.

Một số ảnh minh họa:

Posted Image Posted Image Posted Image

Posted Image Download KimcuongPopCap.jar

Thêm một game java cực hay:

Bắn Bóng: Một game kinh điển trên PC, nay đã có phiên bản cho điện thoại di động, phiên bản này nổi bật với đồ họa lung linh và sinh động.

Posted Image Download banbong.jar

Thêm game java nữa:

Cá lớn nuốt cá bé: đây cũng là một game khá nổi tiếng trên PC mà hầu như không ít người biết đến, một trong những game giải trí thật tuyệt sau những giờ làm việc, học tập căng thẳng. đây là phiên bản tốt nhất cho mobile.

Posted Image Posted Image

Posted Image Download Caloncabe.jar

Thêm một game java hot:

Contra: Thuộc thể loại game kinh điển, chắc không phải giới thiệu về game này nữa, đây là phiên bản java cho điện thoại di động.

Hình ảnh trong game:

Download Contra.jar

Tây Du Ký: Nội dung game dựa trên phim truyền hình nổi tiếng Tây Du Ký, với đồ họa đẹp mắt, và nội dung hấp dẫn (Tôn Ngộ Không đại náo thiên cung).

Một số hình ảnh:

Posted Image Download Tayduky.jar

Ứng dụng âm lịch: Một ứng dụng tiện ích dùng để xem ngày tháng (âm, dương) ngay trên điện thoại di động của bạn, cho phép bạn tìm kiếm xem bạn thuộc mệnh gì... (ví dụ: xem ngày sinh âm lịch của bạn là ngày nào, cầm tinh con gì, ngày gì, tháng gì…)

Posted Image Download lichvansu.jar

Mãnh hổ rừng thiêng: Một game nhập vai cực hay, với đồ họa công phu, hoành tráng, nội dung game hấp dẫn.

Một số hình ảnh minh họa trong game:

Posted Image Download manhho.jar

NgoAkira

NgoAkira

Trình độ A CSTH

• Member
  • 160 Bài Viết:

Chinh Đồ trở lại rồi đây, thích nhất là mới mở lên nghe nhạc nền của chinh đồ tự nhiên những kỹ niệm của mình cứ ùa lại ....   ai mún chơi Chinh Đồ Web thì  pmmm  với mình nha ... http://chinhdoweb.vn/teaser

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]