Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Báo lỗi và kiến nghị Cây Thiên Tứ Bạch Kim

- - - - -

• Please log in to reply
2 replies to this topic

PhiT

PhiT

Thành viên mới

• Newbies
  • 7 Bài Viết:
Như chúng ta đã biết vào ngày 24/06/2011 VNG đã ra mắt event Trồng Cây Nhận Quà !:)
Chắc hẳn trong số tất cả ae đang đọc bài viết này đều đã ăn event này rồi đúng không ạ .
Mình sẽ trình bày và kiến nghị 1 sự việc như sau : Mình ăn được gần 400 xu thì mới xuất hiện cây Thiên Tuế Bạch Kim đầu tiên . Mình đã quay phim từ đầu khi cây xuất hiện . Sau khi có thông báo có thể nhận thưởng thì mình nhận thưởng các cây khác đều ok . Duy chỉ đến cây bạch kim . Sau khi ấn Nhận phần thưởng thì nó báo là Các hạ đã nhận phần thưởng rồi trong khi đó mình chưa chọn gì cả và rương mình cũng không có gì cả . Click đi click lại nhiều lần cũng không được . VÀ cuối cùng khi hệ thống thông báo hết thời gian nhận thưởng . Cây nó tự biến mất .
Nghĩ lại thấy thật đáng buồn . Số tiền mình bỏ ra để ăn event nói thẳng ra là từ trước đến nay không phải là ít !:D Event nào mình cũng ăn . Nhưng event này mình thấy vng bị xuất hiện lỗi như vậy là khó chấp nhận được . Người chơi đầu tư thời gian và tiền của thì phải nhận được đúng với những gì họ đạt được .
Ko chỉ mình tôi mà đã có nhiều ae ở 1 số sv gặp tình trạng lag cây Bạch Kim như vậy .
Mong VNG sớm có phương án đền bù cho chúng tôi !
Thân ! HàoHoaPhongNhã - bang CuồngVũ - sv Bạch Vân !:)

P/s : Sao giờ ko post được phim như ngày xưa nhỉ ? Tôi mạn phép post link phim tại đây cho ae cùng xem . Và đây cũng là bằng chứng kiến nghị về lỗi game của tôi :
http://www.mediafire...148w73mc3c75p0i
Nhờ Mod kiểm tra và upload giúp tôi . Phim quay lúc 23h30' ngày 24/06/2011. Đề nghị VNG sớm có phản hồi về sự việc trên

Bài viết này được chỉnh sửa bởi Huỳnh Quốc Vương: 25 June 2011 - 03:56 PM
"ok move bài qua góp ý VNG, còn họ có đền ko thì tớ ko biết"

luuphuvinh

luuphuvinh

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 149 Bài Viết:
tôi cũng bị nè :( trồng đã đời ra đc 1 cây BK, đến lúc nhận kick vào thì báo đã nhận rồi,mịa nó làm ăn như con ku,gọi điện lên chửi thì nó bảo xem hệ thống log đã ghi nhận là có trồng đc cây BK ,còn về phần có sửa lỗi hay đền bù gì thì chả thấy nói khỉ gì cả ,đúng là DOG..............
  • Sấm Nhiệt Đới likes this

NghiSi

NghiSi

Thành viên mới

• Newbies
  • 21 Bài Viết:
:banana: yên tâm đi bạn trồng đủ 1k5 xu là có nhìu cây BK
- LẦN NÀY RA CHỈ CÓ DC,NHẨN, NB ,VK
-EVEN KẾ TIẾP SẺ CHO TRỒNG LÚA,TRỒNG ỔI TRỒNG MẬN
,TRỒNG ĐU ĐỦ ,TRỒNG VÂN VÂN
-TÙY THEO BẠN TRỒNG CÂY GÌ GIÁ CẢ MUA HẠT GIỐNG SẺ TƯƠNG ỨNG
--THÔNG BÁO THÊM LÀ KHI TRÔNG CÂY SE CÓ XÁC XUẤT 80% THU HOẠCH THÀNH CÔNG:down: