Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Kaspersky Internet Security (KIS) 7.0.0.125 Keys

• Please log in to reply
14 replies to this topic

ttran712

ttran712

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:
Chìa khóa của Kaspersky Internet Security (KIS) Version 7.0.0.125. Quyền Hạng xử dụng tới ngầy 09-08-09. Minh đã thử updated và không/chưa bị blacklist. Những chìa khóa nầy chỉ danh cho KIS version 7.0.0.125 mà thôi. Còn đây là link download KIS 7.0.0.125 http://cuasotinhoc.vn/index.php?showtopic=47775 Cua Thanh_Tommy

Mình cũng kem theo 9 chìa khac' để đề phong rủi ro. 9 chìa nầy thời hạn chỉ được 6 tháng đỗ lại. Chỉ co' 1 chìa la duoc xài gần khoản 2 năm. Chúc các bạn vui vẽ.....Attached File  Quyen_Hanh_Khoan_6thang.rar   8.73KB   851 Lượi tải

Tệp Đính Kèm

Mr.Titan

Mr.Titan

Thành viên mới

• Advance Member
  • 35 Bài Viết:
Key Quyền 2 năm die rồi (đã vô Blacklist)
Chán vãi lùa, ai còn key nào mới ko? share đê!
Đã dừng volam online. Chỉ còn volam Offline :D

nguyenvu323

nguyenvu323

Tiến sĩ CSTH

• VIP
  • 4291 Bài Viết:
Mấy cái key này nhiều người dùng là Black list hết :)
Gone

quangdaock

quangdaock

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 162 Bài Viết:
Mình vẫn dùng được đấy thôi, có sao đâu.
THANH PHAT Tk13 - Lương Sơn - Hòa Bình

duyanh1204

duyanh1204

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 41 Bài Viết:

Huhu các anh chỉ em cách nào sủ dụng key của KAS 7.0.0125 với không em chết mất , em chẳng biết làm thế nào cả . hu hu

Zz*RONG*JAPAN*zZ

Zz*RONG*JAPAN*zZ

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 137 Bài Viết:

Huhu các anh chỉ em cách nào sủ dụng key của KAS 7.0.0125 với không em chết mất , em chẳng biết làm thế nào cả . hu hu

Đây bạn tải về xài tạm đi :d hạn 9/9/2009 đó chờ đến gần lúc hết hạn thì cũng ra bản 10 hoặc nhiều KEY rùi 8->

Tệp Đính Kèm

Thiên Hạ Vô Năng Sự!
Chỉ Sợ Vô Đối Thủ !

Ừ thôi em về

Ừ thôi em về

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 103 Bài Viết:

Đây bạn tải về xài tạm đi :bong hạn 9/9/2009 đó chờ đến gần lúc hết hạn thì cũng ra bản 10 hoặc nhiều KEY rùi :bong

Key của bác cũng bị blacklist rồi, nhưng không sao, em đã làm theo cách khắc phục tạm thời sau đây post lên các bác tham khảo, nếu không được thì thử cách khác, em làm theo thì thấy okie:

1. Chép đè file lic của @rắc lên file lic mà autoupdate đã tải về: sẽ hết báo key đã sử dụng; Để chép đè file lic lên trước khi thoát KAV các bác tạm thời tắt chức năng self defense đi nhé

2. Cô lập file black.lst trong thư mục documents and setting/All user/Kas../AVP7 bằng cách đổi thuộc tính của nó là read only.

Nhược điểm: Gần giống như update offline nhưng đỡ công đoạn hơn chút thôi vì các bác mỗi lần update sẽ phải làm lại bước 1 nêu trên.

Chúc các bác thành công.

Zz*RONG*JAPAN*zZ

Zz*RONG*JAPAN*zZ

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 137 Bài Viết:

Đây bạn tải về xài tạm đi 8-> hạn 9/9/2009 đó chờ đến gần lúc hết hạn thì cũng ra bản 10 hoặc nhiều KEY rùi :jeje:

Key của bác cũng bị blacklist rồi, nhưng không sao, em đã làm theo cách khắc phục tạm thời sau đây post lên các bác tham khảo, nếu không được thì thử cách khác, em làm theo thì thấy okie:

1. Chép đè file lic của @rắc lên file lic mà autoupdate đã tải về: sẽ hết báo key đã sử dụng; Để chép đè file lic lên trước khi thoát KAV các bác tạm thời tắt chức năng self defense đi nhé

2. Cô lập file black.lst trong thư mục documents and setting/All user/Kas../AVP7 bằng cách đổi thuộc tính của nó là read only.

Nhược điểm: Gần giống như update offline nhưng đỡ công đoạn hơn chút thôi vì các bác mỗi lần update sẽ phải làm lại bước 1 nêu trên.

Chúc các bác thành công.

bạn coi lại đi nha mình vẫn update ầm ầm (update chế độ Automatic :d ) và các bạn khác vẫn down về xài mà ,vẫn chưa bị die đâu bạn à ,Thân!
Thiên Hạ Vô Năng Sự!
Chỉ Sợ Vô Đối Thủ !

pkduong

pkduong

Thành viên mới

• Newbies
  • 12 Bài Viết:
Bác ơi, update xong rùi, khi khởi động lên thì nó báo là blacklist. Key không sài được rùi. Bác cho key khác đi!
Thanks!

shushushi

shushushi

Thành viên mới

• Newbies
  • 29 Bài Viết:
Bạn ừ thôi em về có thể chỉ rõ cách làm dc ko vậy,bạn nói chung như vậy mình ko bít copy vào đâu và copy làm sao?file autoupdate sao mình tìm hoài ko thấy và file black.lst cũng ko thấy.thanks
Khi bạn sinh ra,mọi người xung quanh bạn cười trong khi bạn khóc.
Hãy sống để khi bạn chết,mọi người xung quanh bạn khóc trong khi bạn cười.

Zz*RONG*JAPAN*zZ

Zz*RONG*JAPAN*zZ

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 137 Bài Viết:

Bác ơi, update xong rùi, khi khởi động lên thì nó báo là blacklist. Key không sài được rùi. Bác cho key khác đi!
Thanks!

bạn del hết key đang cài vào đi rồi khởi động lại cài luôn cái key hạn sử dụng 9/9/2009 của mình vào .mình hiện tại vẫn update automatic cho ca 2 máy đây chẳng sao cả mà :))
Thiên Hạ Vô Năng Sự!
Chỉ Sợ Vô Đối Thủ !

to_night_so_cold

to_night_so_cold

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 480 Bài Viết:

Mình vẫn dùng bình thường mà. Bạn đừng co update thì sẽ không bị báo Blacklist :))

Zz*RONG*JAPAN*zZ

Zz*RONG*JAPAN*zZ

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 137 Bài Viết:

Mình vẫn dùng bình thường mà. Bạn đừng co update thì sẽ không bị báo Blacklist :d

1 ngày mình update tu động > 4 lần mà có sao đâu :-& không hiểu bị sao thế nhỉ :d
Thiên Hạ Vô Năng Sự!
Chỉ Sợ Vô Đối Thủ !

Ha.Nguyen

Ha.Nguyen

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:

Chúc các bác thành công.

Có cái file nào vậy đâu?

vuhung0708

vuhung0708

Thành viên mới

• Newbies
  • 23 Bài Viết:
Ai cũng biết Kapersky là phần mềm diệt virut nổi tiếng, nhưng chuyện bỏ tiền ra mua bản quyền không phải ai cũng có thể làm được.
Nay mình post lên đây để anh em nào có nhu cầu thì dùng.Do hãng Kaspersky đã fix các version sau nên chỉ dùng được ở mỗi version 7.0.0.125 (hơi cũ tí nhưng nhẹ hơn KIS 8,9,...).Bản này có thể dùng trên XP và Vista
Bạn có thể update online bình thường (no backlist).Trong file tải về mình đã đính kèm key dùng đến 28/4/2012.Khi hết hạn (lâu lắm, đến lúc gần ra trường kiaPosted Image,các bạn có thể tìm key mới để dùng tiếp-->FOREVER
Bản này mình đang dùng ở nhà và no problems

Bản cài đặt: 25.4MB
KIS 7.0.0.125 Intetnet.rar
@rắc: no virus!!! 179.52 KB
@rắc Kaspersky 7.rar

Hướng dẫn:
1.extract thư mục ckis vào ổ C
2.Tắt enable seft defense trong phần setting\service
3.Thoát hoàn toàn KIS 7 (không còn biểu tượng ở khay hệ thống)
4.Chép đè 2 file còn lại vào thư mục cài đặt KIS 7
5.Mở lại KIS 7, mở lại enable seft defense
6.Enoy

Cách update offline cho các bạn không có mạng
av-i386-cumul.zip:
http://www.kaspersky....cumul.zip#open
av-i386-weekly.zip:
http://www.kaspersky....eekly.zip#open
av-i386-daily.zip:
http://www.kaspersky....daily.zip#open

và đây là sơ đồ cơ sở dữ liệu:
tùy theo dữ liệu mà mình đang có các bạn chọn tải.

Thấy hữu ích thì thanks nhé

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]