Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

>>>>Kaspersky 7 + 8 <<<<

• Please log in to reply
493 replies to this topic

lucky0511

lucky0511

Chicken

• Advance Member
  • 1969 Bài Viết:

K A S P E R S K Y

HOT: mọi người vào đây để tải về key mới nếu bị black list, web đc cư dân trên mạng share key thường xuyên
*HOT*: phien bản mới Kasper-Key Sharing Network (KKSN) V1.2.6
phần mềm tự dò tìm key trên mạng, toàn là key sống tha hồ chọn lựa......
từ phiên bản này nó sẽ ko tự tìm key nữa mà yêu cầu bạn vào trang này để tải về database chứa hàng lô key mới . các bạn tìm link nào có viết ngày tháng và kết thúc bằng đuôi .KKL thì tải nó về và dùng KKSN để mở

kaspersky đã dành lại vị trí thứ 3 trong bảng xếp hạng, các bạn có thể xem thông tin tại đây
hỗ trợ kas: vì trong nước virus rất nhiều mà đội ngũ quản lý của kas lại ở Nga nên họ sẽ ko thể nào nắm được tình hình ở vn ta, dù có 1 vài nhóm đấy, nhưng ko nhiều, những ai yêu thích kas hãy giúp đỡ cho kas bằng cách gửi virus qua địa chỉ [email protected] họ sẽ rất cảm ơn bạn đấy. bạn có thể nén virus lại theo dạng zip hoặc rar tùy ý, và trong mail bạn viết vài dòng đại loại như \"new virus found\".
**hot:** công cụ reset ngày cho kaspersky trial Attached File  KasperskyTrialReset.zip   388.98KB   5307 Lượi tải
khi cài đặt bạn chọn active trial để dùng thử theo ngày...sau 1 khi gần hết ngày dùng thử bạn chạy công cụ này và lại xài tiếp...tha hồ update nhé 8->

update offline cho kas 8 >>click<<

* CẬP NHẬT HÀNG NGÀY
Sẽ có link download các file update dùng để nâng cấp database offline virus cho cả 2 bản KAV và KIS vì hiện giờ update online bị blacklist hết rồi.
sau khi tải về giải nén rồi chính trong phấn setting update của kas bấm add và di chuyển đến thư mục chứa các file vừa giải nén okie..bấm nút update là xong....
***HÀNG NGÀY .......CẬP NHẬT HÀNG NGÀY.....
***HÀNG TUẦN: .......CẬP NHẬT HÀNG TUẦN.....
***ALL: .......DÙNG CHO NGƯỜI MỚI CÀI LẠI KAS.....

* CẬP NHẬT NGÀY 6/8/2008
Attached File  Kas_8.0.0.454_F.htm   22.06KB   629 Lượi tải

* CẬP NHẬT NGÀY 24/4/2008
Kaspersky 8.0.0.353 Pre TR Attached File  Kaspersky_8_..353.htm   5.29KB   1101 Lượi tải
key

* CẬP NHẬT NGÀY 18/3/2008
kasperky 8.0.0.284 Beta và 7.0.2.407 Beta Attached File  dowload.htm   5.28KB   764 Lượi tải
key mới nà
>>new 1<<
>>new2<<
>>new 3<<

* CẬP NHẬT NGÀY 16/1/2008
**phiên bản kaspersky 7.0.1.321 FINAL dành cho những ai muốn xài v7
download setupAttached File  Kas_7.0.1.321_Final.htm   4.7KB   1376 Lượi tải
download key: Attached File  Keys.rar   1.57KB   1632 Lượi tải

* CẬP NHẬT NGÀY 5/1/2008
kaspersky 8.0.0.152 ALPHA Attached File  Kaspersky_8.0.0.152.htm   3.89KB   425 Lượi tải
còn đây là key http://rapidshare.co...8/KKeys--08.rar

* CẬP NHẬT NGÀY 12/12/2007
kaspersky 8.0.0.89 BETA Attached File  KIS_8.0.0.89.htm   9.42KB   309 Lượi tải

* CẬP NHẬT NGÀY 15/11/2007
bản kaspersky v8.0.0.56 BETA Attached File  kaspersky_8.0.0.56.html   7.57KB   534 Lượi tải
key để đăng kí offline nà Attached File  kis_beta_027d9e36.zip   1.11KB   505 Lượi tải

* CẬP NHẬT NGÀY 1/11/2007
phiên bản 8 mới nhất Attached File  Kaspersky_8.htm   9.21KB   826 Lượi tải
HTWUA-543AX-SZ9DB-YQZSQ
M38RS-DZJS7-X4ZT7-UACTR
2P67K-E9TG7-EF7QQ-YM2XZ

* CẬP NHẬT NGÀY 26/10/2007
Kaspersky Anti-Virus/ Internet Security 2007 v7.0.1.252 BetaAttached File  Kas_7.0.1.252_BT.htm   4.72KB   610 Lượi tải
KIS :
Activation Code: M38RS-DZJS7-X4ZT7-UACTR
Activation Code: 2P67K-E9TG7-EF7QQ-YM2XZ
KAV:
4AZW7-JM61B-KCVMW-QT2UU

và đây nữa key đấy

* CẬP NHẬT NGÀY 18/10/2007
kaspersky 7.0.1.246 Beta
kên bản 5.0 của Kaspersky Lab với những phát minh mang tính công nghệ mới nhất,KIS 2006 bảo đảm một phương thức bảo mật hiệu quả nhất và toàn diện nhất,giúp máy tính chống lại tất cả những nguy hiểm như chương trình độc hại,hacker hay thư rác

Ưu điểm:

Bảo vệ kết hợp chống lại các nguy cơ từ Internet
Công nghệ chống virus hàng đầu
Tường lửa cá nhân
Bảo vệ khỏi spam và phishing(gian lận,lừa đảo trên Internet)
Cơ sở dữ liệu được cập nhật tự động.
Hỗ trợ kỹ thuật miễn phí

Chức năng chính

Giám sát các luồng dữ liệu theo thời gian thực,bao gồm email,Internet và kết nối mạng.
Bảo vệ khỏi virus,trojans và sâu
Bảo vệ khỏi spyware,adware và những phần mềm độc hại khác
Chức năng phòng thủ thông minh chống lại những phần mềm độc hại mới.
Bảo vệ khỏi các tấn công mạng và chiếm đoạt quyền điều khiển hệ thống
Ngăn chặn quảng cáo dạng popup và banner
Đưa máy tính của bạn về trạng thái trước khi bị phá hoại bởi những phần mềm độc hại
Ngăn chặn những đường dẫn đến những trang web lừa đảo
Bộ lọc spam có thể thiết lập được

Antivirus

Bảo vệ email: Phần mềm sẽ quét email(vào và ra) dựa trên giao thức mà nó được gởi(POP3, IMAP và NNTP cho thư nhận và SMTP cho thư gởi) trong bất cứ chương trình nào.Chúng tôi cũng cung cấp những plug-in cho Microsoft Outlook và Microsoft Outlook Express.
Quét Internet. Tất cả những dữ liệu vào và ra sẽ được quét để kiểm tra virus trong thời gian thực,đảm bảo những dữ liệu bị nhiễm sẽ không được lưu vào máy tính của bạn.Thống kê về những đoạn mã độc có thể được xem bằng cách sử dụng một plugin cho Internet Explorer
Bảo vệ file hệ thống. Những file riêng lẻ,những danh sách và ổ điữa sẽ được chỉ định cho việc quét virus.Người dùng có thể giới hạn việc quét virus trong một số vùng quan trọng của hệ điều hành và những ứng dụng chạy lúc khởi động để đảm bảo việc phòng chống virus được tập trung vào những vùng yếu nhất của hệ thống
Bảo vệ thông minh.KIS giám sát những hoạt động của tất cả các tiến trình đang thực thi trong RAM và thông báo cho người dùng những tiến trình nguy hiểm,đáng nghi hay ẩn(rootkit),ngăn ngừa những thay đổi có hại đến hệ thống và phục hồi hệ thống sau khi bị phần mềm độc hại tấn công.

Antispy

Bảo vệ những thông tin cá nhân. Phần mềm sẽ ngăn ngừa những thông tin mang tính chất riêng tư(mật khẩu,số tài khoản ngân hàng hay chi tiết thẻ tín dụng) khỏi sự đánh cắp của chính máy tính của bạn. Nó sẽ phát hiện những thông điệp lừa đảo và vô hiệu hóa những đường dẫn đến những tran lừa đảo
Lướt web an toàn. Chương trình ngăn ngừa những đoạn mã nguy hiểm,không cho chúng thực thi trên website, và chặn đứng những cửa sổ popup và banner quảng cáo.
Chặn đứng những chương trình quay số. Tất cả những hoạt động chưa được cho phép trong việc kết nối từ modem của bạn sẽ bị chặn đứng.

Antihacker

Chặn đứng tấn công mạng. Hệ thống phát hiện xâm nhập sẽ giám sát mọi hoạt động mạng có những đặc điểm của một vụ tấn công. Chương trình sẽ ngăn ngừa những cuộc tấn công bằng cách chặn đứng kết nối từ máy tính của hacker.
Quản lý hoạt động mạng toàn diện. Chương trình sẽ quản lý những đòi hỏi từ tất cả những ứng dụng đến website, theo như quy tắc đã được thiết lập sẵn,và theo dõi tất cả những gói dữ liệu vào và ra.
An toàn trên mọi hệ thống mạng. Khi một máy tính kết nối vào mạng,một chươn trình sẽ hỏi bạn định rõ loại của mạng(mạng tin cậy,Intranet hay Internet),từ đó tường lửa có thể chọn mức độ nghiêm ngặt để quản lý.
Chế độ ẩn. Công nghệ này làm cho máy tính của bạn ẩn đi đối với những người ngoài,rất hiệu quả trong việ phòng chống các dạng tấn công từ chối dịch vụ (DoS).

Antispam

Phương thức bảo vệ kết hợp chống spam. Rất nhiều những phương thức được sử dụng kết hợp để đảm bảo mức độ phát hiện spam cao nhất,bao gồm danh sách đen và danh sách cho phép địa chỉ IP cùng với những thuật toán tự thiết lập.Chương trình có thể quét những hình ảnh để tìm những biểu hiện mang tính spam
Hỗ trợ những chương trình email thường dùng: một công cụ mở rộng,được thiết kế chuyên biệt cho Microsoft Outlook và Microsoft Outlook Express,cho phép bạn thiết lập những quy tắc kiểm duyệt thông điệp dựa trên trạng thái sau khi được phân tích của chúng.
Phân tích sơ bộ thông điệp: để tối ưu hóa thời gian kết nối mạng,một chương trình quản lý email sẽ điều khiển những phân tích sơ bộ các tiêu đề của thông điệp trong tất cả các email trước khi tải chúng về máy. Việc này cũng giúp làm giảm nguy cơ spam và virus bị download về máy bạn

Tệp Đính Kèm

Bài viết này được chỉnh sửa bởi lucky0511: 27 December 2008 - 09:52 PM

giá như tôi có thể thay đổi được quá khứ...dù chỉ một chút thôi....

Yasukuni

Yasukuni

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 187 Bài Viết:
Cái trang @rắc ko có dzô đc à :hihi

winster_mek

winster_mek

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 124 Bài Viết:
mình ko chạy được patch bạn ơi,nó toàn ghi "some files could not created" :jeje: :bash
Yêu em 3 năm mong em dại 1 giờ
Sao em k0 dại 1 giờ để anh khỏi chờ 3 năm

lucky0511

lucky0511

Chicken

• Advance Member
  • 1969 Bài Viết:
bạn xem lại đi mình vẫn vào trang web @rắc được mà
mà nếu bạn đã nói không vào được thì mình chỉ có cách gửi lên diễn đàn luôn vậy, bạn xem phần cuối của bài viết trên để tải @rắc nhé :yes

lucky0511

lucky0511

Chicken

• Advance Member
  • 1969 Bài Viết:

mình ko chạy được patch bạn ơi,nó toàn ghi "some files could not created" :yes #-o

bạn chẳng chịu đọc hướng dẫn gì cả (nó ở trong file @rắc đấy) mình copy lại nguyên văn đây

his @rắc patches KIS7 to allow it to be activated with any KIS6 key file..
i have included the extremekey.key file for you to use
but you may use any other kis6 key if u have one.

1)reboot computer in safe mode.
2)add the kis7key.reg file to the registry by double clicking it.
3)run the patch.
4)restart windows and when asked to activate kis7 choose "apply existing license key"
and use the extremekey provided.

uploaded by flashdevil . for wtalk

đây là những từ ngữ tiếng anh rất đơn giản có lẽ mình ko cần phải dịch đâu nhỉ :yes

ht_clear

ht_clear

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
pác oai cho em hỏi tí cái này có phải reg như notron antivirut ko

T - I - T

T - I - T

Thành viên mới

• Newbies
  • 6 Bài Viết:

đây là những từ ngữ tiếng anh rất đơn giản có lẽ mình ko cần phải dịch đâu nhỉ :jeje:

Cho mình hỏi một chút là cái file @rắc này có dùng đc cho KAV 7.0.0.120 không nhỉ? Vì mình thấy trong hướng dẫn này chỉ nói là có thể dùng đc cho KIS7 thôi. Nếu không dùng đc cho KAV7 thì cho mình xin file @rắc của nó với nhé. À tiện thể cho mình hỏi luôn là KAV và KIS có gì khác nhau? Mình hiểu lờ mờ là một cái dùng để diệt virus 1 cái dùng để bảo vệ mình khi lướt web hoặc những hoạt động internet. Vậy thì mình phải cài cả 2 chương trình à? Cám ơn nhé!

HÙNG

HÙNG

Thành viên mới

• Newbies
  • 8 Bài Viết:
Đây là phần mềm diệt virus khá nổi tiếng của Nga.Mình hiện có version 6.0.10 rất tiếc là bây giờ kô dùng đc nữa.
Nay có version 7.0 hay quá, mình đang định down về mà kô đc( link die)
mod test giùm xem,để up lại dc kô ?
Chân thành cám ơn

lucky0511

lucky0511

Chicken

• Advance Member
  • 1969 Bài Viết:
@T-T-T: KIS hay KAV đều @rắc được cả mình đang xài đây, bạn chỉ cần thay cái key ở bước 4 trong hướng dẫn (key dùng cho KIS) thành key dành cho KAV là dùng được miễn sao key chưa hết hạn

@HÙNG: Link ko hề bị die đâu bạn vừa mới check xong. ở live-share trong giờ cao điểm hơi bị khó vào một chút. nếu ko tải được bạn hãy đợi lúc khác

DonPhuong

DonPhuong

Thành viên mới

• Newbies
  • 11 Bài Viết:
có cái này mới nè
File: Patch.exe
Status: INFECTED/MALWARE (Note: this file has been scanned before. Therefore, this file's scan results will not be stored in the database)
MD5: 4430208f80da6a82e812eeb1b99e6627
A-Squared Found nothing
AntiVir Found nothing
ArcaVir Found nothing
Avast Found nothing
AVG Antivirus Found nothing
BitDefender Found nothing
ClamAV Found nothing
Dr.Web Found nothing
F-Prot Antivirus Found W32/Backdoor.ATOF
F-Secure Anti-Virus Found nothing
Fortinet Found nothing
Kaspersky Anti-Virus Found nothing
NOD32 Found nothing
Norman Virus Control Found nothing
Panda Antivirus Found nothing
Rising Antivirus Found nothing
VirusBuster Found nothing
VBA32 Found BackDoor.Huai

lucky0511

lucky0511

Chicken

• Advance Member
  • 1969 Bài Viết:
ba cái con virus lẻ tẻ này làm sao đánh đổ được các tín đồ của kaspersky chứ

Bài viết này được chỉnh sửa bởi lucky0511: 29 June 2007 - 03:16 PM

lucky0511

lucky0511

Chicken

• Advance Member
  • 1969 Bài Viết:
các bạn nếu ko có điều kiện update online thì hãy tải về các phiên bản mới nhất ko những được update mới hơn mà còn có thể sửa chữa thêm một số lỗi của phiên bản trước nữa

winster_mek

winster_mek

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 124 Bài Viết:
mình chạy patch thì nó ghi thế này nè
giúp mình với,cám ơn

mymytran

mymytran

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 62 Bài Viết:
Cho mình hỏi là sao khi cài cái Kaspersky này thì không xem được các video clip trên mạng nữa ( các clip ở trang 24h.con.vn do )
Ai biết chỉ giùm mình nhé

lucky0511

lucky0511

Chicken

• Advance Member
  • 1969 Bài Viết:
@winster_mek: bạn cần chạy nó ở chế độ Safe mode thì mới được bạn à, và nếu như bạn xài phiên bản Kaspersky Antivirus thì cần phải chỉnh lại đường dẫn của để nó patch cho đúng chỗ

@mymytran: bạn có thể nói rõ hơn ko. lúc chạy website có hiện ra bảng thông báo gì ko. có thể bạn đã vô tình nhấn Terminer, hay Deny rồi

winster_mek

winster_mek

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 124 Bài Viết:
chạy ở chế độ safe mode kiểu gì hả bạn

mymytran

mymytran

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 62 Bài Viết:
to lucky0511 : thế này nè bạn, trước khi cài Kaspersky thì mình có thể xem các video clip ở mục " Cười 24h" nhưng sau khi cài thì không xem được nữa. Nó cũng chẳng thông báo gì cả nên mình cũng không biết là chuyện gì luôn.

dragonsfighter

dragonsfighter

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 78 Bài Viết:
To lucky 0511: Thường thì các bản kaspersky @rắc ko update được. Ko biết bản này của bạn có update được ko ? Lucky đã thử chưa ?
Tiện thể hỏi luôn là các skin lấy ở đâu vậy ? Thanks so much

Bài viết này được chỉnh sửa bởi dragonsfighter: 04 July 2007 - 01:01 AM

araphat

araphat

Thành viên mới

• Newbies
  • 14 Bài Viết:
Portable Kaspersky Antivirus 7.0.0.120

Quote:
Award-winning antivirus software protects your PC from viruses, Trojans, spyware, rootkits and other malicious programs. Additionally, Kaspersky Anti-Virus 6.0 keeps your email and instant messages safe from dangerous worms. Reactive detection methods are combined with the newest proactive technologies to provide balanced and effective security, while automatic updates ensure uninterrupted protection and peace of mind.
File: adminviet.net_Portable_KAV7.0.0.120.rar
File-Size: 16.90 MB
http://rapidshare.co...AV7.0.0.120.rar
pass: http://www.adminviet.net

lasaoday

lasaoday

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 286 Bài Viết:
bạn ơi cho mình hỏi làm sao để thay đổi skin đc
với lại làm sao bít đc phần update của KAV nó lưu vào đâu
Thank