Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

>>>>Kaspersky 7 + 8 <<<<

• Please log in to reply
493 replies to this topic

Phù Du

Phù Du

Lãng Tử Phố Núi

• Mod Giải Trí
  • 1477 Bài Viết:
Ok, mà có 261 ngày à :bong
Xài tới ngày 4/7/2008 cũng được gùi. Có gì thì sau này tìm key khác xài tiếp vậy :yes

SỬA MÁY DẠO

mylovehet

mylovehet

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 135 Bài Viết:
Mình thấy Kaspersky xài tuy tốt nhưng nó giống cái norton antivirus quá, chi phối máy nhiều quá, xài quá phiền phức
LET'S USE TECHNOLOGY TO IMPROVE YOUR LIFE!

lucky0511

lucky0511

Chicken

• Advance Member
  • 1969 Bài Viết:

kì vậy ta.!
mình xin trình bày lại hoàn toàn quá trình cài đặt của mình cả 2 phiên bản KAV và KIS giống nhau:
1.sau khi quá trình cài đặt kết thúc. Kaspersky sẽ tự động hoạt động và hiện ra 1 bảng thông báo đòi bạn đăng kí. có vài cách chọn như active code...active trial.....active key.....và active late.....chọn dòng active late. để kaspersky hoạt động cái đã
2.khởi động lại máy. bấm F8 để vào safe mode
giải nén file patch rồi chạy file kis7key.reg để "nhét" nó vào Registry
xong rồi chạy file patch.exe. Bấm nút Browse rồi duyệt đến thư mục cài đặt Kaspersky
ví dụ :C:\Program Files\Kaspersky Lab\Kaspersky Internet Security 7.0
hoặc C:\Program Files\Kaspersky Lab\Kaspersky Anti-virus 7.0
3.khởi động lại window ở chế độ bình thường và khi Kaspersky khởi động và bảng thông báo đòi đăng kí sẽ hiện ra 1 lần nữa. bây giờ chọn "Apply existing license key" và chọn cái "extremekey" trong thư mục patch giải nén lúc nãy

đúng thiệt hết cách.
lucky đã remove rồi install lại làm giống như trên này nè. và kết quả vẫn vậy. vẫn xài tới năm 2010
xem hình nè

Tệp Đính Kèm

• Attached File  k_new.jpg   46.19KB   22 Lượi tải

giá như tôi có thể thay đổi được quá khứ...dù chỉ một chút thôi....

quoc tuyen

quoc tuyen

Thành viên mới

• Newbies
  • 10 Bài Viết:
mình cài Kas xong rùi mà không chạy được Kas. không hiểu tại sao vậy nhỉ? Security Center cứ báo: Not Monitored. vậy là sao? 8->

hoanglan_h

hoanglan_h

Thành viên mới

• Newbies
  • 6 Bài Viết:
minh ko cai dc cai Kis ban ạ nó toàn báo thế nào ấy

hoanglan_h

hoanglan_h

Thành viên mới

• Newbies
  • 6 Bài Viết:
bạn ơi cho mình hỏi mở ở chế độ Safe Mode la mở thế nào bạn có thể nói chi tiết cho mình ko bạn co nick chat ko nói luôn cho mình với

lucky0511

lucky0511

Chicken

• Advance Member
  • 1969 Bài Viết:
safe mode hay còn gọi là chế độ an toàn, khi sử dụng chế độ này sẽ ko có 1 chương trình của hãng thứ 3 và 1 số file hệ thống của window sẽ ko được chạy. nói tóm lại ngoài cái window xấu xí sẽ chẳng có cái gì cùng chạy với nó cả. để có thể vào được safe mode. ngay sau khi quá trình boot máy hoàn tất và Cmos sẽ chuyển quyền khởi động cho window. lúc này bạn bấm F8 rồi chọn dòng safe mode là được. tốt nhất ngay từ lúc khởi động máy bạn bấm liên tục F8 để dễ vào hơn.

Bài viết này được chỉnh sửa bởi lucky0511: 26 September 2007 - 06:51 AM

Leng Keng

Leng Keng

Thành viên mới

• Newbies
  • 7 Bài Viết:
lucky0511 có KAV dành cho Windows server 2003 không? Đang kiếm key file của thằng này mà chưa thấy.

oO T.U.X.E.D.O Oo

oO T.U.X.E.D.O Oo

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 100 Bài Viết:
Tôi hok hiểu vì toàn tiếng anh thì hiểu kiểu gì bây giờ.

Đêm không sao - Trời thanh cao - Siêu nhân gao - Bắn GunBao - Ăn bánh bao - Lộn xuống ao - May có phao - Nên hok sao

hoasymu

hoasymu

Thành viên mới

• Newbies
  • 6 Bài Viết:

@winster_mek: bạn cần chạy nó ở chế độ Safe mode thì mới được bạn à, và nếu như bạn xài phiên bản Kaspersky Antivirus thì cần phải chỉnh lại đường dẫn của để nó patch cho đúng chỗ

@mymytran: bạn có thể nói rõ hơn ko. lúc chạy website có hiện ra bảng thông báo gì ko. có thể bạn đã vô tình nhấn Terminer, hay Deny rồi

Cho em hỏi? em chạy ở chế độ safe mode mà vẫn ko được, anh giải quyết giùm em với! 8-> cảm ơn anh nhùi :o

hoasymu

hoasymu

Thành viên mới

• Newbies
  • 6 Bài Viết:

kì vậy ta.!
mình xin trình bày lại hoàn toàn quá trình cài đặt của mình cả 2 phiên bản KAV và KIS giống nhau:
1.sau khi quá trình cài đặt kết thúc. Kaspersky sẽ tự động hoạt động và hiện ra 1 bảng thông báo đòi bạn đăng kí. có vài cách chọn như active code...active trial.....active key.....và active late.....chọn dòng active late. để kaspersky hoạt động cái đã
2.khởi động lại máy. bấm F8 để vào safe mode
giải nén file patch rồi chạy file kis7key.reg để "nhét" nó vào Registry
xong rồi chạy file patch.exe. Bấm nút Browse rồi duyệt đến thư mục cài đặt Kaspersky
ví dụ :C:\Program Files\Kaspersky Lab\Kaspersky Internet Security 7.0
hoặc C:\Program Files\Kaspersky Lab\Kaspersky Anti-virus 7.0
3.khởi động lại window ở chế độ bình thường và khi Kaspersky khởi động và bảng thông báo đòi đăng kí sẽ hiện ra 1 lần nữa. bây giờ chọn "Apply existing license key" và chọn cái "extremekey" trong thư mục patch giải nén lúc nãy

đúng thiệt hết cách.
lucky đã remove rồi install lại làm giống như trên này nè. và kết quả vẫn vậy. vẫn xài tới năm 2010
xem hình nè

em đã làm đúng theo cách của anh rùi mà vẫn ko được 8->
ko hiểu tại sao! ;)
cấu hình máy của em là:
chíp 3.2 pentunD
Ram 1G.
cạc VG 512M
mên 965 avg doua...gì đó socket 775
:)
chắc máy của em cấu hình thấp quá nên ko chạy được Kaspersky :o

lucky0511

lucky0511

Chicken

• Advance Member
  • 1969 Bài Viết:
để vào được safe mode bạn cần bấm F8 liên tục trước lúc hiện ra logo winxp, rồi chọn dòng safe mode là vào được thôi
cái kaspersky này chẳng liên quan gì đến cấu hình đâu

To all body: nếu ai đã @rắc giống như mình mà ko thành công (tới 11/2010) thì các bạn cũng đừng buồn cứ dùng tạm tới tháng 7/2008 tới lúc đó mình sẽ cho các bạn key khác ^^

khanh_hikaru

khanh_hikaru

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:
Các bác dùng key lậu cho bản 7 thế này thì dễ bị phát hiện mỗi khi update lắm. Lại còn có cái bất lợi là ko dùng mãi mãi được.
Tui hiện đang xài Kaspersky 6.0.1.411 (từ khì cài Win đến giờ), @rắc bằng cách chỉnh sửa Registry, và nó đã biến thành bản full, được dùng đến khí "xuống mồ" :hehe
Vì nó hơi cũ nên hiện nay hầu như ko download đc nữa, mà chỉ bản này mới "bắt lỗi" được thôi. Nếu bạn nào muốn lấy thì nói tui sẽ post cho ^_*

lucky0511

lucky0511

Chicken

• Advance Member
  • 1969 Bài Viết:
phiên bản 6x nếu ai muốn xài lại đồ cũ thì mình cung chiều đây là phiên bản 6x mới nhất 6.0.2.774 (ra ngày 12/7/2007)
ftp://kav2006:[email protected]/kav6ws.en.msi

còn key thì các bạn có thể qua trang 1 bạn sẽ thấy có key dùng cho bản 6x này
còn đây là địa chỉ chứa các file dùng để update offline :mad:
ftp://dnl-us5.kaspersky-labs.com/zips/

còn cách @rắc nó các bạn có thể làm như sau
1.mở registry tìm đến khóa HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\KasperskyLab\AVP6\Data
2.bấm chuột phải vào thư mục data chọn Permissions > từ Permissions For Data > chọn Advanced. trong cửa sổ Advanced Security Settings for Data bỏ chọn Inherit from parent.....
nếu có thông báo xuất hiện chọn Remove
4. Apply > yes> ok> yes cho tới khi xong thì thôi :hehe"
5.mở lại kaspersky lúc này bạn sẽ thấy cái biểu tượng của nó chuyển thành màu xám, các bạn yên tâm. trông nó như thế thôi những vẫn hoạt động 100% đấy :mad:

Bài viết này được chỉnh sửa bởi lucky0511: 27 July 2007 - 03:28 PM

lucky0511

lucky0511

Chicken

• Advance Member
  • 1969 Bài Viết:
một cách @rắc khác nữa nếu bạn ko muốn chỉnh registry . tìm tới đường dẫn sau
C:\Documents and Settings\All Users\Application Data\Kaspersky Lab\AVP6\Bases
R- click lên file black.lst chọn properties, chọn Read-Only, Hidden.
restart lại máy diền key khác vào ko thấy hiện thông báo black list nữa

lucky0511

lucky0511

Chicken

• Advance Member
  • 1969 Bài Viết:
còn ko muốn @rắc thì vào đây
http://www.activevir...reeav/index.adp?
đây là phiên bản được AOL cung cấp miễn phí

khadownload

khadownload

Thành viên mới

• Newbies
  • 11 Bài Viết:
Cho mình hỏi sao minh dau Kap version mới nhất không được vậy bạn ơi.Cho mình xin lại line dowload cái nha

OoOoishiiiiii

OoOoishiiiiii

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:
TO lucky0511
Minh co tai 2file KAS va KIS theo dia chi link cua ban nhung khi run len thi chi co KAV run thui 8-> :-? . Ko bit lam sao de chay KIS con fan @rack minh theo huong dan cua ban nhung den fan 2: chay fileKis7key.regde "nhet" vao register thi minh run lai khong co (Huong dan fan nay lai ki dum minh nha :) thanks truoc ca~ fan 3 luon nha). Con file KIS thi minh fai lam sao de co duoc no " chi dum nha" :yes 8-> . Thu That la minh moi chay lay he thong tu dau nen chua co chuong trinh diet virut nao de bao ve may ca~, minh choi vo lam duoc 1thang luyen 1 con VD mat bit bao cong suc+ tien cua the ma tui no @hắc het do dac gio chi con lai cai xac ko thoi 8-> 8-> :god: . mong bac lucky0511 giup dum em qua nay de em yen tam luyen :ay:
PS(Hưong dan cho em cang ki~ cang tot thanx bac nhiu )

lucky0511

lucky0511

Chicken

• Advance Member
  • 1969 Bài Viết:

Cho mình hỏi sao minh dau Kap version mới nhất không được vậy bạn ơi.Cho mình xin lại line dowload cái nha

nếu bạn chú ý một chút thì ở phía trên có người muốn xài bản 6x (đồ cũ). còn câu "mới nhất" được mình sử dụng ở trên có nghĩa là "mới nhất trong cũ nhất"
còn kaspersky mới nhất vẫn là bản 7x mình vẫn đang cập nhật bên trang 1

TO lucky0511
Minh co tai 2file KAS va KIS theo dia chi link cua ban nhung khi run len thi chi co KAV run thui =)) =)) . Ko bit lam sao de chay KIS con fan @rack minh theo huong dan cua ban nhung den fan 2: chay fileKis7key.regde "nhet" vao register thi minh run lai khong co (Huong dan fan nay lai ki dum minh nha :) thanks truoc ca~ fan 3 luon nha). Con file KIS thi minh fai lam sao de co duoc no " chi dum nha" =)) =)) . Thu That la minh moi chay lay he thong tu dau nen chua co chuong trinh diet virut nao de bao ve may ca~, minh choi vo lam duoc 1thang luyen 1 con VD mat bit bao cong suc+ tien cua the ma tui no @hắc het do dac gio chi con lai cai xac ko thoi =)) =)) :(( . mong bac lucky0511 giup dum em qua nay de em yen tam luyen =))
PS(Hưong dan cho em cang ki~ cang tot thanx bac nhiu )

trong cái patch mà mình gửi lên ko thiếu 1 file nào cả bạn tải lại đi nào
link của bản KIS cũng có luôn rồi. vẫn tải được bình thường mà

xuananh_82dn

xuananh_82dn

Thành viên mới

• Advance Member
  • 32 Bài Viết:
Có ai bày em cách cài đăt kô,em kô biết nhiều về tin học,em cài xong mà kô update được,nhờ mấy anh chị giúp đỡ

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]