Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Săn vé tham dự hội thảo của Vietnamworks!!!

- - - - -

• Please log in to reply
6 replies to this topic

hoangdinh90

hoangdinh90

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:
Đây là hội thảo của Vietnamworks, speaker có a Francis Hùng đã nổi tiếng với các clip về kinh nghiệm kinh doanh trên youtube với c Thanh Nguyễn chủ xị của AnphabeBlog với những bài viết rất sâu sắc về tự tin thành công trong công việc, chị í nói rất nhẹ nhàng nhưng bản lĩnh, điển hình của phụ nữ Việt Nam. Bác Nguyễn Tuấn Quỳnh mình không biết nhìu nhưng nghe nhỏ bạn làm trong PNJ ngưỡng mộ sếp nó lắm, nghe bảo rất giỏi và thân thiết với nhân viên, được làm việc với bác này là học nhìu thứ lắm. Đăng ký nhận vé mời tại đây nhé.( mình cũng mới bik về hội thảo này nên chia sẻ cùng mọi người luôn).
  • luckytran, quangtran87, trucnguyenvu and 1 other like this

trucnguyenvu

trucnguyenvu

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:
Mình hay vào youtube để xem các clip về Francis Hùng, đúng là một speaker tài năng. Tôi rất thích anh, nên sẽ tham gia hội thảo!
  • luckytran, quangtran87 and quocthai21 like this

hoaitran

hoaitran

Thành viên mới

• Newbies
  • 5 Bài Viết:
Hội thảo này có hay không vậy bà con? Tui muốn tìm hiểu nhất là cách viết hồ sơ sao cho NTD quan tâm tới tui liền, chứ thời buổi cử nhân đầy đường thật là khó cạnh tranh quá.

luckytran

luckytran

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:
Mình đăng ký rùi, nhưng ko biết có nhận được vé ko?? Nghe nói tuần này Vietnamworks sẽ bốc thăm chọn ra 800 người tham dự hội thảo đó. Hy vọng mình may mắn! nếu bạn nào muốn tham gia thì
đăng kí liền đi để đc nhận vé nhé.

quocthai21

quocthai21

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:
Phó chủ tích PNJ tham gia, buổi hội thảo của Vietnamworks hơi bị chất đó, join liền!
  • quangtran87 and quocthai21 like this

quangtran87

quangtran87

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:
Tham gia Hội thảo Tự Tin Thành Công Mới sẽ giúp các bạn có nhiều kinh nghiệm khi đi xin việc! Cũng có chuyên đề làm sao để thể hiện bản thân ấn tượng với NTD nữa. mình sẽ tham gia.
  • quangtran87 likes this

hoaitran

hoaitran

Thành viên mới

• Newbies
  • 5 Bài Viết:
mình đăng ký đc rùi. hẹn gặp cácbạn tại hội thảo nhe' có bạn nào chưa bik địa chỉ chưa? địa chỉ là:

tại TPHCM: time 8h30-12h ngày10/3 tại khách sạn Reverside Palace 360D Bến Vân Đồn q4 HCM.

tại HN: time 08h:30 – 12h:00 thứbảy, ngày 17/3/2012 Khách sạn Fortuna, Số 6B Làng Hạ, Q.Ba Đình, Hà Nội.

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]