Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Nếu được làm Mod 1 ngày, bạn sẽ làm gì?

• Please log in to reply
54 replies to this topic

canh4u

canh4u

Thành viên mới

• Newbies
  • 7 Bài Viết:

Thanks Anh minhkhue đã lập ra Topic này. CuaSoTinHoc là 1 XHCN thu nhỏ các bạn cứ thẳng thắn nêu ra những mặt được và chưa được của forum cả về nhân sự cũng như cách hoạt động quản lý.Cứ yên tâm là sẽ ko ai dám trù dập bạn

BeLoiThan

BeLoiThan

Tình yêu là Mãi Mãi

• Advance Member
  • 317 Bài Viết:

Thật ra là topic này mở ra lâu rùi mà các mod cũng đồng loạt để dưới chữ kí khá nhiều một thời gian ... như vậy không thể nào members không thấy mà chỉ là không thèm vào thui ...
Nói chung làm mod thì cũng cực ... máy mình cứ bị virus hoài phải sửa đi sửa lại vì nếu cài tường lửa thì máy mình là con rùa chính cống (máy cũ qué mờ)...
Thật ra trong các mod thì mình nghĩ có nhiều bạn chưa thật sự tâm huyết với những gì mình đang làm ... Có những bạn thì chỉ 1 phút thích lên là đâm đơn làm mod thui chứ về lâu về dài thì không làm được ... Bởi vậy theo mình số lượng mod diễn đàn tuy nhiều nhưng công việc làm mãi chả hết vì nhiều lúc 1 box sao lúc nào cũng thấy 1 mình mình thôi à...
Chắc không ít bạn nghĩ mod là những người rảnh rỗi nên không có việc gì làm cả nên kiếm gì làm cho đỡ buồn ... nhưng riêng mình tuy chỉ đi học thôi nhưng thời gian thấy lúc nào cũng thiều nên tối nào mình cũng 4h mới ngủ ... Đôi lúc chính mình cũng không hiểu tại sao mình lại làm mod nữa ... Ban đầu mình chỉ định làm mod của game phong thần lấy le thui nhưng không hiểu amind nào cho mình lên mod (trước kia mình là cộng tác viên) ... Rùi từ đó mình cố gắng làm luôn cho đến nay ... :->

Có những người có thể có tài năng xuất chúng nhưng khi được giao cho công việc có trách nhiệm thì ko hoàn thành tốt công việc đó vì người đó sợ gánh trách nhiệm,nhưng có những người tài năng tầm thường nhiều lúc ko đc thông minh cho lắm ( ko phải nói PD đâu nhé) lại làm tốt những công việc được giao phó vì đó là người có trách nhiệm đối với công việc được giao. Cần cù bù thông minh.
Admin thích nhất là Bu , vừa hài hước vừa thâm thúy, đọc những câu hỏi của Bu trong Đơn Xin Ân Xá là cười đau bụng và xót xa cho những người xin ân xá ko hiểu câu hỏi của BU. CuaSoTinHoc là nơi giao lưu, học hỏi và giải stress tuyệt vời nhất của tôi :busy
Còn tiền còn bạc,còn đệ tử
Hết tiền hết bạc, hết ông tôi.........

Lusubu Đại ca

Lusubu Đại ca

Funny Hero

• Advance Member
  • 408 Bài Viết:
Mình cũng tham gia 4rum csth này lâu rồi, lúc trước cũng có 1 nick khác vào lúc Bush lọc khủng bổ đợt đòi xóa box VLTK bức xúc 1 câu thế là bank nick :-& bây jìơ nghỉ lại thấy vui vui.
mình mê box Game online đặc biệt là VLTK, chơi thời mới ra tới jìơ^^
Mình thích Mod Hùng Dũng, rất vui vẻ thân thiện ^^,^^
kiến thức tin học "mù " ví nó nhưng ai muốn mua vàng có thể pm mình góp ý ^^

Bài viết này được chỉnh sửa bởi Lusubu Đại ca: 02 September 2010 - 09:20 AM

Đối với thế giới này em làm một ai đó, còn đối với một ai đó em là cả một thế giới này ^^.
Thương rồng con nhiều^^

taithuy

taithuy

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 69 Bài Viết:
Nếu được làm Mod chỉ một ngày, tôi sẽ dành thời gian làm quen tất cả thành viên trong bang quản trị :jeje: ....Có bang quản trị mới có đất cho mình múa may tay chân, óc suy nghĩ trong diễn đàn cửa sổ tin học nay,.... hehehehehe. Tôi kính chúc tất cả thành viên trong BQT sức khỏe luôn dồi dào, thành đạt và hạnh phúc trong cuộc sống để duy trì CuaSotinhoc ngày một phát triển lớn mạnh hơn. Một lời chào thân ái nhất cho BQT .

Fire37

Fire37

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:
Hôm qua có ông bạn giới thiệu vào wed này , mình lượn lờ xem thử , hì . Hôm nay lập ID này không biết có ở đây lâu không , mình nghĩ ở đây lâu hay không phụ thuộc vào Mod nhiều hơn là Admin ^^!
Trước mình cũng làm Mod bên VNG rồi , quản lý mấy box gameonline . Giờ về vườn rồi , ở nhà chơi game online lại trở lại thanh mermber :)) .
Mod àh , Mod hiểu mermber muốn gì không , ...hì .....

Duyệt bài nhanh

^^! Chào một ngày mới ( Text 1 BV )

Niệm Phật

Niệm Phật

Tiền trảm hậu tấu

• Advance Member
  • 2605 Bài Viết:
Cứ lựa cái box nào đó xông vào post bài 1 thời gian sau đó được tiến cử lên mod rồi chém mấy mem cho đã, đó là tiêu chí của mình. hehe:thumbsup:

WishCard

WishCard

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:
nếu đc làm Mod 1 ngày, mình sẽ ráng cố gắng đóng góp tốt cho forum để ngày mai lại đc tiếp tục làm Mod :D

nam4687

nam4687

Nhà Thông Thái CSTH

• Advance Member
  • 2762 Bài Viết:
nếu được làm mod 1 ngày , mình sẽ hăm he những ai dám chống mình ;))

McReagant

McReagant

Abc Admin

• Advance Member
  • 1102 Bài Viết:
Nếu được làm mod 1 ngày, hôm sau mình lăn ra bất tỉnh.
BIC BIL
My sign @.

synhat510

synhat510

Thành viên mới

• Newbies
  • 6 Bài Viết:
haha, làm mod chắc khó lắm, suốt ngày online

muvietnam2014

muvietnam2014

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 296 Bài Viết:
Làm MOD hả? Em thích lắm.

Nhưng làm MOD không dễ đâu.

Mod phải đọc tất cả các bài viết do member Post lên, phải sửa chữa những bài viết không hay, phải xóa những link virus... (Cũng có thể bị nhiễm virus đó chứ).

Trong 4rum, em thích nhất là Box về Phần mềm, Box Mu và đặc biệt là Box Games.
Về Mod: em thích nhất là anh minhkhue, anh DCKM, anh ATT (đừng nói là em em nịnh các anh có quyền cao nhe)
Về ECMIN em khoái nhất là anh Bu

Nếu cho em làm Mod 1 ngày, em sẽ..... thui, hổng nói đâu. Nói ra Bu cũng hổng cho em làm.
Nhưng bảo đảm 1 điều, em sẽ không làm ai thất vọng cả. hihi

Còn hỏi tại sao em gắn bó với 4rum thì: 4rum là dân chủ nhất trong các 4rum em tham gia. vậy thôi.

• muvietnam2014 likes this
MuLike.net

tungamg

tungamg

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
ĐÁnh sập cái diễn đàn này

Bài viết này được chỉnh sửa bởi tungamg: 28 April 2014 - 02:30 PM

ketoana

ketoana

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:
Làm mod khó lắm ai ơi.

LeChanNguyen304

LeChanNguyen304

Thành viên mới

• Newbies
  • 4 Bài Viết:
Làm mod khó lắm, phải đâu chuyện đùa :))
mình đã từng làm mod, rồi smod, ta nói....làm BQT mà giống như cu li vậy đó, mem nhờ sửa này sửa nọ, phải làm giống y như thế. rồi nhìu khi giải quyết mấy vấn đề phát sinh do mem gây ra nữa, rồi tổ chức event, v.v
khó lắm, cực lám, nhưng mà vui :)

caoloc

caoloc

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 47 Bài Viết:

làm mod dc lợi ji ko

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà