Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Tin HOT: Vừa nhận 103 USD (5 proof mới) từ trang khảo sát Myopinions (hàng khủng!!!)

• Please log in to reply
2 replies to this topic

kysitrang

kysitrang

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 57 Bài Viết:
Tại 4rum này mình đã post bài: Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Sau một thời gian tập trung làm khảo sát từ 15/6/2012, bỏ ra khoảng 4 tiếng/1 tuần, đến ngày 07/8/2012, mình đã nhận 5 proof mới = 100 AUD, quy đổi sang USD được 103 $ từ MyOpinions
Theo thông báo từ
MyOpinions thời gian cashout là 5-8 tuần nhưng thực tế mình request paypal thời gian lâu nhất là 5 tuần còn trung bình 3 tuần là tiền đã về.

Hình 1: Yêu cầu thanh toán request:

Hình 2: Proof 1 (các proof đều nhận ngày 7/8, chỉ khác thời gian 7h08', 7h10'...)

Hình 3: Proof 2:

Hình 4: Proof 3:

Hình 5: Tổng hợp 5 proof:

Mình post proof mới này cho các bạn yên tâm chiến nhé, đồng thời tiếp tục mở chiến dịch bonus mới đối với ref của viettienvn như sau:

Bạn nào đăng ký thành viên REF của viettienvn

Link ĐĂNG KÝ Myopinions TẠI ĐÂY

sẽ được ưu tiên nhận được:
+ Tất cả mẫu khảo sát thành công, kinh nghiệm, thủ thuật trọn bộ qua email (cách chơi 2acc/1pc, cách fake IP...)
+ Được bonus lại 0,2 $ qua Paypal (1 lần duy nhất) khi đạt từ 400 point trở lên
(áp dụng đối với ref đạt 400 point từ ngày 08/08/2012) các bạn chụp hình lại số điểm đạt được trong account của mình kèm tên email username của bạn rồi gửi mail cho mình [email protected] hoặc post lên 4rum xác nhận
+ Được tư vấn hỗ trợ tốt nhất qua YAHOO CHAT khi mình online: YM! viettienvipvn.

Mọi hướng dẫn, thông tin trao đổi các bạn post tại đây http://mmo4me.com/sh...-tai-Myopinions

Bài viết này được chỉnh sửa bởi kysitrang: 20 August 2012 - 09:29 AM

kysitrang

kysitrang

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 57 Bài Viết:
Mình vừa gửi email hướng dẫn+ mẫu cho tất cả ref mới đăng ký ngày 09/8 đến 16/8 nhé, các bạn kiểm tra kỹ trong mục Spam nếu không thấy email ở Hộp thư đến.

kysitrang

kysitrang

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 57 Bài Viết:
Do trục trặc, acc warm550 của mình đã bị banned (rất đáng tiếc nên các ref đăng ký theo link cũ này từ ngày 09/8/2012 sẽ không được nhận bonus 0.2$ nếu đạt trên 400p, nhưng các bạn yên tâm vì tất cả mẫu khảo sát thành công + kinh nghiệm mình vẫn giữ lời hứa share cho các bạn đầy đủ khi các bạn yêu cầu), tuy nhiên mình đã biết lý do acc bị banned và tìm ra cách khắc phục an toàn.
Các bạn ref cũ nếu ủng hộ mình thì đăng ký theo link ref mới này nhé: http://www.myopinion...efer=kysitrang1
Mình sẽ share ngay bí quyết để hạn chế bị banned acc và nhận tiền cashout ổn định cho ref mới qua email!

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]