Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Hỏi bị lỗi khi chơi game kiếm thế

- - - - -

• Please log in to reply
2 replies to this topic

doan quoc viet

doan quoc viet

Thành viên mới

• Member
  • 1 Bài Viết:
* Các bác có ai biết chỉ mình với?
Mình chơi game kiếm thế. Không có cài aotu gi hết? đăng nhập vào game kiếm thế xong, khi đóng game xuống thì thoát ra khỏi game? vậy các bác có biết cách sữa chỉ mình đi!
Mình cài lại máy rồi, update game kiến thế lại mà vẫn bị như vậy? Mình ra tiệm game chơi thì không có bị gì hết, mình chép game ở tiệm về cũng chơi không được? Vậy bác nào có gặp trường hợp như mình thì chỉ mình cách khắc phục! Mình biết ơn nhiều

anhthusinh

anhthusinh

Thành viên mới

• Newbies
  • 10 Bài Viết:
Ai giúp mình với. Không hiểu tại sao mình không tham gia được mông cổ tây hạ ( còn gọi là tống kim). Mỗi lần báo danh đều nhận được thông báo chức năng này hiện đang đóng. Trong khi mọi người vẫn tham gia hoạt động được bình thường. Ai biết lỗi này chỉ hộ mình với.

ken832189

ken832189

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
dsdsdsds

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang