Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Xin video, hình ảnh tháo lắp, sửa máy in, máy fax

• Please log in to reply
4 replies to this topic

lequocthanh

lequocthanh

Thành viên mới

• Newbies
  • 6 Bài Viết:
Các Bác pro nào có video hoặc hình ảnh tháo lắp sửa chữa các dòng máy in brother hl 2130, 2140; Hp pro P1102, p2014n; sam sung scx-4623fn, 1212nf; Phun màu Canon IP2770, Máy in phun màu EPSON R230X; các loại máy fax panasonic KX-FP, KX-FT.
Video, hình ảnh hướng dẫn cài đặt, thay dây mực, cách bỏ hóa đơn vào và sửa máy in kim LQ 300 + II, LX300+II. Em là người hơi tham lam một tí vì đang muốn học thật nhiều về máy in, máy fax sự học là không ngừng mà phải không các bác, mong các bác giúp em. Ah em đã xem qua youtube nhưng không có các video này nếu các Bác có thì chia sẻ link cho em với, mediafire thì càng ngon, thanks các bác nhiều nhiều lắm.

lequocthanh

lequocthanh

Thành viên mới

• Newbies
  • 6 Bài Viết:
Ah nếu như các Bác không có nhiều thì mỗi người cho em xin 1 video cũng được, nhiều người góp lại thì sẽ được đầy đủ hơn, thanks all.

lad_0504

lad_0504

Thành viên mới

• Newbies
  • 16 Bài Viết:
Chịu khó lên google.com mà kiếm hoặc trong youtube đó bạn.

tbvanphongct

tbvanphongct

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
Cái này khó đấy. Bạn cần hiểu cấu tạo và nguyên lý hoạt động của thiết bị, quan sát kỹ sẽ tháo máy được thôi.

Ráp vào thì hên sui

Mỗi dòng máy, đời máy là cách tháo khác nhau. Làm sao chỉ bạn được

Chịu khó đền vài cái máy là có kinh nghiệm tháo thôi

nickname2606

nickname2606

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 51 Bài Viết:
Không học hết được, có xem video thì bạn cũng phải tháo lắp thực tế mới biết được
bạn nên làm từng cái 1 thôi, chứ ôm cả đống bạn vừa list a thì tẩu hỏa nhập ma mất thôi

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]