Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Xin tư vấn lắp mạng cáp quang

• Please log in to reply
5 replies to this topic

PhungThanhHa

PhungThanhHa

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
Chào mọi người!
Nhà mình chuẩn bị chuyển nhà, phải lo bao nhiêu thứ mà nhất là Internet thì không tài nào mà thiếu được. Bạn mình khuyên lắp mạng cáp quang nhưng nó giới thiệu lắm nhà cung cấp quá, không biết đằng nào mà lần @@ Mọi người cho mình xin ý kiến nhé, lắp mạng cáp quang nhà nào thì tốt ạ?
Thanks!

McReagant

McReagant

Abc Admin

• Advance Member
  • 1102 Bài Viết:
Mình xin tránh nói dài dòng, bạn nên lắp cáp quang của Viettel, còn cụ thể gói cước thế nào thì bạn cứ chọn giá cả theo khả năng của bạn. Đây là theo kinh nghiệm của McReagant :). Khách quan và không hề mang ấn tượng tốt hay xấu đến nhà mạng nào.
BIC BIL
My sign @.

fpttelecom0110

fpttelecom0110

Thành viên mới

• Newbies
  • 7 Bài Viết:

Mình xin tránh nói dài dòng, bạn nên lắp cáp quang của Viettel, còn cụ thể gói cước thế nào thì bạn cứ chọn giá cả theo khả năng của bạn. Đây là theo kinh nghiệm của McReagant :). Khách quan và không hề mang ấn tượng tốt hay xấu đến nhà mạng nào.

Lắp Mạng Cáp Quang Viettel là rẻ và ổn định
Lắp gói 350k/th 12Mbps là hợp lý bạn nhé : call : 0966 57 1900
Bạn có thể lắp cáp quang viettel tại đây
Bạn có thể Lăp Mạng Cáp Quang FPT tại đây

Quoctda

Quoctda

Thành viên mới

• Newbies
  • 14 Bài Viết:

Chào mọi người!
Nhà mình chuẩn bị chuyển nhà, phải lo bao nhiêu thứ mà nhất là Internet thì không tài nào mà thiếu được. Bạn mình khuyên lắp mạng cáp quang nhưng nó giới thiệu lắm nhà cung cấp quá, không biết đằng nào mà lần @@ Mọi người cho mình xin ý kiến nhé, lắp mạng cáp quang nhà nào thì tốt ạ?
Thanks!

Bạn tham khảo các chương trình khuyến mãi mới nhất của FPT tại Internet FPT nhé. Thân!!!

mr nhan

mr nhan

Thành viên mới

• Newbies
  • 7 Bài Viết:
HI.
Cho mình hỏi lắp cáp quang nào mạnh và ổn định nhất để mình mở dịch internet game online và gói cước nào là phù hợp nhất. Hiện tại mình ở Quận Tân Phú, TP HCM.
Thanks
Mr. Nhân

saomaiyeuem08

saomaiyeuem08

Trình độ A CSTH

• Member
  • 112 Bài Viết:
mình cũng lắp gói 6M cua FPT sao mà thấy cũng chậm quá nhĩ hix

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung