Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Kiếm gift card trên itunes để mua game bản quyền

• Please log in to reply
2 replies to this topic

ThanhTamPRO1104

ThanhTamPRO1104

Fan Linda-Chung

• Advance Member
  • 830 Bài Viết:
Chào các bạn
Đã có nhiều bạn chia sẻ các cách kiếm $ online, nhưng hôm nay mình xin chia sẻ với các bạn ứng dụng tuyệt vời nhất mà mình đã từng sử dụng để kiếm $ online. Và tuyệt vời hơn là đây là các ứng dụng nền web chạy trên chính thiết bị iDevice của bạn, vì vậy bạn có thể tranh thủ thời gian mọi lúc, mọi nơi để kiếm $ cho mình :D
Mình đưa link lên đầu để các bạn tiện theo dõi:
FeaturePoints: https://featurepoints.com/r/8WYX3K

Đầu tiên là ứng dụng FEATUREPOINTS. Các bạn theo mở đường link sau trên iDevice của mình https://featurepoints.com/r/8WYX3K safari sẽ mở ra trang web

Tại đây bạn nhấn vào Sign up sẽ hiện ra popup yêu cầu cài đặt chứng chỉ
Nhấn install và sau đó tiếp tục nhấn install now ở popup sau đó, chứng chỉ sẽ được cài đặt và sau khi cài đặt xong bạn nhấn done để quay về trang web của ứng dụng trên safari. Từ đây, điểm của bạn sẽ bắt đầu được tính
Từ đây, bạn sẽ được đề nghị dùng thử các app trong mục app offer, bạn chỉ việc nhấn vào tên app, appstore sẽ tự động mở ra để bạn tải ứng dụng. Sau khi tải ứng dụng hoàn tất, các bạn chỉ việc mở app lên chạy trong khoảng 30 giây rồi out ra, quay trở lại trang web của ứng dụng, bạn sẽ thấy được cộng điểm. Thông thường các app có điểm giao động từ 90 đến 300 điểm và có rất nhiều app để các bạn kiếm tiền. Mỗi 600 điểm tương đương với 1 USD, khi đủ 5 USD bạn có thể quy đổi ra paypal credit hoặc khi đủ 10 USD các bạn có thể đổi ra itunes gift card

Đây là thành quả trên iphone mình mới dùng ứng dụng này chưa được 1 tuần và số điểm còn lại của mình cũng sắp đủ 5USD tiếp theo rồi :D

Và cuối cùng, để khai thác tối đa hiệu quả cho việc kiếm $, bạn cần trang bị cho mình một dịch vụ VPN để fake IP. Vì thông thường, các app được offer cho IP Việt Nam khá ít, bạn nên dùng IP của Mỹ và Anh để thì sẽ có rất nhiều app cho bạn dùng thử. Mình giới thiệu với các bạn ứng dụng VPN One Click. Các bạn vào appstore để down về
Sau khi down, chạy ứng dụng sẽ có 3 tuỳ chọn cho bạn: dùng thử 7 ngày; mua gói 1 tháng; mua gói 1 năm. Bạn cứ sử dụng gói dùng thử 7 ngày, mình sẽ hướng dẫn các bạn cách để tiếp tục sử dụng VPN sau khi hết hạn 7 ngày.
Ơ trên không thấy có mục dùng thử 7 ngày vì mình đã active rồi, nó nằm ở trên cùng của 3 hàng. Sau khi nhấn vào mục dùng thử 7 ngày (free trail 7 days), bạn sẽ được yêu cầu cài đặt chứng chỉ tương tự như trên, bạn cứ thực hiện đầy đủ. Sau khi cài đặt xong, bạn vào Settings --> VNP trên iDevice
Sau đó vào trong, bạn chọn dịch vụ VPN tương ứng với IP của nước bạn muốn fake, ở đây mình hay dùng US và UK
Sau khi bạn chọn dịch vụ VPN và nó hiện dấu tick bên cạnh, đừng thoát ra ngay mà kéo lên trên và bật toggle VPN lên đã nhé
Thế là xong !
Bắt thang lên hỏi ông trời,
Con trai nhiều chuyện thì đời ra sao?
Ổng cười ổng bảo như tao.
Suốt đời phải sống không cao hơn bà.
Sáng lo nấu nước pha trà,
Tối lo zô quạt cho bà ngủ ngon.

Hàng độc quyền cấm in sao zới mọi hình thức ^^!.

********************************************************************************

ThanhTamPRO1104

ThanhTamPRO1104

Fan Linda-Chung

• Advance Member
  • 830 Bài Viết:
cái này ngon mà ko ai thử hết ^^!
Bắt thang lên hỏi ông trời,
Con trai nhiều chuyện thì đời ra sao?
Ổng cười ổng bảo như tao.
Suốt đời phải sống không cao hơn bà.
Sáng lo nấu nước pha trà,
Tối lo zô quạt cho bà ngủ ngon.

Hàng độc quyền cấm in sao zới mọi hình thức ^^!.

********************************************************************************

NNTBB

NNTBB

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:
Cái này lằng nhằng quá chủ top ơi

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang