Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

mạng wifi

• Please log in to reply
3 replies to this topic

trthtrung

trthtrung

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
Chào các bạn!
Mình mới mua bộ phát wireless-G, model WRT54LG. mình kết nối một cổng qua modem, một cổng qua máy tính bàn, nhưng không hiểu sao máy tính bàn hay rớt mạng (Có lúc có có lúc không) trong khi đó mạng qua bộ phát wireless-G thì vẫn hoạt động bình thường. có khi nào mình cắm cáp sai không các ban?

zZTVBZz

zZTVBZz

Đủ là bao ?????

• Mod Tin Học
  • 1202 Bài Viết:

Chào các bạn!
Mình mới mua bộ phát wireless-G, model WRT54LG. mình kết nối một cổng qua modem, một cổng qua máy tính bàn, nhưng không hiểu sao máy tính bàn hay rớt mạng (Có lúc có có lúc không) trong khi đó mạng qua bộ phát wireless-G thì vẫn hoạt động bình thường. có khi nào mình cắm cáp sai không các ban?

Bạn nên kiểm tra card mạng máy bàn.

fpttelecom0110

fpttelecom0110

Thành viên mới

• Newbies
  • 7 Bài Viết:

Chào các bạn!

Bạn vui lòng gọi theo số : 0947 55 3131 để ah ấy hướng dẫn cho
Free

GiaHuy89

GiaHuy89

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:
mình cũng gặp tình trạng về modem wifi! cáp mạng đó cấm vào máy tình sữ dụng ok không bị disconnect lần nào!nhưng cấm vào wifi thì sữ dụng dc 1 thời gian thì lại bị disconnect!rút ghim modem ra cấm lại thì kết nối dc 1 thời gian rồi lại bị disconnect!
help me!!!!!thanks all

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]