Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Một số pet thần thú xinh đẹp và không kém phần sexy

- - - - -

• Please log in to reply
No replies to this topic

chicksieuway

chicksieuway

Thành viên mới

• Newbies
  • 14 Bài Viết:
Trải qua gần 4 năm, VPT game vẫn đang giữ 1 nét riêng trong lòng gamethủ mặc dù nhiều người trong số chúng ta đã nhiều lần muốn dứt áo ra đi khôngđược

Hệ thống pet là 1 điểm đặc sắcrất riêng, đa dạng, phong phú, và rất tốn tiền trong game pet là người bạn đồng hành,1 trợ thủ đắc lực của gamer đôi khi nó còn quan trọng hơn cả nhân vật của bạn

Chăm sóc 1 em pet thế nào để mạnh ? Class của mình hợp với em pet nào? Sử dụngthằng em của mình ra sao, hay nghĩ cách khắc chế lại thằng em của đối thủ...luôn là chủ đề bàn tán của anh em gamer.

Sau đây là 1 loạt những em pet đang hot trong game cho anh em bình chọn, em nàosẽ là hoa hậu năm nay

1: Thần Long Viễn Cổ

Quái vật hệ rồng ver 2, niềm mơ ướccủa bao người khi được sở hữu 1 em Thần Long Tím, mặc dù ở thời điểm hiện tạiem ấy đã quá già và lạc hậu, nhưng đối mặt với 1 em Thần Long thì ai dám khinhthường Posted Image

2: Dứa Mật

Thần thú hệ thực vật. Sinh ra để trịloài rồng, skill độc gai bá chạo, mặc dù đã già nhưng hiện tại dứa mật vẫn đanglà 1 pet hot và đc khá nhiều gamer sử dụng...

3: Hoàng Tử Thiên Sứ

Niềm tự hào của chủng tộc ác ma sátcánh chiến đấu cùng nhiều tên tuổi lớn trong game, skill đặc biệt tăng cực caohiệu quả chiến đấu cho chủ nhân, đặc biệt rất đẹp trai, mấy em gamer mê AU là kếtluônPosted ImagePosted Image

4: Kim Hổ

Kẻ khiêu chiến vô địch, trùm pet hệdã thú với dame vật lý thuộc loại khủng nhất, đối mặt với 1 em kim hổ có lẽ nhiềugamer đã từng nằm sàn và khóc hận Posted Image

5: Công Chúa Momo

Thần thú hệ máy. Nhìn có vẻ trì độn,đầu to chân ngắn, nhưng em này thuộc loại khó trị và bá đạo nhất từ khi xuất hiệnđến nay. Và như anh em gamer chúng ta đã biết, để trị đc em này, chúng ta cầnphải.... có 1 em như thế nhưng ngon hơnPosted Image

6: Thỏ Baby

Thần thú hệ người. Xinh gái, dángchuẩn, body đẹp, khá chảnh và khó tính. Dame MP khá ảo diệu, có thể 1 tun quétsạch quân địch... nhưng phải tùy xem cô nàng có hứng hay koPosted Image

7: Nhím Xanh

Thần thú hệ thực vật, 1 chú nhímxinh xắn nhìn khá dễ thương và yếu ớt nhưng ẩn chứa sức mạnh phòng vệ kinh ngườicho chủ nhân của mình. Đây là thần thú khá cơ động khi pk team. Còn gì antoàn hơn khi có 1 em nhím dễ thương thế này đi bên cạnh nàoPosted Image

8: Loni

Thần thú hệ rồng, cô con gái Long Vương...đc VPT team quảng cáo rất rầm rộ nhưng ko được gamer ưu ái với skill dame MPsiêu to nhưng hên xui T___T.

9: Camy

Thần thú hệ ác ma vừa ra lò, đẹplung linh, skill đặc biệt khóa mọi trị liệu của đối phương, đang chờ đợi đượcgamer khám phá và nâng lên tầm cao mới.

Nguồn:Petthần thú xinh tươi nhất

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]