Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Cùng nghía những bức vẽ tuyệt đẹp của cư dân Vua Pháp Thuật

- - - - -

• Please log in to reply
No replies to this topic

chicksieuway

chicksieuway

Thành viên mới

• Newbies
  • 14 Bài Viết:
Cùng nghía những bức vẽ tuyệt đẹp của cư dân Vua Pháp Thuật
Chủ đề này khá phù hợp với các cư dân, nhất là với những bạn thích vẽ vời, photoshop, làm đồ handmade đẹp ơi là đẹp của Vua Pháp Thuật. Còn đẹp thế nào mọi người có thể nghía ở các bài cũ hoặc ở diễn đàn nhé (.O.’) . À, mà khi xem xong mọi người cũng đừng bình loạn ném đá các bạn í nhé vì các bạn đã cố gắng rồi, nếu muốn ném gạch thì các bạn hãy làm hơn mọi người rồi hãy ném nhé ≧◡≦, còn không cứ ném Rùa tui nhé vì thú thật Rùa tui cũng đang cần gạch để.... xây hang ٩(^‿^)۶ nếu cảm thấy nặng tay quá thì cứ ném vài cục bảo thạch cũng được *chớp chớp*

Chủ đề của sự kiện tại Fanpage Vua Pháp Thuật

Những bức vẽ của các bạn đều xoay quanh chủ đề quen thuộc như pet của mình, nhân vật và thậm chí theo một hình mẫu nào đó của game, tuy nhiên với nét vẽ đơn giản, mộc mạc và khả năng tưởng tượng phong phú mà Rùa tui cũng bái phục (。◕‿◕。) các bạn đã tạo ra những tác phẩm ấn tượng

Thật đẹp và ấn tượng phải không nào mọi người!?! Nhìn vào là cũng muốn vẽ cho riêng mình một bức vẽ rồi, biết đâu mai sẽ có một hình Rùa tui tự vẽ nhỉ, tưởng tượng chút coi nên vẽ gì nhỉ một con Rùa tự kỷ chỉ có cái mai và đầu quay vô vách tường và lẩm bẩm rùa có 1 con rùa, rùa có một mai rùa,..... (^O^)

Các bạn muốn xem các tác phẩm khác của mọi người hãy đăng nhập tại đây để xem nhé

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]