Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Web kiểm tra mật khẩu mạnh yếu made in vietnam [HOT]

• Please log in to reply
No replies to this topic

diepbang

diepbang

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
Các anh chị , em mới làm xong cái web gồm có :
+ Kiểm tra độ bền password : Tính đc ngày - tháng - năm - phút - giây - giờ password mình bi @hắc

+ Tạo mật khẩu theo cách ngẫu nhiên:
Có thể bao gồm chữ cái viết hoa , thường , số , ký tự đặc biệt
Theo cách này thì em cảm thấy password mình bảo mật hơn và khó bị đoán trúng hơn

+ Mã hóa văn bản :
Bao gồm thuật toán : DES - TripleDES - AES - Rabbit - RC4
Có thể dùng để mã hóa văn bản , tài liệu , email v.v.vv Chỉ có thể có password mới giải mã đc

+ Gợi ý password :
Là chỉ cần nhập vào tài khoản vào . Rồi sao đó web sẽ đem ra những gợi ý password cho tài khoản đó phù hợp với độ dài và bảo mật an toàn cho tài khoản đó giúp password bạn khó đoán đc và bảo mật cho bạn . (cái này phù hơp cho ai chưa biết chọn password là gì chỉ cần nhập username vào nó sẽ gợi ý cho )

http://www.youtube.com/watch?v=EMzYte9wirQ

http://www.safehousevn.com/

Hy vọng cách anh giúp em chuyển tiếp website này của em nếu cảm thấy có lợi ích . Đây là nguyên một tâm huyết kỳ nghỉ hè 3 tháng của em . Hy vọng các anh sẽ thích . Em chỉ mún làm nhiều thứ made in vietnam for vietnamese . Please if like ...then giới thiệu dùm mọi người về trang web này của em . Thanks .....

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]