Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Game ninja school phiên bản mới nhất cho điện thoại

• Please log in to reply
3 replies to this topic

ctptinh

ctptinh

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 212 Bài Viết:
Bạn là người đam mê các môn võ thuật? Bạn đã biết tới game ninja school chưa? Đến với game bạn sẽ được học những môn võ thuật ở 1 ngôi trường nổi tiếng cùng với nhiều thầy dạy giỏi. Game ninja school có hình ảnh bắt mắt, nhạc game thân thiện với phân luồng đặc biệt rất mạnh giúp các bạn có thể thoải mái chơi mà không sợ bị giật hay lag. Game Ninja đang gây sức hút lớn trong cộng đồng game cho điện thoại.

Với phiên bản tai game ninja school Java cho điện thoại có nhiều tính năng nhiệm vụ mới cho người chơi:

- 30 cấp độ game và 3 địa điểm

- Trong game bạn sẽ có 3 HP tương đương với 3 sao sau khi hoàn thành. Nhiệm vụ của bạn là lấy được 5 quyển bí kíp

- Vũ khí ban đầu là dao.Khi bạn ăn được 1 quyển bí kíp bạn sẽ được vũ khí mới như phi tiêu,phi tiêu 3,6, tên độc…

- Kẻ địch ban đầu ko né tránh đòn của bạn. Nhưng dần vì sau chúng nhảy tránh được đòn đánh

Bài viết này được chỉnh sửa bởi ctptinh: 28 August 2013 - 09:56 AM

AnThykute

AnThykute

Trình độ A CSTH

• Member
  • 103 Bài Viết:
ko biết mình chơi đc ko vì điện thoại mình cùi lắmPosted Image
sever : Đường Phi Yến
Char : King0305
Môn Phái : Thiên Vương Bang
Thích solo 1 thời đã qua của TVB
Nhớ AE , nhớ cảm giác xưa kia
Ôi tiếc thay .............

AnThykute

AnThykute

Trình độ A CSTH

• Member
  • 103 Bài Viết:
thôi rồi máy mình cùi nên ko thể nào chơi đc , có gì ban UP game khác mình vào dow chơi , thank bạnPosted Image
sever : Đường Phi Yến
Char : King0305
Môn Phái : Thiên Vương Bang
Thích solo 1 thời đã qua của TVB
Nhớ AE , nhớ cảm giác xưa kia
Ôi tiếc thay .............

rainbownt

rainbownt

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 350 Bài Viết:
Game hay quá nhỉ, mình cũng xin giới thiệu một vài game hay cho di động. Trò chơi trí tuệ game pikachu cho iphone gắn liền với tuổi thơ. Phiên bản mới tai game ban ga cho iphone trên điện thoại vô cùng hấp dẫn . Hóa thân thành anh chàng thợ sửa ống nước trong tai game mario cho iphone để giải cứu công chúa xinh đẹp. Cốt truyện hay, đồ họa đẹp mắt trong game hanh dong cho mobile sẽ không làm bạn thất vọng.

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]