Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

[VLTK 3D] Vượt Phó bản Luyện Thần binh & Thú cưỡi.

• Please log in to reply
12 replies to this topic

ChangIT

ChangIT

Cao đẳng CSTH

• Advance Member
  • 957 Bài Viết:
Hôm qua mình vào Trang chủ thấy tin chuẩn bị ra mắt 2 phó bản mới: Phó bản Hồi Ức Trì Quốc Thiên VươngHội Chiến Đường Môn. Có bác nào xem qua chưa?

Vượt qua Phó bản này, phần thưởng dành cho anh em là Nhân Hoa Sinh, Thiên Ngọc Châu, Thiên Duyên GiớiKim Ô Vân Thiết để chế tạo Thần Binh 80 phẩm chất 280.

Nhìn phần thưởng đủ biết đây là Phó bản Cao cấp rồi, chỉ có anh em trên lv80 và nhóm 25 người mới đi được nhé. Để vào Phó bản thì đến gặp Trừng ChínhThiếu Lâm hoặc tại Thành Đô đối với Phó bản Hội Chiến Đường Môn.

Khi vào rồi thì anh em chuẩn bị tâm lý để đối đầu với Tiêu Sa hay Uông Mãng. Đây là 2 Boss cuối khá “hổ báo” đấy.

Tương tự như trang bị Hoàng kim Môn phái trong Võ Lâm Truyền Kỳ, Thần Binh luôn là niềm ao ước của anh em ta bấy lâu nay.

Đặc biệt là diễn đàn nó cũng mới ra sự kiện chào mừng 2 phó bản mới này, với phần thưởng thú cưỡi Tuần Lộc “hàng độc”. Có ai biết thông tin về con thú cưỡi này không nhỉ?

Bác nào có nhu cầu lập đội đi chung thì điểm danh bên dưới nha.

Xem thêm thông tin tại đây nhé. Sự kiện diễn đàn thì ở đây.

TuBiDaiKa

TuBiDaiKa

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 452 Bài Viết:
lại thêm nhiệm vụ fải làm hằng ngày rồi :)) kiểu này đến bao giờ mới chán nổi :))

daisutimvo

daisutimvo

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 209 Bài Viết:
nhìn fần thưởng đủ biết khó cỡ nào :-s biết bao h mới đủ trình ...

phuchunghoiquang

phuchunghoiquang

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 448 Bài Viết:
muốn chán thì dễ mà :)) đi 1 vài lần ko dc gì là chán liền :))

ChangIT

ChangIT

Cao đẳng CSTH

• Advance Member
  • 957 Bài Viết:
gì mà chù ẻo kinh vậy cha..ng ta chưa đi, PB mới ra mà nói cái làm hết ai dám thử luôn đó :)) tới lúc đó NPH kiếm ông là mệt à :))

TuBiDaiKa

TuBiDaiKa

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 452 Bài Viết:
ng ta chẳng rảnh thế đâu bố ơi. hay là thớt cũng là ng cầm cân nảy mực vụ này :-"

ChangIT

ChangIT

Cao đẳng CSTH

• Advance Member
  • 957 Bài Viết:
thôi tớ xin đi :)) tớ mà cộm cán như thế thì post hẳn phần thưởng luôn cho nó máu chứ lên đây rủ rê làm gì :( :(

daisutimvo

daisutimvo

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 209 Bài Viết:
thế thôi làm vụ hướng dẫn đi kìa. nghe có vẻ đơn giản :)) lấy em tuần lộc về chạy mùa noel cho nó máu

phuchunghoiquang

phuchunghoiquang

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 448 Bài Viết:
bạn ko biết 1 điều đơn giản là muốn hướng dẫn triệt để thì fải hoàn thành PB thành công à :))

TuBiDaiKa

TuBiDaiKa

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 452 Bài Viết:
ồ chuyện đó thì chưa chắc nhé. cứ đi tầm 70 80% rồi ra chém gió như đúng rồi là ổn thôi mà :)) mà ko biết xét theo tiêu chí nào nhỉ :-?

ChangIT

ChangIT

Cao đẳng CSTH

• Advance Member
  • 957 Bài Viết:
vào cái link forum mà đọc. trong đó hướng dẫn cụ thể lắm đó mọi người. ở đây đoán mò chi cho mệt =))

daisutimvo

daisutimvo

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 209 Bài Viết:
ơ mà cuối cùng có ai cho đi ké ko. đông thế này mà ko làm 1 team đi à :(

Phan tran

Phan tran

Thành viên mới

• Newbies
  • 5 Bài Viết:
Game khó chơi quá, chịu thua