Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Ra Mắt chuyên mục hỏi đáp nóng VLTK II !

* * * - - 1 Bình chọn

• Please log in to reply
614 replies to this topic

danangcity

danangcity

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:
chào các huynh . đệ có vấn đề này cần hỏi các huỵnh đây :
đệ có con hiệp độc 61 , sức mạnh:42+14 , nội công:50+14 , thân pháp:214+24 nhưng không bắt được hỏa kỳ lân dù đệ đã công max chiêu thức các cấp có thể cho cấp 61 rồi . Mong các huynh tư vấn cho

sayvannhau

sayvannhau

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 60 Bài Viết:
Muốn bắt OH, em phải có ít nhất 5.1 trị tà linh. Em tăng như vậy không đủ tà linh thì dù có mã chiêu thức vẫn không bắt được. Em phải tăng max thân pháp trước đã.

le huy hoang

le huy hoang

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 149 Bài Viết:

Muốn bắt OH, em phải có ít nhất 5.1 trị tà linh. Em tăng như vậy không đủ tà linh thì dù có mã chiêu thức vẫn không bắt được. Em phải tăng max thân pháp trước đã.

Sai! sai hoàn toán!
Cấp 61 thì thu phục quái cấp cao hơn cần phải thu phục nhiều lần mới được!
Nếu tà linh của bạn trên hoặc bàng 2.0 và cấp >60 thì có thể thu phuc được hỏa kì lân!

I'm Sorry

I'm Sorry

Thành viên mới

• Newbies
  • 11 Bài Viết:
Các Bạn Chỉ Giúp Cách Hủy Tất Cả Nhiệm Vụ Mua Vật Phẩm Của TNTV với ! Chán NV này quá rồi hên thì không sao! Xui thì Gặp cái Bảo Đao mua hoài tới sáng chưa xong ! Giải pháp tốt nhất là Hủy Hết Nhiệm Vụ này

Rong Dia Nguc

Rong Dia Nguc

Thành viên mới

• Member
  • 38 Bài Viết:

Các Bạn Chỉ Giúp Cách Hủy Tất Cả Nhiệm Vụ Mua Vật Phẩm Của TNTV với ! Chán NV này quá rồi hên thì không sao! Xui thì Gặp cái Bảo Đao mua hoài tới sáng chưa xong ! Giải pháp tốt nhất là Hủy Hết Nhiệm Vụ này

Bỏ tích chọn ở Dòng Hàng TNTV (bên tab Nhiệm vụ) đi thì nó sẽ không mua đồ TNTV nữa, bác ơi!

Tiện thể: Bạn chạy bản M hay bản N mà bị cái lỗi này vậy? Mình chạy bản N nó vẫn hoạt động rất chi là bình thường mà :bong

I'm Sorry

I'm Sorry

Thành viên mới

• Newbies
  • 11 Bài Viết:
Alo ! Admin ơi! đã up phiên bản mới rồi ! không Auto TH được nữa ! săn tiện sữa luôn mấy cái lỗi cũ luôn nhe!
Xin Anh Admin Xem lại Cái Auto Login Chay trên Windows 7 với vì cái win này hỗ trợ rất tốt cho chạy nhiều acc game mà kg lag !

Bài viết này được chỉnh sửa bởi Nguyễn Nam: 27 November 2009 - 10:59 AM
Nguyễn Nam :ok ^^

ga noob

ga noob

Thành viên mới

• Newbies
  • 13 Bài Viết:
sao auto th xài được rồi sao f2 vẫn chưa đc vậy bác Nam

I'm Sorry

I'm Sorry

Thành viên mới

• Newbies
  • 11 Bài Viết:
Admin Ơi Xin Lại Cái Mua Bảo Đao của Thương Nhân Tây Vực với! Hủy 1 Số Nhiệm Vụ Khó Rồi Còn lại Cái Q này mà Hủy Luôn Thì Phí Quá ! Giờ AutoTH chỉ được 1 ít vàng thôi! Hỏi Bên Topic kia 2 ngày rồi không thấy ai Trả Lời nên qua đây hỏi tiếp!

Tinh1234

Tinh1234

Thành viên mới

• Member
  • 3 Bài Viết:
Bạn nào giúp mình với minh ko vào được Võ lâm :d mặc dù đã dowload autoupdate ở trang chủ VLTK rồi :dede :( :mad: Posted Image

♫⌐⌡⌡⌡⌡⌡

♫⌐⌡⌡⌡⌡⌡

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
cac bac noi sao chu tụ day cay bang ac dgt 70 ne 1jo la xong het 6o cai 50v ke ca tien rac va ban do
:dede ko tin thi :bong alo cho tui ne 01666004152
ai co hoang kim lenh bai ban em cai nhe :busy cho em theo so tren em cam on cac bac

Đời Phiêu Du

Đời Phiêu Du

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
Chào các bạn !
Cho mình hỏi có chương trình nào auto + đồ như auto chế đồ không ? Mỗi lần nghồi + đồ rất mệt và đau tim, nếu có chương trình nào auto click thì mình chỉ cần bỏ mảnh thiên thạch, thiên thạch và vàng vào rồi set time cho nó auto click rồi mình đi uống cafe về được thì được, không thì thôi. Ai có làm ơn chỉ cho mình với nhé, cảm ơn các bạn nhiều.

Jemai

Jemai

Thành viên mới

• Newbies
  • 32 Bài Viết:
+ đồ mà ko dám nhìn thì có sẵn cái auto click đó :bong nhắm mắt quay đi 15s là món +6 về 0 :-$

Shuzhiakai

Shuzhiakai

Trình độ A CSTH

• Member
  • 165 Bài Viết:
Có cách nào cày Exp nhanh không? Mình chơi lên 8x rồi mà khó kiếm kinh nghiệm quá!! :bong đi train thì 2h chưa được 1%, cả ngày th + tk + train + sm cũng chỉ được 1%.Ai có kinh nghiệm chỉ với (trừ ăn event ra) thank nhiều!! àh sẵn cho hỏi ai biết các bãi train quái trừ Vương Mẫu Động+Cổ Dương Động ra! ở đâu train nhiều quái mà thời gian quái ra nhanh nữa.mình 84 rồi ai biết help me!!!

Oº°‘¨ (`('•.¸(`'•.¸¤*¤¸.-'´)¸.•'´)´)¨‘°ºO
<-··¤(`×[¤ (Æm.•´¯`•.£à¸,ø¤°``°¤ø,¸†Ä†----:¦:---:¦:---Çå) ¤]×´)¤··->

le huy hoang

le huy hoang

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 149 Bài Viết:

Có cách nào cày Exp nhanh không? Mình chơi lên 8x rồi mà khó kiếm kinh nghiệm quá!! :bong đi train thì 2h chưa được 1%, cả ngày th + tk + train + sm cũng chỉ được 1%.Ai có kinh nghiệm chỉ với (trừ ăn event ra) thank nhiều!! àh sẵn cho hỏi ai biết các bãi train quái trừ Vương Mẫu Động+Cổ Dương Động ra! ở đâu train nhiều quái mà thời gian quái ra nhanh nữa.mình 84 rồi ai biết help me!!!

Giờ chủ yếu là ăn event! Ăn nhân sâm + đi chiến trường + Đi tử quang là nhiều kn thôi chứ chả còn gì nhiều hết!

Shuzhiakai

Shuzhiakai

Trình độ A CSTH

• Member
  • 165 Bài Viết:

Có cách nào cày Exp nhanh không? Mình chơi lên 8x rồi mà khó kiếm kinh nghiệm quá!! :(( đi train thì 2h chưa được 1%, cả ngày th + tk + train + sm cũng chỉ được 1%.Ai có kinh nghiệm chỉ với (trừ ăn event ra) thank nhiều!! àh sẵn cho hỏi ai biết các bãi train quái trừ Vương Mẫu Động+Cổ Dương Động ra! ở đâu train nhiều quái mà thời gian quái ra nhanh nữa.mình 84 rồi ai biết help me!!!

Giờ chủ yếu là ăn event! Ăn nhân sâm + đi chiến trường + Đi tử quang là nhiều kn thôi chứ chả còn gì nhiều hết!

Thank bạn rất nhiều! VNG nay ra event tuy ham thiệt nhưng cái gì cũng toàn xu với xu :(( mình thì điều kiện kinh tế khó khăn!! nhớ lại lúc mới ra free event có thể nuốt bằng v cho những ai ko có kinh tế như mình ! còn bây giờ thì ko còn nữa! mua tụi nó bán thì mắc quá! :((
Bạn ơi nhân sâm mua ở đâu vậy ? giá khoản nhiêu v ? nghe nói nuốt 1 cái 5 tr exp! mà không biết ở đâu có nữa :yes chỉ mình luôn nha! thank rất nhiều

Shuzhiakai

Shuzhiakai

Trình độ A CSTH

• Member
  • 165 Bài Viết:
:yes Sẵn đây cho hỏi ai có kinh nghiệm ép đồ +7 ko?mình xem nhiều điễn đàn với nhiều bài viết rồi mà chưa lần nào cộng được lên 7 :(( tiền thì không có ! event thì không dám nuốt vậy mà cứ chi tiền mua mtt cho thằng thợ rèn lưu ăn riết !!
:(( có khi thấy đứa nó cộng mà dùng đồ tqc 7x là sao cũng ko biết luôn :((
Ai pro chỉ với ví dụ như: + vào giờ nào? đứng góc nào ? + món nào trước.......không cần tỷ lệ 100% chỉ cần tỷ lệ cao là được! chứ đà này đang đệ tử Xà Thái Quân(Dương Môn) chuyển sang làm đệ tử Long Tại Thiên(Cái Bang)quá :)

tiengadayanhem

tiengadayanhem

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 71 Bài Viết:

8-> Sẵn đây cho hỏi ai có kinh nghiệm ép đồ +7 ko?mình xem nhiều điễn đàn với nhiều bài viết rồi mà chưa lần nào cộng được lên 7 :(( tiền thì không có ! event thì không dám nuốt vậy mà cứ chi tiền mua mtt cho thằng thợ rèn lưu ăn riết !!
:hehe có khi thấy đứa nó cộng mà dùng đồ tqc 7x là sao cũng ko biết luôn :bong
Ai pro chỉ với ví dụ như: + vào giờ nào? đứng góc nào ? + món nào trước.......không cần tỷ lệ 100% chỉ cần tỷ lệ cao là được! chứ đà này đang đệ tử Xà Thái Quân(Dương Môn) chuyển sang làm đệ tử Long Tại Thiên(Cái Bang)quá :((

không có kinh nghiệm gì đâu bạn, chủ yếu do may mắn thui, còn một số người ep nhiều quá nên có 1 chút gọi là " linh cảm" thui :d.
hơn nữa nếu có kinh nghiệm thì mình nghĩ chắc không có ai nói đâu :hehe

à còn về việc train quái thì mình nhớ có động " âu dương động" hình như cũng ngon như vương mẫu động đó

Bài viết này được chỉnh sửa bởi tiengadayanhem: 07 January 2010 - 12:06 PM

làm giàu không khó, chỉ khó là không biết là giàu
ai dạy tui làm giàu với

Shuzhiakai

Shuzhiakai

Trình độ A CSTH

• Member
  • 165 Bài Viết:

:-> Sẵn đây cho hỏi ai có kinh nghiệm ép đồ +7 ko?mình xem nhiều điễn đàn với nhiều bài viết rồi mà chưa lần nào cộng được lên 7 :(( tiền thì không có ! event thì không dám nuốt vậy mà cứ chi tiền mua mtt cho thằng thợ rèn lưu ăn riết !!
8-> có khi thấy đứa nó cộng mà dùng đồ tqc 7x là sao cũng ko biết luôn :-??
Ai pro chỉ với ví dụ như: + vào giờ nào? đứng góc nào ? + món nào trước.......không cần tỷ lệ 100% chỉ cần tỷ lệ cao là được! chứ đà này đang đệ tử Xà Thái Quân(Dương Môn) chuyển sang làm đệ tử Long Tại Thiên(Cái Bang)quá :((

không có kinh nghiệm gì đâu bạn, chủ yếu do may mắn thui, còn một số người ep nhiều quá nên có 1 chút gọi là " linh cảm" thui :d.
hơn nữa nếu có kinh nghiệm thì mình nghĩ chắc không có ai nói đâu :d

à còn về việc train quái thì mình nhớ có động " âu dương động" hình như cũng ngon như vương mẫu động đó

:(( Vậy là tốn tiền cho bác lưu nữa rồi!!Thank bạn nhiều! hix "Cổ dương động" thì mình biết,còn "âu dương động" là ở đâu sao mình tìm hết bản đồ rồi mà ko thấy :-??

Gà Con ChipRose

Gà Con ChipRose

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:
Bác Cele cho em hỏi tại sao bây h em k chạy đc Chip F2 với TH nữa nhỉ?
Võ lâm nhà em là 4.0.2 mà hình như auto là 4.0.1 @@

Shuzhiakai

Shuzhiakai

Trình độ A CSTH

• Member
  • 165 Bài Viết:

Bác Cele cho em hỏi tại sao bây h em k chạy đc Chip F2 với TH nữa nhỉ?
Võ lâm nhà em là 4.0.2 mà hình như auto là 4.0.1 @@

Bạn có thể nói rõ được không bạn.Vd: không mở chipf2 hay chip th lên được hoặc mở lên được mà không nhận nhân vật....Mình vẫn xài chip f2 4.0.1 vẫn chạy bình thường.Bạn thử downloa (Chipauto.net) :jeje: lại và cài lại các thư viện xem chạy được ko!!

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng