Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Lưu trữ : Quà tặng năm mới - Auto TGHM

* * * * - 1 Bình chọn

• Chủ Đề Đã Khóa Chủ đề này đã được khóa
2294 replies to this topic

mercury838

mercury838

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 75 Bài Viết:
Năm hết tết đến, cũng là lúc mình quyết định chia tay với TGHM sau một năm gắn bó. Trước đây, khi còn chơi, mình có viết 1 tool để auto thế giới hoàn mỹ, mặc dầu ko thật hoàn hảo nhưng cũng giúp các bạn đi làm ko phải bỏ nhiều thời gian vào game.

Auto này có thể tự target mob, tự bơm máu, thời gian thi triển skill và chu kì đánh giữa 2 skill.
Chương trình có kèm theo 1 file thanthu.pw2 các bạn nhấn nút load và lấy mẫu tham khảo để cài đặt phù hợp cho nhân vật của mình nha.
Chúc các bạn chơi game thật vui vẻ.
Đừng lạm dụng chuơng trình của mình phát tán virus nha.

Chương trình buff mới dành cho Vũ Linh
Đây là bản Beta của chương trình buff mà mình đang viết cho Vũ Linh.
Chức năng chương trình: Tự động theo sau và buff máu cho nhân vật. Buff kháng sau một thời gian định trước. Bay trên nhân vật 1 khoảng cố định (Không bị hạ thấp khi nhân vật di chuyển).
Update Auto Buff Beta: http://cuasotinhoc.v...o...st&p=452589
Phiên bản 25 của Auto TGHM-Click Here
Enix

Bài viết này được chỉnh sửa bởi mercury838: 02 September 2008 - 12:55 AM

Ko kí nữa

mercury838

mercury838

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 75 Bài Viết:
Mãi gõ quên attach file, mod nào edit lại dùm em cái

Khi các bạn sao chép hay repost sang forum khác, nhớ ghi rõ nguồn và tên tác giả cùng link gốc,
để minh dễ giải quyết khi có người khiếu nại virus hay keylog

Tệp Đính Kèm

Bài viết này được chỉnh sửa bởi mercury838: 07 April 2008 - 07:35 PM

Ko kí nữa

Long Thien Vuong

Long Thien Vuong

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 85 Bài Viết:
mod nao kiểm tra dùm với . cái này của New member . bạn cũng lên cho mọi người bản hướng dẫn sử dụng nữa chứ

BigBear

BigBear

Ai Mua Ve Chai

• Advance Member
  • 251 Bài Viết:
kết quả scan ở jotti => an toàn (chưa test sử dụng)

Tệp Đính Kèm

• Attached File  tai.JPG   44.44KB   295 Lượi tải

Bài viết này được chỉnh sửa bởi BigBear: 05 February 2008 - 01:54 AM

Hôm qua Anh đến nhà Em
Cha em ngủ võng, Mẹ em ngủ giường
Thấy Em nằm đất Anh thương
Anh bảo đuổi đứa trên giường xuống mau

kixula

kixula

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
Cái bản auto này vừa nhìn là bít xài cần gì phải hướng dẫn , chủ íu là tiếng anh rành 1 xíu thôi :"> :"> :">

mercury838

mercury838

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 75 Bài Viết:
Update Auto cho phiên bản 12.
Trong này có cả file hình của Thần Thú skill và cách set auto, các bạn chú ý tìm hiểu kĩ sẽ làm tốt thôi.

Tệp Đính Kèm

Bài viết này được chỉnh sửa bởi mercury838: 12 February 2008 - 02:39 AM

Ko kí nữa

BigBear

BigBear

Ai Mua Ve Chai

• Advance Member
  • 251 Bài Viết:

Trong này có cả file hình của Thần Thú skill và cách set auto, các bạn chú ý tìm hiểu kĩ sẽ làm tốt thôi.

Vậy là chưa chia tay với TGHM
Scan từ trang virusscan.jotti.org

Scan taken on 12 Feb 2008 11:13:02 (GMT)
A-Squared Found nothing
AntiVir Found nothing
ArcaVir Found nothing
Avast Found nothing
AVG Antivirus Found nothing
BitDefender Found nothing
ClamAV Found nothing
CPsecure Found nothing
Dr.Web Found nothing
F-Prot Antivirus Found nothing
F-Secure Anti-Virus Found nothing
Fortinet Found nothing
Ikarus Found nothing
Kaspersky Anti-Virus Found nothing
NOD32 Found nothing
Norman Virus Control Found nothing
Panda Antivirus Found nothing
Rising Antivirus Found nothing
Sophos Antivirus Found nothing
VirusBuster Found nothing
VBA32 Found nothing

Bài viết này được chỉnh sửa bởi BigBear: 12 February 2008 - 06:18 PM

Hôm qua Anh đến nhà Em
Cha em ngủ võng, Mẹ em ngủ giường
Thấy Em nằm đất Anh thương
Anh bảo đuổi đứa trên giường xuống mau

tommyn1

tommyn1

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:
Cho mình hỏi tí Cái dòng skill
Sau cái skill1 skill2.... no có 2 khung vậy cho mình hỏi khung 1 là gì và khung 2 là gì
Và cho mình hỏi thời gian dc tính như thế nào ví dụ skill 1 delay 6 giây thì ghi như thế nào.Thx

tommyn1

tommyn1

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:
Sorry cho mình hỏi thêm sao lâu lâu nó ko tự target mob nữa phải bấm tay.với lại nó target cũng hơi chậm thì phải.Distance là gì vậy bạn

mercury838

mercury838

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 75 Bài Viết:

Cho mình hỏi tí Cái dòng skill
Sau cái skill1 skill2.... no có 2 khung vậy cho mình hỏi khung 1 là gì và khung 2 là gì
Và cho mình hỏi thời gian dc tính như thế nào ví dụ skill 1 delay 6 giây thì ghi như thế nào.Thx

khung 1 thời gian delay
SkillDelay=6000
khung 2 thời gian thi triển (cái này xem bằng cách đưa chuột vào skill, tìm dòng thời gian thi triển)
SkillCast=2400
Distance là khoản cách bạn muốn chương trình quét tìm mob.
Mình làm auto này test gần 7 tháng mà chưa bao giơ nghe nói lâu lâu ko target dc như bạn nói.
Ko kí nữa

moimoctoc

moimoctoc

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:
Bạn ơi, cho tớ hỏi chút
Nếu mà sau này DEC nâng cấp phiên bản game, thế thì bản này có dùng tiếp đc nữa ko bạn à?
Nếu thế sao bạn ko viết tiếp đi nhỉ. Làm nó thành VL auto thứ hai đi bạn :d

Lăng.Ba.Tiên.Tử.

Lăng.Ba.Tiên.Tử.

Thành viên mới

• Advance Member
  • 15 Bài Viết:

Thank ban nhiu` lam' ! Đúng là thứ mà minh đang cần tìm ^^ :-

Gửi đến em yêu:

Chiếc áo pà pa wê mùa em đíu mẹc,
Em thích đua đòi em mẹc áo 2 zây.

khangdep

khangdep

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:

T_T sao em không downlad đựoc thế này!!!! toàn được cái index.php hix

Thanh_Thuy

Thanh_Thuy

Thành viên mới

• Newbies
  • 8 Bài Viết:
mercury838 ơi, bạn viết bản auto này bằng ngôn ngữ gì vậy, hiện mình cũng muốn viết auto nhưng không biết phải bắt đầu từ đâu và làm như thế nào bạn có thể viết 1 bài hướng đẫn được không -mình biết C# Winforrm, nếu bạn viết bằng ngôn ngữ khác xin cứ viết hướng dẫn mình sẽ học luôn ngôn ngữ đó-. Mong sớm nhận được câu trả lời từ phía bạn.

mercury838

mercury838

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 75 Bài Viết:
Mình viết auto bắng C++
cũng có viết bằng C# nhưng tốc độ xử lý hơi chậm.
Để viết auto thì cần có kiến thức một chút về Hợp ngữ, biết sử dụng chương trình cheat như CE để lấy địa chỉ...
Mình sẽ viết một bài hướng dẫn lập chương trình auto cho mọi người nếu như có nhiều người cùng quan tâm.
Nếu ai quan tâm thì lập thành 1 group rồi pm mình để mình hướng dẫn cụ thể, nếu group tốt thì mình sẽ chuyển source cho nhóm đó phát triển. Mình ko post source ngay lên diễn đàn vì nhiếu lý do: thứ nhất là ko muốn các bạn nhiệt tình tìm hiểu nhưng chưa có đủ kiến thức cần thiết sẽ phí thời gian đầu tư vào mà ko có kết quả. Thứ nhì là không muốn ng khác dùng source complie lại để thêm keylog hay virus vào.
Do công việc hơi bận nên chỉ tranh thủ code vào buổi tối.Nên auto pro có hơi chậm. Nhưng các tính năng của bản auto có thể thực hiện được mình đã làm và liệt kê sau đây:
- Tự động đánh quái mà ko cần phải gửi bàn phím
- Sửa lỗi đánh thường khi target mob.
- Di chuyển qua mọi loại địa hình mà ko bị kẹt
- Tự lượm đồ và bán bớt các vật phẩm ko giá trị
- Tự làm các quest như Tuần Hoàn và gia viên (chỉ bay-ko tốn tiền nhưng hơi lâu :( nhưng mà ai cần để ý time, auto mà)
- Và để chuẩn bị cho các phiên bản chống auto mới, có phần tự trả lời các câu hỏi chống auto khi xuất hiện.
Về chức năng thì đã làm được nhưng đang thiếu acc test nên chưa thể đưa ra cho các bạn.
Vì mình chơi TT , Tit ,VM, VL nên bản skill của 4 class này đã đầy đủ, còn KK và PS thì do ko chơi nên ko lấy dc bản skill để đưa vô chương trình.
Đầu tháng 4 chương trình auto này sẽ dc giới thiệu cho các bạn.
Ko kí nữa

Anseta

Anseta

Thành viên mới

• Newbies
  • 4 Bài Viết:
Cho mình hỏi phần tự bơm máu và MP, các thông số đó cụ thể là thế nào vậy? Mình để cho con VL số 4000 thì nó ko hoạt động.

IAKU

IAKU

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:
Góp ý : cái khoảng cách thay vì như bạn đã làm thì cho khoanh vùng tọa độ thì tốt hơn vì hiện tại nó tìm mob linh tinh quá có khi đánh ở bãi này nó đi tít tận bãi khác >.<! và bản này stop start 1 vài lần là bị đơ phải close mở lại mới auto được

Bài viết này được chỉnh sửa bởi IAKU: 25 February 2008 - 09:18 AM

tuanhung991

tuanhung991

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
bạn ơi sao lúc down về nó lại hiện ra file index.php vậy
giúp tó cái

Thanh_Thuy

Thanh_Thuy

Thành viên mới

• Newbies
  • 8 Bài Viết:
Mercury ơi! Mình cũng đang định học C++, và cũng đang mày mò viết auto cho game. Bạn có kinh nghiệm hay tài liệu gì thì share cho mình với nhé. Bạn có thể gửi cho mình qua hòm thư [email protected] được ko. Cảm ơn bạn nhiều.

Bài viết này được chỉnh sửa bởi Thanh_Thuy: 26 February 2008 - 08:33 PM

VNITer

VNITer

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:

Cho mình hỏi phần tự bơm máu và MP, các thông số đó cụ thể là thế nào vậy? Mình để cho con VL số 4000 thì nó ko hoạt động.

Mình cũng thắc mắc ở chỗ đó! Theo mình suy luận thì đó là điểm hp/mp tối thiểu, khi hp/mp của bạn ít hơn hoặc = số đó thì nó sẽ tự động bơm. Nhưng mình thấy nó không thực hiện được. Char của mình là 1 thần thú, hp=1935 và mp=430, mình đặt 2 thông số ở chỗ đó là 1500 và 300, nhưng đến khi cả hp và mp = 0 nó mới bơm O.o MP thì không sao, nhưng HP thì ... >.<

@mercury838: mình cũng muốn nghịch ngợm code một chút. Thông qua bạn mình mới làm quen với CE. Nhưng mà mình thấy có một số adress dễ tìm, còn hầu như rất khó tìm vì số lượng adresses trùng lặp nếu có khá là lớn, hoặc là chẳng có cái nào >.< Bạn có thể share cho mình cái adress table mà bạn đã có hoặc cho mình gợi ý được không? Cảm ơn bạn nhiều!!!

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]