Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Tổng hợp về Tearing Saga - Nước mắt chiến binh

* * * * - 3 Bình chọn

• Please log in to reply
168 replies to this topic

bloodless

bloodless

Thành viên mới

• Newbies
  • 4 Bài Viết:
Tui mong các bạn tiếp tục vô bàn luận về TearRing saga(huyền thoại của game TBS).

OnlyOneStar

OnlyOneStar

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
Chào chủ Topic và các bạn .
Trước đây nhiều năm tớ đã từng chơi game này ở máy PS1 . Giờ buồn chán chả biết làm gì và muốn vào chơi lại game này :dede
Nhưng tớ đã down về mà toàn tiếng TQ , bạn có thể post cụ thể link download bản tiếng anh hoặc bản dịch dc ko :d
Thêm nữa , hồi tớ nghỉ chơi game này thì thấy có bản cheat , có thể tự tạo ra dc item VIP để sử dụng . Bạn có thể cho biết tạo thế nào dc ko hay có lẽ ko tiện :d
Gắng giúp mình sớm nhé ;)
Xin chân thành cảm ơn chủ topic và các bạn :">

nckien12

nckien12

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 278 Bài Viết:
xin lỗi bạn, hiện chưa có bản dịch TRS, kể cả tiếng anh cũng chưa.
Nếu bạn muốn tạo item vip thì bạn có thể coi lại phần hướng dẫn, hoặc lên google tìm kiếm với từ khóa "tearing saga Modify", tiếc là phần mềm này cũng tiếng trung luôn nên bạn chịu khó mày mò nhé.
Một chiều bước nắng nghiêng nghiêng
Lá nào đã rụng ngoài hiên bay vào
Hỏi lòng người biết được sao
Bao nhiêu thương nhớ đã trao về người
Gặp nhau đã thấy là cười
Và yêu nên mới vui tươi suốt ngày
Mong rằng ko gặp đắng cay
Để còn đến mãi "hôm nay yêu người"

nckien12

nckien12

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 278 Bài Viết:
@bloodless: Cám ơn ý kiến của bạn. Đúng là những thứ bạn nói đều có thể thực hiện. ko ai có thể phủ nhận tài năng của thằng giáp sắt map 10 cả. Nó là thằng giáp sắt có khả năng nâng mov lên tới 12 mà ko cần ăn bình mov cơ mà, khả năng tăng chỉ số và 1 loạt skill cũng khủng. Chỉ có 1 cái hơi tiếc là mag def và agi của nó lẹt đẹt quá, gặp pháp sư là cầm chắc cái chết ==". Con rồng map 47 chính xác là "có thể giết được". Nhưng để giết được nó thì rất tốn công sức, vậy nên cứ mặc kệ nó thôi. Alicia có skill kéo dài trận đấu nhưng skill đó chỉ được sử dụng khi agi của alicia cao hơn agi của con rồng. Tuy mình ko nhớ rõ nhưng nếu muốn luyện Alicia có đủ mag và agi để giết con rồng này thì phải ngồi train xác ướp khá lâu, dễ nhàm. Giết nó cũng ko đc gì mà.

Còn 1 chuyện nữa, nếu thằng giáp sắt map 10 đấu với Vega, cả hai đều xài kiếm trắng (không có sao + 50 crt) thì thằng giáp sắt ko thể nhá crt được chứ đừng nói xài skill màu tím đó... Nó lại không có vũ khí đặc biệt riêng nên ko được nhiều người ưa thích lắm (tại lúc đầu chạy quá chậm mà). Nếu chơi xài vũ khí tùy thích thì chạm thằng Narron cầm kiếm phá giáp (moon sword) hoặc *giáo rồng thì... không sống qua nổi 1 turn. Chưa nói đến các pháp sư khủng như Tia, Alicia, Sherra, chưa kịp chạm vào đã đầu lìa khỏi cổ.

Bài viết này được chỉnh sửa bởi nckien12: 23 April 2011 - 07:55 AM

Một chiều bước nắng nghiêng nghiêng
Lá nào đã rụng ngoài hiên bay vào
Hỏi lòng người biết được sao
Bao nhiêu thương nhớ đã trao về người
Gặp nhau đã thấy là cười
Và yêu nên mới vui tươi suốt ngày
Mong rằng ko gặp đắng cay
Để còn đến mãi "hôm nay yêu người"

Nhoxken149

Nhoxken149

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:
@hắc làm sao? E chả hiểu gì hết! Phần Tearing Saga Modify e tải file đó về nhưng bị lỗi khi giải nén! :y28:

xuanquynh1990

xuanquynh1990

Thành viên mới

• Newbies
  • 8 Bài Viết:
hay qua minh dang can

rikimaru_tp

rikimaru_tp

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:
Anh em nào còn tâm huyết vói TS thì vào bàn luận đi nào :)),mình muốn hỏi có cách nào chuyển quân tối ưu nhất trong đợt chuyển quân lần 1 không, chẳng lẻ phải chuyển hết để sang team homle luyện à

PhanNhatHung

PhanNhatHung

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
cho hỏi sao vào map 6, chơi từ đầu đến cuối ko thấy mel xuất hiện,ko có mel nên map 7 ko biết thu phục roger như thế nào nữa

D41TH13UG14

D41TH13UG14

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 52 Bài Viết:
choi cung hay doa' ae. Posted Image

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang