Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Tiềm Nét Nhà thường xuyên bị treo máy

• Please log in to reply
1 reply to this topic

oneusd

oneusd

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:

Các bác chỉ giúp em
Nhà em xài botroom gồm 47 máy,máy chủ sever gồm 2 ssd 120gb,24gb ram,core i3
ko hiểu sao máy thường xuyên bị đứng treo máy ngay cả khi treo máy hay chơi game,1 ngày tầm 4 5 máy bị...em gọi điện cho bọn gcafe lên kiếm tra thì nó bảo tràn ổ cứng nó bảo mua thêm 1 ổ ssd nữa là 3 ổ nhưng em phân vân là nhà ông anh em 2 ổ ssd 80 máy vẫn chạy ngon mà sao đây có 47 mà cần đến 3 ổ nhưng cuối cùng vẩn phải đi mua thêm và thay nguồn công suất 95% nhưng mấy ngày sau vẫn bị,đến hôm nay em gọi điện tiếp thì bọn nó lên cài đặt lại cho máy chủ mất gần nửa ngày...nhưng mà tới chiều thì vẫn bị (ức chế vồn) 
các bác biết thì chỉ em với đang rối quá

caoloc

caoloc

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 47 Bài Viết:

sài 1 máy chủ shera nhiều máy hay bị lắm tốt nhất nên sài mỗi máy ổ cứng riêng là ok tuy tốn kém tý nhưng ko ức chế

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]