Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Hỏi đáp mở phòng game....

• Please log in to reply
30 replies to this topic

caydenthan

caydenthan

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:

Đi làm ổn định bây giờ mình muốn kinh doanh phòng máy cho chơi game . Cũng có sẵn một khoản rồi nhưng chắc chưa đủ . Mình đang tìm hiểu thêm nên tìm cách vay và xoay đồng vốn như thế nào , đồng thời tìm luôn nhà cung cấp sỉ các sản phẩm về dàn máy . Theo các bạn với các game đang thịnh hành hiện nay thì nên đầu tư dàn máy cấu hình như thế nào ? Vay vốn thì vay ở đâu cho an toàn và đảm bảo ? Xin cảm ơn mọi người

mở phòng máy chơi game cũng nhiều vấn đề phức tạp . mà giờ thấy chủ top đang loay hoay vấn đề vốn , thật ra e cũng bik ko nhìu , nhưng thui đã từng vay rồi thì em chia sẻ ntn .

chọn ngân hàng mà vay , vay mấy thằng ngoài có ngày đi tong

lựa thời điểm mới vay , đúng lúc hỗ trợ vay ở ls cao thì thiệt cho mình

nên vay lâu dài , nếu muốn đầu tư kéo dài và quy mô lớn . vài điều góp ý với chủ thớt vậy nhé

pebumxi

pebumxi

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:

Giờ mở phòng game thì anh em nghĩ dân tình ta chơi game gì nhiều nhở ?

vovanvan000

vovanvan000

Thành viên mới

• Newbies
  • 4 Bài Viết:

LOL :) bác có chơi hông ?

pebumxi

pebumxi

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:

1 fan 1 cây nhá bác . haha . hôm nào lập phòng anh em mình hội tụ

jetoje99

jetoje99

Thành viên mới

• Newbies
  • 6 Bài Viết:

http://vneconomy.vn/...23023837926.htm

ai cần vay thì đọc thêm cho biết nè

hoahongden99

hoahongden99

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:

hehe Liên minh thì chắc chắn phải có rồi , yêu cầu cơ bản đó , ngoài ra còn có FO3 , rồi mấy cái game online của VNG hay VTC nữa , sơ sơ vậy thôi là cũng đủ rồi

caydenthan

caydenthan

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:

nếu mà định vay vốn nên cẩn thận ở phần lãi suất nhé bác , xem là lãi suất cố định hay thả nổi , lãi tính theo dư nợ giảm dần hay dư nợ ban đầu , thời gian vay ngắn hạn hay dài hạn nha

jetoje99

jetoje99

Thành viên mới

• Newbies
  • 6 Bài Viết:

NH giúp cho những ng kd thực hiện xoay đồng vốn, từ đó họ mới có 1 cái nền để thực hiện ước mơ của mình . bạn biết cách lựa chọn ngân hàng thì cũng giúp đc mình trong nhiều khoản lắm đó. Vd như bạn định hướng kd của mình ngắn hay dài hạn rồi tìm gói vay cho thích hợp . 
nếu vay dài hạn kd xoay vốn lâu dài , mua nhà cửa , mua xe , thì chọn gói vay bên VIB vì họ có gói vay 24 tháng ls hok đổi , điều đó giúp bạn an tâm và có định hướng phát triển kd của mình . các ngân hàng khác cũng có nhưng theo ls thả nổi thì cũng hên xui lắm bạn . 
vài điều góp ý . biết gì mình nói đó 11.gif chúc thành công

pebumxi

pebumxi

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:

chà nếu mà lãi suất ko đổi thì ok wá rồi còn gì , không cần phải lo lắng phập phồng lãi suất lên hay xuống , mà bên VIB giờ lãi suất vay đang là bao nhiêu vậy có ai bik hok?

caydenthan

caydenthan

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:

chà nếu mà lãi suất ko đổi thì ok wá rồi còn gì , không cần phải lo lắng phập phồng lãi suất lên hay xuống , mà bên VIB giờ lãi suất vay đang là bao nhiêu vậy có ai bik hok?

VIB hình như cố định 8.99% đó , cũng còn nhiều gói khác nữa mà e ko rành lắm

hoahongden99

hoahongden99

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:

VIB hình như cố định 8.99% đó , cũng còn nhiều gói khác nữa mà e ko rành lắm

nhưng nếu e vay ngắn hạn thì nên chọn lãi cố định hay thả nổi hả mấy bác ? Cũng đang tìm hiểu về mấy cái này nên hỏi kỹ tí :)

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]