Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Hình ảnh

Trưa nay ăn gì

- - - - - kfc

• Please log in to reply
11 replies to this topic

trangrose

trangrose

Thành viên mới

• Newbies
  • 8 Bài Viết:

Bí quyết ăn trưa sang chảnh giá rẻ cho dân văn phòng
Cty mình làm trong tòa nhà cũng khá hiện đại nên ở tầng trệt đều có khu vực ăn uống cho nhân viên trong tòa nhà riêng. Các món ăn ở đây khá phong phú và ngon, tuy nhiên, giá thì cao quá. Mỗi bữa ăn cũng gần hết cả trăm, xót cái ví gì đâu. Tình cờ hôm qua, mình thấy KFC có chương trình “Trưa nay ăn gì?” chỉ có 35k/phần nên vào dùng thử. Cơm dẻo khá ngon, menu thì có nhiều món để chọn, ngoài ra còn được tặng pepsi miễn phí và dc mua thêm súp gà ngũ sắc chỉ với giá 10k. Túm lại là ăn ngon, giá rẻ và khá tiện lợi, các mems nào muốn đổi gió và tiết kiệm thì cứ chọn KFC cho buổi trưa nhé. 
11402958_683721704993412_788458435732549

MoGummiho

MoGummiho

Thành viên mới

• Newbies
  • 9 Bài Viết:

Chài ơi, cứu tinh của mình đây rồi. ĐÓ giờ toàn lội nắng lội mưa đi ra ngoài ăn thôi. Ăn về mệt chả muốn làm việc nữa. Để mai gọi thử. Hehe

linhlinh96

linhlinh96

Thành viên mới

• Newbies
  • 8 Bài Viết:

Thks chủ thớt nhé. Để rủ mấy đứa trong nhóm order thử xem sao.

hana95

hana95

Thành viên mới

• Newbies
  • 8 Bài Viết:

Đặt hàng bằng cách nào chủ thớt ơi???

tudall

tudall

Thành viên mới

• Newbies
  • 8 Bài Viết:

Giờ mới biết hả? Mình biết và ăn cái này lâu lắm rùi. Kakaka

vuwindy

vuwindy

Thành viên mới

• Newbies
  • 7 Bài Viết:

ố ồ, đc giao tận nơi miễn phí à? Cũng dc quá nhỉ? Phải thử thôi. Hehehe

mrperfecthuy

mrperfecthuy

Thành viên mới

• Newbies
  • 7 Bài Viết:

KFC mà chỉ có 35k thôi hả? Rẻ vậy? Tin dc ko mấy chế?

hsudothilan

hsudothilan

Thành viên mới

• Newbies
  • 7 Bài Viết:

Mình ăn mỗi ngày nhé bạn. Tuần đi làm 5 buổi, 4 buổi order KFC 1 buổi ăn ngoài thật mật với team đó. Thử đi, có thể gọi 1800 6088 để đặt hàng nhe.

knesslac

knesslac

Thành viên mới

• Newbies
  • 7 Bài Viết:

KFC ngay và luôn. Đang có chương trình "Trưa nay ăn gì? đó. CÓ 35k mà dc phần cơm gà kèm 1 pepsi mát lạnh, ngoài ra còn đc mua canh ưu đãi giá 10k nữa. Tiện lắm.

lylyluta90

lylyluta90

Thành viên mới

• Newbies
  • 6 Bài Viết:

Ồ, có món mới rồi à. Thik quá. Mềnh cũng hay gọi KFC để ăn trưa, rẻ lắm, có 35k mà còn được tặng kèm Pepsi nữa. 

lyvuhan89

lyvuhan89

Thành viên mới

• Newbies
  • 4 Bài Viết:

Tìm mấy chỗ cơm văn phòng giao tận nơi ở gần cty của bạn đó. Chỗ nào chẳng có. Còn ko thì thức ăn nhanh giao tận nơi mà quất. Mình thấy KFC đang có km cơm trưa giá 35k, giao tận nơi. Bạn tìm hiểu thử xem.

pinkyswan

pinkyswan

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:

Đặt cách nào các bác nhỉ?

Also tagged with one or more of these keywords: kfc

special thanks to our all time users for being with us

Calvin Music

Close [X]