Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

C2 tặng quà cho người nghèo thông qua chương trình "Chia sẻ yêu thương" có thật không?

- - - - -

• Please log in to reply
23 replies to this topic

dabanh273

dabanh273

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 52 Bài Viết:

Dạo này trên trang fanapge C2 thấy đang ầm ầm lên thông tin về chương trình chia sẻ yêu thương góp phần mang quà tặng đến cho người nghèo trong mùa giáng sinh. Chương trình này là như thế nào vậy mọi người, chắc chắn sẽ có quà cho người nghèo chứ?

suka24818

suka24818

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 44 Bài Viết:

Là chương trình này phải không bạn http://www.c2life.com.vn/yeudoiyeuc2/
Mình đọc kỹ thể lệ rồi, là chương trình rất nhân văn của C2, chỉ cần đăng nhập lên microsite rồi gửi hình cùng lời chúc là bạn đã góp phần mang quà đến cho những người kém may mắn hơn đó. Chương trình của nhãn hàng nên không có lừa đảo đâu nha bạn.

thanhlong2169

thanhlong2169

Thành viên mới

• Newbies
  • 30 Bài Viết:

Tò mò quá không biết các hộp quà này là gì. Hy vọng sẽ là những món quà có nhiều giá trị.

dabanh273

dabanh273

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 52 Bài Viết:

Là chương trình này phải không bạn http://www.c2life.com.vn/yeudoiyeuc2/
Mình đọc kỹ thể lệ rồi, là chương trình rất nhân văn của C2, chỉ cần đăng nhập lên microsite rồi gửi hình cùng lời chúc là bạn đã góp phần mang quà đến cho những người kém may mắn hơn đó. Chương trình của nhãn hàng nên không có lừa đảo đâu nha bạn.

Cám ơn bạn nhé, mình rất thích làm tình nguyện, có cơ hội như vậy thì tốt quá :)))

suka24818

suka24818

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 44 Bài Viết:

Có hình ảnh trao quà cho những lao động đường phố rồi đấy, rất ý nghĩa, tham gia đi bạn, một người có thể tham gia được nhiều luôn đó. :)

dabanh273

dabanh273

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 52 Bài Viết:

Hihi con số người tham gia nhiều ghê hén. Chúc chương trình thành công, hy vọng mọi người tham gia thật nhiệt tình..

sieunhan5993

sieunhan5993

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 47 Bài Viết:

Chương trình này của C2 nè, lần trước có chương trình trúng iPhone 6 ai cũng bảo lừa rốt cuộc trúng thật, nhiều người té ngửa ra đó. Thương hiệu họ lớn, làm ăn uy tín, chương trình nào cũng ý nghĩa hết mà sao cứ bị nói xấu hoài.

thanhlong2169

thanhlong2169

Thành viên mới

• Newbies
  • 30 Bài Viết:

Ủa còn vụ tham gia nhận quà từ C2 là sao vậy mọi người, đang ham vui hjhj.

dabanh273

dabanh273

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 52 Bài Viết:

Là bạn chụp hình cùng chai C2 đăng tải lên rồi dẫn link về tham gia trên facebook của C2 đó bạn. Đọc thể lệ ở cái link của bạn ở bình luận đầu tiên nha bạn...

tvphamphuong

tvphamphuong

Thành viên mới

• Newbies
  • 23 Bài Viết:

Nhanh tham gia đi các bạn, chương trình ý nghĩa quá à. Sắp tới là tặng quà cho trẻ em và vé xe cho sinh viên nghèo đó.

dabanh273

dabanh273

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 52 Bài Viết:

Có tặng vé xe cho sinh viên nửa hả bản? Tại mình đọc thông tin thấy là tặng đồ cho trẻ em nghèo ah :v :v

tvphamphuong

tvphamphuong

Thành viên mới

• Newbies
  • 23 Bài Viết:

Mình nghe được thông tin là vậy đó bạn, không chỉ thế mà còn tặng cho những đối tượng khác nửa, mỗi tuần là mỗi đối tượng khác nhau...

suka24818

suka24818

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 44 Bài Viết:

Mọi người tham gia nhiệt tình ghê, chúc chương trình thành công tốt đẹp.

thanhlong2169

thanhlong2169

Thành viên mới

• Newbies
  • 30 Bài Viết:

Mỗi người được tham gia nhiều lần được không nhỉ?

dabanh273

dabanh273

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 52 Bài Viết:

Được nha bạn, tuy nhiên trong 3 tuần của chương trình thì bạn chỉ được nhận quà 1 lần thôi, tuần này bạn nhân đc rồi thì lần sau sẽ không dc nhận, nhưng bạn vẫn gửi lời chúc được nha.

thanhlong2169

thanhlong2169

Thành viên mới

• Newbies
  • 30 Bài Viết:

Ok, cám ơn bạn, trúng được 1 lần cũng mừng rồi bạn ơi

sieunhan5993

sieunhan5993

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 47 Bài Viết:

Yêu C2 quá, toàn những chương trình hay ý nghĩa không à. Ủng hộ C2

suka24818

suka24818

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 44 Bài Viết:

Bạn may mắn ghê ak, chia sẻ cho mình các event bạn tham gia đi, rãnh rãnh ngồi nhà săn event chơi...

thanhlong2169

thanhlong2169

Thành viên mới

• Newbies
  • 30 Bài Viết:

Phải nói event này c2 làm hay thật, vừa làm tình nguyện vừa trao thưởng cho người tham gia

dabanh273

dabanh273

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 52 Bài Viết:

À trong mấy bạn nhận giải tuần 1 đucơ trao giải hết chưa nhỉ?

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]