Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Cần tham khảo chất lượng tủ lạnh, máy giặt các hãng?

may giat

• Please log in to reply
12 replies to this topic

mailinhhue

mailinhhue

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 62 Bài Viết:
Tết nhứt đến nơi, em tính năm nay bớt tiền đi chơi tết, để dành mua đồ gia dụng trong nhà. Em có tham khảo mấy hãng tủ lạnh máy giặt cơ mà chưa tìm dc con nào ưng ý. Với lại không biết các hãng km Tết thế nào, mua con nào thì p/p tốt nhất? Các bác tư vấn giúp em với. 

hoandieu

hoandieu

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 63 Bài Viết:

LG đang km tặng chảo điện đa năng kìa. Hàng Lg thì p/p ngon, đông cơ bảo hành 10 năm và tiết kiệm điện lắm nhé. bác vào xem thử http://www.hongha.as...ws/9142557.html

mongtuyen88

mongtuyen88

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 59 Bài Viết:

LG WD-13600 và LG GR-L702SD nhé. Nhà em đang xài 2 con này, ai cũng khen là bộ đôi kinh diển đó :đ

nani89

nani89

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 59 Bài Viết:

Chất lượng hàng Lg thì ngon, chỉ có nc xài mấy năm rồi nó cũ chứ nó k có hư vặt. Mà thay đồ linh kiện cũng khoẻ, k phải vất vả như mấy hãng Nhật.

tanduc1990

tanduc1990

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 53 Bài Viết:

Nhà mình dùng con máy giặt lồng đứng của LG cũng ổn phết, máy chạy êm, giá cả cũng hợp

oisusu

oisusu

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 49 Bài Viết:

thuong hieu lg phat trien tot san pham ok,em moi mua may giat rat ung y

mongtuyen88

mongtuyen88

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 59 Bài Viết:

lg tao ra cong nghe 6motion dd giat may nhu giat tay thoa niem mongcua cua biet bao phu nu

mailinhhue

mailinhhue

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 62 Bài Viết:

Thấy dạo này khá nhiều hãng ra các loại máy giặt với nhiều tính năng hay hay, nào là 6motionDD, multi-jet wash action... Tư vấn giúp em mua máy giặt hãng nào hiện nay tốt vậy các bác? Máy giặt nhà em xài được hơn 5 năm rồi nên gia đình có dự định sẽ đổi sang máy mới.

hoandieu

hoandieu

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 63 Bài Viết:

Đối với em LG là thương hiệu máy giặt bán chạy số 1 thế giới hiện nay. Em vote 1 phiếu cho máy giặt LG, hiện tại em đang xài máy WD-9600 nè thấy hài lòng lắm.

hoandieu

hoandieu

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 63 Bài Viết:

Con máy giặt LG nhà em cũng thông minh phết các bác ạ, nó nhận biết được lượng bột giặt, nhiệt độ nước O_O rồi tự chỉnh chế độ giặt. Hình như nhờ cái cảm biến gắn trong máy. 

hodie1090

hodie1090

Thành viên mới

• Newbies
  • 37 Bài Viết:

Máy giặt nhà bác thớt là hiệu gì thế? Xài 5 năm mà đã muốn đổi rồi àh. Nhà em đang xài của LG được 7 năm zồi mà vẫn còn ngon chán ý :v

mongtuyen88

mongtuyen88

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 59 Bài Viết:

6 motion là mô tả lại 6 bước giặt của máy giặt LG đấy bác: Giặt chống nhàu – Nén – Quay – Nhào trộn – Chà xát. Đồ giặt sẽ được chăm sóc như chính đôi tay của bác :))

tanduc1990

tanduc1990

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 53 Bài Viết:

Nhà mình xài quen hiệu LG rồi nên tư vấn cho thớt cái máy giặt đang xài ở nhà nhé, con WD-11600. Máy này được cái không xài dây cu-roa mà xài động cơ dẫn động trực tiếp, tính ra thì thấy chạy êm hơn :). Mua máy này được bảo hành động cơ 10 năm, bao xài luôn. 

Bài viết này được chỉnh sửa bởi tanduc1990: 17 February 2016 - 04:31 PM

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]