Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Chơi minigame bóng đá có thưởng :D

• Please log in to reply
10 replies to this topic

tranthanhhoa292

tranthanhhoa292

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:

Thằng bạn em mới share game OSLA League này chơi hay phết đấy các bác ạ. Link: khatvongchienthang.com , gameplay vừa kết hợp các dạng game bóng đá, vừa kết hợp giống crossy road ấy. Càng chơi lên lvl càng khó, cơ mà gây nghiện giống Flappy Bird =)). Thấy bảo là chơi game này có cơ hội trúng thưởng nữa đấy ợ, giải thưởng là iPhone xịn luôn hehe. Cả nhà vào chơi cho vui :D

tranhthanh0710

tranhthanh0710

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:

Thanks bác đã giới thiệu nhé, game thấy chơi cũng thú vị phết, cơ mà cứ bị tạch hoài, phát hờn :'((Thanks bác đã giới thiệu nhé, game thấy chơi cũng thú vị phết, cơ mà cứ bị tạch hoài, phát hờn :'((

dothuytran98

dothuytran98

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:

Ai có chiến thuật chơi game này k ạ, không share cho em với. Cứ bị dính thằng cầu thủ đội bạn

tranhthanh0710

tranhthanh0710

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:

Từng ngồi hàng giờ chiến game FIFA vs Crossy Road y chang thớt trình bày, lịch sử chuẩn bị tiếp tục rồi =))

Hien Thanh

Hien Thanh

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:

Em thấy game OSLA League này chuyển động mượt, hình ảnh đẹp, cách chơi cũng hấp dẫn phết cả nhà ạ

mylan0310

mylan0310

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:

Mấy game đơn giản kiểu vầy dễ tạo cơn sốt lắm chứ đùa à :D

Hien Thanh

Hien Thanh

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:

Đc cái là có xếp hạng nên có động lực cho em đua top :3

tranthanhhoa2922

tranthanhhoa2922

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:

Game chơi thích đừng hỏi @@, giờ toàn bị tụi bạn giựt đt để chơi. 

tranthanhhoa292

tranthanhhoa292

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:

Luyện được sự bình tĩnh, k bị ức chế khi tạch mạng mặc dù nhiều lúc muốn ném quách cái đt =))

tranthanhhoa2922

tranthanhhoa2922

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:

Cái OSLA là hãng thuốc nhỏ mắt có fan page Khát vọng chiến thắng phải k bà con, thấy thằng bạn mình hồi SEA Games đc tặng áo ấy?

tranhthanh0710

tranhthanh0710

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:

Chuẩn r đó bác, OSLA hay có mấy event về bóng đá vs cổ vũ tinh thần thanh niên các kiểu…:3, khá nhân văn ấy.

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]