Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Mua tủ lạnh mặt thép hay mặt kính thủy tinh?

• Please log in to reply
15 replies to this topic

oisusu

oisusu

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 49 Bài Viết:
Chia sẻ với các mẹ hoặc nhà nào đang dùng Tủ lạnh, một thiết bị gia dụng tưởng chừng rất bình thường phục vụ lưu giữ thức ăn hàng ngày nhưng lại chứa đựng rất nhiều ý nghĩa. Nếu giống như mình, gia đình bạn cũng có sở thích dùng sticker nam châm để đính ghi chú thông tin hoặc lưu giữ các hình ảnh kỷ niệm ở một nơi nào đó thì những chiếc tủ lạnh có thiết kế mặt trước bằng chất liệu thép thật sự là lựa chọn tuyệt vời. Đó chính là nơi ấm áp nhất mà cả nhà có thể cùng nhau ngắm nhìn hoặc ôn lại những khoảnh khắc không thể nào quên trong các bữa ăn đầy ắp tiếng cười thông qua các sticker của bé, của mẹ và cả của bố. Đặc biệt, mình đã có một trải nghiệm không thể nào quên với cuộc thi "Bé vẽ yêu thương" rất ý nghĩa của hãng tủ lạnh LG vừa qua. Một cơ hội để mình cùng bé sáng tạo những bức tranh thông điệp yêu thương và lưu giữ lại mãi mãi những giá trị ấy...

Còn nhớ, khi mình cùng ox chọn mua một chiếc tủ lạnh mới cho gia đình, tuy đứng giữa một "rừng" model nhưng mình đã may mắn chọn tủ lạnh có thiết kế mặt thép của LG thay vì các loại khác dùng vật liệu kính. Đơn giản vì mình thích loại mặt thép để có thể đính các giấy hóa đơn tiền điện tiền nước này kia để dễ theo dõi bằng sticker nam châm , hahaha... Nó thật sự nhiều ý nghĩa hơn là một thiết bị lưu trữ thực phẩm. Đó là câu chuyện của gia đình mình, còn gia đình bạn đã chọn loại tủ lạnh mặt thép hay mặt kính thủy tinh?

mailinhhue

mailinhhue

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 62 Bài Viết:

hih, xài tủ mặt thép an toàn hơn, nhất là nhà co mý chú nhóc nghịch, lỡ mấy ổng có nghịch ném vật gì thì cũng khỏi lo bị vỡ, an toàn cho mấy ổng nữa kaka.
Với lại đúng lại dán hết các ghi chú, bill, hay note nhắc mấy cô con gái đi chợ cũng thuận tiện ra hẵn.

tanduc1990

tanduc1990

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 53 Bài Viết:

Hình như cuộc thi "Bé vẽ yêu thương" là "Tủ lạnh yêu thương" đang nối tiếp ctrinh lần trước, mẹ nào lần trước đã tham gia và được nhận sticker nam châm rồi thì cùng bé chơi tiếp cho vui. Link tham gia nhanh nè: http://www.tulanhnhaem.com/#trang-chu

nani89

nani89

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 59 Bài Viết:

À, nhà mình cũng xài mặt thép nên cho bé tham gia rồi, nghĩ lại thấy cũng tiện, hồi cũng thấy đẹp vs sang nên mua thôi, ko ngờ sau này còn có sân chơi cho con nữa hihi

thangdiendai

thangdiendai

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 42 Bài Viết:

Em vừa tẩu tán sang loại mặt thép về thay rồi, đỡ cực về việc chăm sóc hơn hẳn, nhìn cái bếp cũng dễ chịu vì hài hòa nữa .Buồn cho mẹ nào xài loại tủ lạnh mặt kính, trc e cũng xài mặt kính mà chuyện vệ sinh lau chùi để giữ cho tủ luôn mới oải quá. 

hodie1090

hodie1090

Thành viên mới

• Newbies
  • 37 Bài Viết:

Nhà mình đang xài mặt kính nè, mới nhìn thấy bóng bẩy nhưng dùng lâu cực như j, chút xíu là bám dấu vân tay, ko cẩn thận để dầu mỡ bám vào là lau chùi đúi luôn :((

mongtuyen88

mongtuyen88

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 59 Bài Viết:

Nghe mẹ kể chuyện mà thấy hạnh phúc dùm ghê lun á. Ước j sau này minh cũng dc gia đình hoàn hảo như mẹ ấy

hoandieu

hoandieu

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 63 Bài Viết:

Hồi xưa, nhà mình xài tủ mặt kính, nhưng vì sự tiện lợi k mất các hóa đơn giấy tờ mình đã chọn tủ mặt thép như mẹ ý

mailinhhue

mailinhhue

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 62 Bài Viết:

Hài, một điều mình công nhận tủ mặt kinh nhìn đẹp nhưng co điều mau ố và dễ dơ, lâu miết nó cũng trở nên đục ngả màu lun

thangdiendai

thangdiendai

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 42 Bài Viết:

lúc trước ban đầu mình cũng thích tủ mặt kính nhưng nhờ ox giải thik cụ thể mặt kính m dễ bám bẩn lém lun,nó chỉ bóng bẩy lúc nhìn lần đầu, dùng lâu có nhiều cái bất tiện lắm: khó vệ sinh, lỡ mặt kính vỡ thì khổ…

meocoi2001

meocoi2001

Thành viên mới

• Newbies
  • 6 Bài Viết:

thik thế, em hên thấy topic chủ thot đăng lên .Em cũng tính tậu 1 em mới về nè, nghe các mẹ nói thế để em ra stdm xem sao, nhưng mặt thép chỉ có Lg hả mẹ?

hoaithanh17

hoaithanh17

Thành viên mới

• Newbies
  • 18 Bài Viết:

Hai2zzz, cũng k rõ mấy,  nhưng minh chỉ biết hàng tủ lạnh lg xài ngon , nhà mình mua xai dc 4 năm vẫn chạy tốt

hodie1090

hodie1090

Thành viên mới

• Newbies
  • 37 Bài Viết:

Em thì đang xài cái mặt kính mà chán lắm đây, dễ bám bẩn lém lun, cứ phải lau chùi hoài nếu muốn nhìn tươm tất :((, khuyên bác chủ nên chọn mặt thép cho nó lành

mongtuyen88

mongtuyen88

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 59 Bài Viết:

nghe các bác nói thế thì chọn tủ lạnh thép cho sang chảnh và an tâm với các siêu quậy ở nhà

mailinhhue

mailinhhue

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 62 Bài Viết:

và rồi em cũng rinh 1 em tủ lanh thép ve nha cùng gia đình ui 

hoandieu

hoandieu

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 63 Bài Viết:

Mình thấ tủ lạnh mặt thép tiện dụng và dễ vệ sinh nữa , chùi một cái bóng loáng như mơi

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]