Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Cần mua màn hình chủ yếu chơi game xem phim, chọn Dell, LG, AOC hay BenQ?

Dell LG AOC BenQ màn hình

• Please log in to reply
12 replies to this topic

mailinhhue

mailinhhue

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 62 Bài Viết:

Hi mọi người, mình đang cần mua màn hình chơi game tầm 24" trở lên, tham khảo trên mạng thì thấy nhiều hãng như Dell, LG, AOC hay BenQ đều có sản phẩm chuyên game cơ mà em đang phân vân ko biết xài hãng nào tốt nhất, bác nào có kinh nghiệm giúp em phát nhé!

nani89

nani89

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 59 Bài Viết:

Chơi game ngon thì nên chon màn ips ...

tanduc1990

tanduc1990

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 53 Bài Viết:

tùy thuộc vào giá tiền nữa nhu cầu bác thì có thể tham khảo mấy model  LG 24MP88, Dell U2515 hoặc AOC G2460PQU.

oisusu

oisusu

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 49 Bài Viết:

nên lưu tâm tới cái cái thời gian đáp ứng, thường thì màn TN sẽ cho thời gian đáp ứng tốt hơn màn IPS nhưng nhược điểm là chất lượng hình ảnh và góc nhìn của màn TN ko cao bằng IPS. Chọn màn cân bằng đc 2 tiêu chí này là tốt nhất

tuanlymo78

tuanlymo78

Thành viên mới

• Newbies
  • 25 Bài Viết:

Tớ thì thích những cái màn hình ips to ngon 

Loan Vo

Loan Vo

Thành viên mới

• Newbies
  • 5 Bài Viết:

Không phải khoe chứ con LG 29UC88 nhà mình , hết gần 10 củ, đang phê với Freesync khi chơi game, cân nhẹ màu lại thì cho em Dell U2515 húp gió dài dài luôn

hoandieu

hoandieu

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 63 Bài Viết:

Nhìn mấy thông số màn hình mà cũng chưa nắm rõ gì , kinh nghiệm mình là thấy đẹp mua dùng thử tiền nào của đó

tanduc1990

tanduc1990

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 53 Bài Viết:

Nhận thấy mấy con AOC hay BenQ vẫn chưa đủ tầm cân với LG và Dell về màn IPS đâu bác

theloai910

theloai910

Thành viên mới

• Newbies
  • 31 Bài Viết:

còn tù công nghệ , cơ mà trong tay 3 chai là đủ chiến 1 con led game ngon 

nani89

nani89

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 59 Bài Viết:

Chọn các dòng pro cho đáng tiền bác ạ

huynhmai1244

huynhmai1244

Thành viên mới

• Newbies
  • 27 Bài Viết:

Hi mọi người, mình đang cần mua màn hình chơi game tầm 24" trở lên, tham khảo trên mạng thì thấy nhiều hãng như Dell, LG, AOC hay BenQ đều có sản phẩm chuyên game cơ mà em đang phân vân ko biết xài hãng nào tốt nhất, bác nào có kinh nghiệm giúp em phát nhé!

Tầm trung thì phan mấy dòng lg hay dell cũng ngon đấy bác, em đang xài con lg chuyên game 24gm77 từ năm ngoái tới nay, với giá tiền 7 triệu thì em thấy con này vẫn khá ok với tần số quét 144hz, chỉ tội dùng panel tn nhưng dùng bắn cs hardcore cũng đã quá phê

thangdiendai

thangdiendai

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 42 Bài Viết:

độ mượt khi chơi game , chất lượng hình ảnh khi xem phim , đáp ứng đủ là màn hình ngon 

huehung313

huehung313

Thành viên mới

• Newbies
  • 7 Bài Viết:

Điện máy thẳng tiến , tha hồ chọn theo ý thích bác nha

Also tagged with one or more of these keywords: Dell, LG, AOC, BenQ, màn hình

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà