Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Em chưa biết gì về Tiếng Đức thì em nên bắc đầu học như thế nào?

• Please log in to reply
28 replies to this topic

meomeohappy

meomeohappy

Thành viên mới

• Newbies
  • 24 Bài Viết:

Hi All
Mình rất muốn học tiếng Đức, nhưng hiện tại mình chưa biết gì về tiếng Đức cả, do đó mình mong các bạn giúp mình với, mình phải bắc đầu học từ đâu, và học như thế nào, rất mong các bạn giúp mình với.

Thanks!

Cho mình luyện tiếng Đức với :jeje: . Có gì cứ gửi thư qua cuasotinhoc á! Mình sẵn sàng nói chuyện với bạn bằng tiếng Đức :jeje:

project_x_157

project_x_157

Ich suche Honeyman

• VIP
  • 637 Bài Viết:
Wo wohnst du jetzt?
Hello everybody, I'm back

Phong Sương Toái Ảnh

Phong Sương Toái Ảnh

Thành viên mới

• Newbies
  • 37 Bài Viết:
Mà thiệt , e thấy dân IT thì nên học tiếng Nhật hay tiếng Pháp thì hay hơn . Dù bít tài liệu tiếng Đức thì rất nhiều , chỉ đứng thứ 2 sau tiếng Anh thôi . Nhưng Pháp & Nhật nổi tiếng về CNTT từ lâu rồi

Đó là ý của e thôi , còn a học gì thì học Vì tiếng Anh là phổ biến rồi , xu hướng biết 2 hay 3 ngoại ngữ là bình thường
™Anh Yêu Em Như Dân Chơi Yêu Thuốc Lak ™
™Anh Mất Em Như Hải Phòng Mất Ufo™

Phong Sương Toái Ảnh

Phong Sương Toái Ảnh

Thành viên mới

• Newbies
  • 37 Bài Viết:
Mà thiệt , e thấy dân IT thì nên học tiếng Nhật hay tiếng Pháp thì hay hơn . Dù bít tài liệu tiếng Đức thì rất nhiều , chỉ đứng thứ 2 sau tiếng Anh thôi . Nhưng Pháp & Nhật nổi tiếng về CNTT từ lâu rồi

Đó là ý của e thôi , còn a học gì thì học Vì tiếng Anh là phổ biến rồi , xu hướng biết 2 hay 3 ngoại ngữ là bình thường
™Anh Yêu Em Như Dân Chơi Yêu Thuốc Lak ™
™Anh Mất Em Như Hải Phòng Mất Ufo™

dương pro

dương pro

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 56 Bài Viết:
Mất xác !

autokiem

autokiem

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 40 Bài Viết:
Em cũng chưa biết gì về tiếng Đức, em cũng muốn học nữa không biết phải bắt đầu từ đâu và học trung tâm nào là tốt nhất.

bino dog

bino dog

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 50 Bài Viết:
hhahaha.... đào mồ sau 3 năm. Gefaehrt mir gut! hhaha...
Gib mir mein Herz zurück :(

lnthanhmt1

lnthanhmt1

Thành viên mới

• Newbies
  • 5 Bài Viết:
em đào mồ tí nhưng bác nào chỉ cho em trung tâm nào ở Hn cho người mới bắt đầu k nhỉ

nguyenhuuphuc

nguyenhuuphuc

Cộng tác viên CSTH

• VIP
  • 2019 Bài Viết:

em đào mồ tí nhưng bác nào chỉ cho em trung tâm nào ở Hn cho người mới bắt đầu k nhỉ

http://www.goethe.de...deu/viindex.htm

Chỗ này thì khỏi nói rồi bạn :P Nổi tiếng luôn
Đôi mắt nằm phía trước để luôn nhìn về tương lai

Mỗi con người đều có quyền sai. Sai trong giới hạn.....Vậy đâu là giới hạn ? Nó tùy thuộc vào nhận thức của mỗi con người..... Cái đầu ko phải là vật trang trí............

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]