Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Hướng dẫn sử dụng những chức năng cá nhân!

• Please log in to reply
25 replies to this topic

đườngmôn hàng long

đườngmôn hàng long

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 42 Bài Viết:
em không biết là phải viết nhiều bài hay đăng ký lâu rùi mới được chữ ký
em bị lỗi liên tục, không viết chữ ký được
  • thuy vy likes this
Tuyển vợ số lượng cực lớn đây !!!!!!!!!!!!

youngshiro

youngshiro

Thành viên mới

• Newbies
  • 11 Bài Viết:
cho mình hỏi 1 vấn đề,hiện tại thư spam trong ccst gửi về mail mình quá nhiều(hơn 2000 mail)mỗi lần onl là cứ khoảng 5-10 p lại có 1 thư,mình đã vào thiết lập email,mà sao nó vẫn cứ gởi,giờ phải làm sao giò các bạn,mong các bạn hướng dẫn giúp mình!Chân thành cám ơn!

kelapdi_codon

kelapdi_codon

[ Độc Cô Mộng ]

• Advance Member
  • 507 Bài Viết:
Anh em ơi dung lượng file được Up tối đa của mình là 9 MB vậy mà bọ quẳn lý file đính kèm đựoc có 3,02 MB. Làm sao để nâng dung lượng file đính kèm lên nhỉ. Chả nhẽ viết 328 bài thi được hơn 3 MB ? Có cách nào khác để tăng dung lượng lên không, ngoài cái cách có nhiều bài viết? Viết bài cho nhiều để Spam thì tôi không viết đâu.

Tất cả chỉ là . . . Ngụy biện !

thuy vy

thuy vy

Thành viên mới

• Newbies
  • 4 Bài Viết:
[Chào mọi người,mình mới đăng ký làm thành viên của web này,nhưng mình chưa rành về tất cả các bước sử dụng diễn đàn (1 phần vì hơi dốt tin học,1 phần vì không có thời gian xem hết các hướng dẫn) Mình rất mong sự hỗ trợ của các bạn.

thuy vy

thuy vy

Thành viên mới

• Newbies
  • 4 Bài Viết:
Mình muốn vào comment cho các bạn trong diễn đàn nhưng không biết cách,cứ nhắn tin thử không biết đúng không,mình mới vào nên không rành.
  • thuy vy likes this

cauberong6789

cauberong6789

Thành viên mới

• Newbies
  • 5 Bài Viết:

Vì giao diện viết bằng tiếng việt nên mình chỉ hướng dẫn những cái cần thiết thôi:

(16) Thay đổi ảnh chân dung:

+ Đầu tiên bạn click vào nút Browse để chọn hình đại diện của mình, sau khi chọn xong nhấn Open để đưa link ảnh vào ô trống bên cạnh nút browse:

+ Sau khi đưa link ảnh vào, nếu muốn cập nhật hình ảnh bạn chọn làm ảnh đại diện thì chỉ cần bấm nút Cập nhật ảnh để upload ảnh đó lên 4rum là xong, nếu không muốn dùng ảnh đó nữa bạn có thể bấm nút Gỡ bỏ ảnh

(17) Các đăng ký mua bán:

+ Cái này hình như 4rum chưa active thì phải, hem bik cách xài bash.gif Nếu ai biết thì hỗ trợ giúp phần này nhé 4.gif

(18) Quản lý danh sách bạn bè

Tìm Bạn Bè: một câu nói lên tất cả mad2.gif Tất nhiên cái này để giúp bạn tìm kiếm nick người bạn muốn add rồi ^^

# Click vào link Chuyển tới trang Danh sách thành viên để được đưa đến mục Danh sách thành viên

# Ở đây mình muốn add lucky0511 vào danh sách bạn bè, mình sẽ type nick lucky0511 vào mục tên thành viên. Trong phần này bạn có thể tìm theo nhiều mục như thành viên đó có ảnh cá nhân hay không, là nam hay nữ v.v.... Nói chung phần này được trình bày khá dễ hiểu nên mình cũng không nói quá nhiều làm gì. whistling.gif

# Sau khi bấm nút GO hoặc nhấn Enter để tìm kiếm thì mình đã tìm được nick của lucky0511. Để Add him vào danh sách bạn, mình click chuột trái vào nick của him và chọn Đưa vào danh sách bạn. Ok như vậy là xong rồi đó ^^

Friends Pending Approval: Danh sách bạn bè chờ chấp nhận.

# Bạn nhấn vào link Manage your friends list (launches new window) để xem mình có bao nhiêu người đang bạn chấp nhận làm bạn.

(19) Quản lý danh sách từ chối:

# Phần này cũng đã được giải thích quá kỹ rồi, không cần phải nói nhiều làm gì smile.gif ( May mắn là mình chưa từng phải dùng cách này để add nick ai cả ^^ )

(20) Cấu hính email:

Phần nãy cũng tương tự, giải thích rất kỹ. Hem bik chú thích gì thêm nữa 4.gif 

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]