Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Hình ảnh

Kích hoạt tài khoản truy cập CuaSoTinHoc!

• Please log in to reply
295 replies to this topic

luonghai

luonghai

Thành viên mới

• Validating
  • 1 Bài Viết:
minh cung ko duoc kich hoat ne
lam on kich hoat minh nha

sieuquay2k2

sieuquay2k2

Thành viên mới

• Validating
  • 1 Bài Viết:
Tài khoản của em cũng chưa có mail kick hoạt Amin ơi. ĐK từ lâu lắm rùi . Hix....

lehoangson1981

lehoangson1981

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:

+ Các bạn sau khi đăng ký mà mãi vẫn ko nhận được mail có thể thông báo ở đây để được Admin giúp đỡ !

* Dành cho tất cả trường hợp trong nhóm Validating,kể cả những ai cố tình dùng email giả để đăng ký nếu ko có mục đích chân chính tham gia Forum.BQT cũng sẽ xử lý nhanh các bạn thôi.

Kính thư !

Tôi đăng kí rồi mà chưa nhận được mail,Admin ơi giúp giùm mình nha.
Mail của tôi là : [email protected]

nguyenmanhlong86

nguyenmanhlong86

Thành viên mới

• Newbies
  • 8 Bài Viết:
mình cũng vậy,đăng kí mãi mà chưa kích hoạt đc tài khoản,admin kích hoạt giúp mình với

bebe35

bebe35

Thành viên mới

• Validating
  • 1 Bài Viết:
sao em kích hoạt mail rồi mà ko vào được một số chủ đề vậy a? Còn download thì vô phương? GIúp em với!

cáhonly

cáhonly

Thành viên mới

• Validating
  • 1 Bài Viết:
kích hoạt rồi, nhưng không post gì được. Vậy giờ phải làm gì nữa?? :- :P

PeHeoMoi

PeHeoMoi

Thành viên mới

• Validating
  • 1 Bài Viết:
em mới đăng ký sử dụng diễn đàn mà sao chưa có email kích hoạt anh admin ui, gửi cho em thư kích hoạt nhe! thanks

JENDY

JENDY

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
còn mình cũng đã đỡi hơn 1 ngày rồi vẫn chưa thấy có email đến để kich hoạt !!!!! hãy giúp mình với bạn ơi !!!!

babycow

babycow

Thành viên mới

• Newbies
  • 5 Bài Viết:

+ Các bạn sau khi đăng ký mà mãi vẫn ko nhận được mail có thể thông báo ở đây để được Admin giúp đỡ !

* Dành cho tất cả trường hợp trong nhóm Validating,kể cả những ai cố tình dùng email giả để đăng ký nếu ko có mục đích chân chính tham gia Forum.BQT cũng sẽ xử lý nhanh các bạn thôi.

Kính thư !

hĩ,cái tài khoản này mình xin thư xác nhận lại cả 3-4 lần rồi mà vẫn ko có là sao admin ơi,xem dùm mình cái,mail [email protected] đúng mà 8->

babycodon

babycodon

Thành viên mới

• Validating
  • 1 Bài Viết:
sao toi ko nhan dc thu kich hoat vay gui lai mai cung ko dc ma thay doi mail gui lai cung ko dc add min xem ho toi voi :(( :((

babycow

babycow

Thành viên mới

• Newbies
  • 5 Bài Viết:
mod ơi,đợi cả tuần rồi nè,xem dùm tôi cái :-&

2710

2710

Thành viên mới

• Validating
  • 1 Bài Viết:
Mình đk nick lâu lắm rùi mà chưa nhận được mail kích hoạt, pls, admin kích hoạt giúp mình với nhé!

Thanks a lot

tvcox

tvcox

Thành viên mới

• Validating
  • 1 Bài Viết:
Tài khoản củ của mình là tvco khong biết tại sao bây giờ đăng nhập báo sai password, mình đã gửi mail để lấy lai pass nhưng không nhận được pass mới, mình mới đăng ký một tài khoản mới nhưng mail kích hoạt vẫn không nhận đươc, Bạn làm ơn gửi mail kích hoạt cho mình nha bạn.
Cám ơn bạn nhiều.

beyeuvolam

beyeuvolam

Thành viên mới

• Validating
  • 1 Bài Viết:
em ko nhan duoc email kich hoat giup em voi

Sladin

Sladin

Thành viên mới

• Validating
  • 1 Bài Viết:
sao thui ko thấy có thư kick hoạt ji` vay. Làm ơn gửi thư dến dùm em

nguoihungcuatoi

nguoihungcuatoi

Thành viên mới

• Validating
  • 1 Bài Viết:
admin ơi kíck hoạt cho tài khoản của mình với chờ hoài không thấy

khocviem8889

khocviem8889

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 82 Bài Viết:
minh da dk 2 ngay ma chua co email dang ky ne admin

ikercasillas

ikercasillas

Thành viên mới

• Validating
  • 19 Bài Viết:
Admin giúp đỡ. Có cái nick cuasotinhoc2005 đã tham gia diễn đàn lâu.Nhưng sao cách đây khoảng 3 tuần pass cũ không log vào được nữa mặc dù không có đổi pas. Đã gửi yêu cầu lấy lại pass nhưng không nhận được mail. mail add: [email protected] Admin giúp kích hoạt lại tài khoản dùm mình.Thanks
Cuộc Sống Muôn Màu :D :serenade:
www.noithat-hoaphat.com
www.noithattienphat.com.vn

Mr Tùng : 0936 999 698 - 0933 8668 58

thiendang77

thiendang77

Thành viên mới

• Validating
  • 1 Bài Viết:
Admin oi sao mình đăng ký mà chờ hoài không nhận được mail kích hoạt vậy. Sẵn tiện cho mình hỏi tài khoản thiendang của mình đang dùng thì tự nhiên bị xóa mất quyền post bài, vậy là sao hả Admin

vdthutech

vdthutech

Thành viên mới

• Newbies
  • 31 Bài Viết:

Xin Chào!...Mình làm theo cách của bạn nhưng vận ko thấy cái link để kíck hoạt
:bong

Nick của bạn đã được kích họat rồi thì làm sao mà còn nhận được link kích họat nữa chứ :-

P/s: Nếu bạn muốn mở topic mới ở box game thì cần phải có thêm 2 bài viết nữa mới đủ.

sao mình vẫn chưa kích hoạt được tài khoản vậy, cho dù đã làm đầy đủ thủ tục rùi

special thanks to our all time users for being with us

Calvin Music

Close [X]